Server Huyết Tử 3 [Phong Cách Mới]

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi squaresoft2004, 21/1/11.

1. theking231

theking231 Youtube Master Race

tui nạp bình thường như hướng dẫn thoát game rồi nạp như trên web nó ghi thẻ không nạp được nạp lại thì no kêu card đã sử dụng nhưng vào không thấy KNB đâu nãn :(

---------- Post added at 09:19 ---------- Previous post was at 09:12 ----------

mình nạp lúc 1/28/2011 khoảng 5:09:17 AM giờ việt nam mình với bạn mình nạp vào đều không nhận được KNB nick trong game mình là ShiNoBi bạn mình là KyNam mong GM giải quyết giùm thank :)

2. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

Thật là chán ngấy các sv pri bây giờ, thành thật khuyên các bạn đừng nên bỏ quá nhiều tiền vào đó nữa, 20 ngàn 1 món full, cả trăm ngàn 1 viên ngọc 9. đối với những bạn chưa làm ra tiền đó cũng là 1 khoản tiền đáng kể. Thật đáng buồn cho dân nhà nghèo chúng ta, thằng fpt thì hút máu còn hơn dơi, sv pri thì nay đây mai đó. Biết bao giờ gamer việt nam mới có 1 sân chơi đích thực đây !!!!!!!!!!!!!

3. TraiMeDot

TraiMeDot Donkey Kong

Anh chị em chơi sever này thấy ổn ko vậy ???

4. squaresoft2004

squaresoft2004 Donkey Kong

Chào các bạn!

Về vấn đề nạp thẻ mình xin nói lại như sau:

Trên trang chủ phần tin tức, cũng như ở chỗ nạp thẻ đã có rất nhiều thông báo dễ nhìn và hiện ngay trước mắt các bạn mỗi khi nạp thẻ. Nội dung của hướng dẫn đó là các bạn phải thoát game và đăng nhập đứng ở chỗ màn hình chọn nhân vật trước khi vào game (cái này còn có hình ảnh mà admin đã post lên ngay đó để các bạn dễ thấy nhất) để nạp thẻ. Sau khi nạp thẻ hãy vào game. Nếu nạp thẻ không thoát game thì chắc chắn thẻ có đúng cũng ko nhận được KNB (Cái này chắc ai cũng biết ;))) , còn nếu bạn thoát hẳn game thì có thể không nhận được KNB.

Những thông báo và cảnh báo này chúng tôi đã nói rất nhiều để các bạn chú ý nhưng nhiều bạn vẫn không làm theo nên có thể dẫn tới tình trạng trên.

Và qua đây chúng tôi cũng thông báo 1 lần nữa để tất cả gamer Thiên Long Huyết Tử được biết nếu các bạn không làm theo quy định thì chúng tôi ko chịu trách nhiệm giải quyết mọi khiếu nại, thắc mắc.

Hiện hệ thống hỗ trợ Thiên Long Huyết Tử như đã thông báo đã và đang hoạt động rất hiệu quả (các bạn lên trang chủ để biết được thông báo rõ nhất về thời gian...) vì thế có điều gì thắc mắc các bạn hãy điện trực tiếp lên số hỗ trợ, hoặc gửi mail, hoặc gửi yêu cầu qua kênh hỗ trợ. Mọi thắc mắc sẽ được trả lời sớm nhất.

Lưu ý lại lần nữa là các bạn hãy làm theo hướng dẫn nạp thẻ để không gặp phải sự phiền hà này. Còn ai không tuân theo thì phải chịu thôi vì đó là lỗi ở các bạn. Chúng tôi ghi ra thông báo là chắc chắn có mục đích và muốn các bạn đọc chứ không phải ghi ra thông báo rồi các bạn click "Tôi chắc chắn đã làm theo quy định" mà đến lúc hỏi lại đã đọc quy định chưa? lại nói "chưa" thì cũng pó tay đúng ko các bạn :D

5. TjeuLong

TjeuLong Youtube Master Race

GM bảo đã fix lỗi EXP mà sao vẫn bị vậy GM, train 5h là khỏi train luôn, 1 số ae đã phải game.
    alo vao hotline không ai bắt máy là sao, để ae kêu nhiều thế GM không thấy gì a

6. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

Vụ nạp thẻ ko nói gìm nhưng sao chưa bảo trì để fix lỗi dis game và lỗi exp hả GM ????

7. songr00

songr00 Youtube Master Race

Choáng , 5 điểm cộng tiếp ở đâu @_@

8. tuan_love201

tuan_love201 Mr & Ms Pac-Man

GM ơi mình nói cái này nhé mình nạp 4 cái 100 VTC vào sever HT 3 và out game ra đến nhân vật đàn hoàn :| sau đó nạp cái thứ 1 nạp xong mình nhấn tiếp tục cho đến cái thứ 4 rồi vô game thì chỉ thấy 10k knb thôi cậu híc giải quyết giùm mình ...... 6x rồi chưa có đồ mặc nửa :( cái nào củng thành công đả nạp 100VND hết GM kiểm tra lại giùm mình di :((
    Nạp 4 cái thẻ 100k làm đúng như hướng dẫn mà vào chỉ được 10000knb .GM lên xem lại hộ em cái nha.EM vẫn còn lưu thẻ đây lúc 7h20p' ngày 26/1/2011 em nạp . :(( nạp 1 cái rồi nhấn típ tục nạp đến cái thứ 4 cái nào củng thành công và ...out game đến nhân vật nạp đúng cách đó GM :(( ko dc knb 2 3 ngày rùi

Chỉnh sửa cuối: 29/1/11
  9. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

các bạn giàu thật, 4 cái là 400 ngàn, bằng nửa tháng tiền ba me cho mình. mà lại còn bị mất nữa chứ. Gặp mình tức đập đầu chết thôi. mà nếu GM SV này ko giải quyết sớm thì chẳng mấy chốc tan đàn xẻ nghé thui, cứ như thế này, người chơi sẽ bỏ game hết. mình là 1 VD. nhân vật cái bang lv 88...

10. theking231

GM nói như thế coi được à đợt trước tui nạp 3 thẻ 300k bấm nạp lại nó nạp nhầm qua sv1 chuyện đó do lỗi của mình do không coi kĩ còn lần này mình làm y như hướng dẫn thoát game ra đứng ngoài chỗ chọn nhân vật như trên hình hướng dẫn nhưng vào game thì không thấy KNB đâu như thế gọi là lỗi do gamer à

11. tuan_love201

GM ơi mình nói cái này nhé mình nạp 4 cái 100 VTC vào sever HT 3 và out game ra đến nhân vật đàn hoàn sau đó nạp cái thứ 1 nạp xong mình nhấn tiếp tục cho đến cái thứ 4 rồi vô game thì chỉ thấy 10k knb thôi cậu híc giải quyết giùm mình ...... 6x rồi chưa có đồ mặc nửa cái nào củng thành công đả nạp 100VND hết GM kiểm tra lại giùm mình di fone thì ko dc :( pmmmm YHAOO 2 3 ngày ko trã lời lun chán quá :(
    Nạp 4 cái thẻ 100k làm đúng như hướng dẫn mà vào chỉ được 10000knb .GM lên xem lại hộ em cái nha.EM vẫn còn lưu thẻ đây lúc 7h20p' ngày 26/1/2011 em nạp . nạp 1 cái rồi nhấn típ tục nạp đến cái thứ 4 cái nào củng thành công và ...out game đến nhân vật nạp đúng cách đó GM ko dc knb 2 3 ngày rùi

Chỉnh sửa cuối: 29/1/11
  12. LeeJu

LeeJu T.E.T.Я.I.S

GM ơi sau mà mua trứng pet = dt uống vào chả thấy gì cả :(,còn bắt pet ben Huyền Vũ đảo về thì hoàn đồng hok dc vậy GN :((

13. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

đẻ con xong bỏ thùng rác , GM này đúng thật là chán :(

14. tuan_love201

chài mình nap 4 cái 100 vô HT 3 liên típ nhấn luên típ 4 cái ai ze HT 3 dc 10k knb HT 1 dc 30k knb :(( đả hết tiền nạp còn gặp vậy gọi GM GM ko giải quyết dc bán 30k knb HT 1 = 25k knb HT 3 ai mua pmmm YHAHOO tuan_love_linh201 hoac HT tên NV là ĐôngTà

15. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

mẹ GM như loz, dẹp bà cái Sv này đi !

16. theking231

GM làm ăn chán thiệt mở sv thu phí người ta nạp tiền thì không thấy gì gọi thì GM không giải quyết kêu do lỗi gamer bó tay rồi

17. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

haizzz cái lỗi này đã có người cảnh báo rùi, rằng là ko đc nhấn liên tiếp mà :( do là nôn nóng quá nên hư hết đường đây. Đề nghị anh em dẹp SV này đi, thấy tương lai của nó chả đi đến đâu đâu, GM như loz, mốt mình có dính cái rắc rối nào thì chắc tức chết thôi. Tui và cả quan nét tui nghỉ chơi rùi. Toàn 7x 8x nhưng thấy tương lai mờ mịt quá nên quyết định ko nạp card và nghỉ cày lun. Kiếm 1 SV nào mà GM nhiệt tình hơn.

18. boydlat

boydlat Mr & Ms Pac-Man

GM thiết kế cái web nạp tiền ko khác ji lừa đảo. ngta lỡ nạp vào sever 1 khi chơi sever 3 thì giúp ngta chuyển wa đi, sevet lậu mà bày đặt thế, trên web cứ làm như pro lắm , các hạ này các hạ nọ , game thì sảy ra sự cố wa trời ,mà GM ko bao jio béng mảng, 2 sever đầu làm ăn coi còn ok. sever 3 này là muốn nuốt tiền game thủ thôi, đế jio nay ngta chơi cung do lỡ nạp tiền vào thôi, nói thiệt mấy thằng GM ti mày có mở sever nữa thì thay tên đổi họ đi, tui mày bắt đầu chung hàng với Vua Thiên Long Rồi. Ngán tui mày lắm lắm rồi

19. tuan_love201

mẹ nếu mà tiếp tục nạp trở về sever 1 thế thì khỏi làm cái dụ đó đi làm mất 300k vô lí mẹ tết có nhiu đó alm2 đồ thế àm củng nuốt còn cái hiệu ứng trừng lâu h nhận dc có 2h #22

20. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

Tốt nhất bà con đừng nạp thẻ nữa, nghỉ mẹ đi, thằng chó GM Sv này bị chửi giữ quá, im mẹ lun rồi, dẹp dùm tao cái SV đi, SV gì toàn lũ chó Tình Gia ỷ mạnh hiếp yếu thôi ! SV là của tụi nó mẹ rồi, ks bãi của tụi nó là tụi nó giết, mà thằng nào cũng chơi full set 100.