Server mới, ping ngon, hỗ trợ anh em non steam

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi hugo_spiderman, 2/11/09.

1. KillerHB

KillerHB Youtube Master Race

Này cậu ơi , cậu còn nhớ câu đầu tiên vừa vào sever là gì ko ? , Cậu bảo là DM cái sever quảng cáo thì rầm rộ mà như ccc . Mình đã cố gắng giải thích là sever tôi ngon ngang ngửa cyzone , cậu bảo cái gì cơ ... , rồi cả hack nữa . Xem lại bản thân đi , gà như *** thì đừng kêu ngươi ta hack , giỏi thì ra đây onlan aim ăn tiền solo 1 1 dám ko hay chỉ online hổ báo vớ vẩn thôi . Cắn sau lưng trước mặt bị người ta nói cho ko dám mở mồm vì càng mở mồm càng thấy mình ngu . Em xin hết << Ko chấp mấy thằng óc bé mà tinh vi anh em ạ , chất lượng sever thế nào chỉ có những người vào và đã từng chơi sever biết thôi , Mod và admin vinacuoi rất nhiệt tình với tất cả , anh em hãy đến với chúng tôi . Thân !!!

2. hugo_spiderman

hugo_spiderman Youtube Master Race

nào ku ko được bức xúc ....................

3. [VinaCuoi] - SCT

[VinaCuoi] - SCT Youtube Master Race

bạn chơi CS bao năm rồi hay chỉ là 1 thằng spammer có hạng...mình nể cái 400 bài viết của bạn mà vẫn phát biểu đc những lời như thế này đấy...trước khi lên án 1 cái j đấy thì hãy đưa ra bằng chứng...toàn những lời xáo rỗng....biết chụp demo hay screenshot ko ?? có cần mình phải viết Guide cho ko...nếu não bạn đủ to để hiểu thì xin ăn nói có tí gọi là văn hóa chứ đừng có biết viết văn rồi fun ra toàn axit như thế....

SV ngon nhất việt nam Vinacuoi chưa dám nhận nhưng với 1 cấu hình máy chủ như thế mình tin ko thua kém bất kì 1 sv nào trên cả nước kể cả cyzone hay igame...còn nếu bạn lag hay loss thì mình thề mình hứa mình đảm bảo là máy bạn cùi pắp thật sự...bạn có thể chụp cái cấu hình máy tính mà bạn dùng để fun những "dòng lố lăng" ở trên kia cho toàn thể cái 4rum này đc chiêm ngưỡng kô ?? à hỏi khí không phải bạn dùng vnn1269 à hay ây đi ét eo khí trời ??

4. bong2121

bong2121 Mr & Ms Pac-Man

Tớ thì tớ không thích chỉ trích,tờ hiền hơn 2 mod khác :) nhưng mà theo console của server thì ạn sai rõ ràng,bạn có thể hỏi những người nào vào chơi server hôm 7/11 và hỏi mod làm việc thế nào,các bạn ấy sẽ trả lời cho bạn :)Nên suy nghĩ trước khi làm không sẽ trở thành 1 trò cười đấy :) Xin hết!Nhấn mạnh là bạn ping thử cyzone vs vinacuoi xem như thế nào,tớ xin thề là = nhau,Ok!

5. [CAND]Math

[CAND]Math Youtube Master Race

ALO SEVER Mới mở thêm sever zombies có ip là : cs.vinacuoi.vn:27022 anh em vào chơi nha :D:D:D .

6. meigyoku1

meigyoku1 Youtube Master Race

Thằng em dangquang đính chính lại với mình ko phải server của nó, mình tưởng là server của nó vì thấy nó quảng cáo server bên Garena nên tưởng nhầm vậy.
    Chống hack mà chỉ dựa vào admin là thua. Aim nó chỉnh aim vào ngực, WH kín, rồi bắn đạn nhanh, AK có zoom ... thì spec cái gì. Nói chung các server cáp quang bây giờ đường truyền tốt cả rồi, cái quan trọng là chống hack thôi. Cyzone chống hack ko hay nhưng có quản lý member theo forum nên chúng nó cũng ít hack hơn các server khác. Tôi thì vẫn vào server của Đài Loan chơi hơi lag 1 tý nhưng họ chống hack bằng sxe, myAC cũng đỡ hack nhiều, chơi mà có hack ức chế thà lag 1 tý mà ko có hack vẫn sướng hơn! Đa số các bài viết trong này là của mod bên vinacuoi nên tui cũng chẳng ý kiến nhiều gì ở trong này :D Khi nào chán quá ko còn server nào nữa tôi sẽ vào server vina cười chơi rồi góp ý. :D Tôi thì chỉ chơi ở server tôi, chẳng cần phải quảng cáo server của ai cả, chức mod server cần gì nhỉ! Ko có ý kiến trong topic này nữa cho đến khi server chống hack khá hơn! =))

7. emcuaalin

emcuaalin Legend of Zelda

Mình góp ý 1 số cái là bỏ mấy cái Plugin Sound "First Blood"..gì đó đi, khi chơi nghe tiếng đó nhức đầu + mất tập trung, mấy dòng chữ thì đừng để màu đậm ;)) Có thể sẽ giảm lag một chút ;))
    Đúng là hack bắt rất khó khi nó chỉ chỉnh bắn vào ngực, nên dùng các chương trình hỗ trợ bắt hack ( Trong Box có 2, 3 Topic giới thiệu chương trình SXE gì đó rồi thì phải :-? )

8. hugo_spiderman

hugo_spiderman Youtube Master Race

thực ra server cũng cài sxe rùi nhưng hơi phiền cho member 1 tí :)
    chiều nay sẽ setup lại sxe và myAC
    hack thì ko thể admin mod bắt mãi được, vẫn có cái lọt
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cyzone ra đời trước và khá mạnh nên fải qản lý bằng đăng ký member ! sv mình mới ra mà áp dụng luôn đăng ký member e là rất khó