[SERVER] Sever ZomBie mới của TheBest !!

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi callofduty2, 7/11/09.

1. vilden

vilden Mario & Luigi

Nhìn cách hello nói rõ ràng chỉ dựa hoàn toàn trên lý thuyết mà nói , chỉnh sửa thì có chỉnh sửa nhưng cũng biết phân biệt cân bằng làm sao cho humans tự kiếm sống mà ko cần /buyammo , để /buyammo thì ng VN ta lắm tài nhiều tật chỉ toàn thích bug gây khó chịu người khác chẳng hạn như mua súng cho zombies .....

Cậu đã vào chơi nhiều đâu mà cậu phán như thánh sống , nếu muốn góp ý server thêm hay thì pm riêng tớ , cớ gì mà cậu post lên mang ý nghĩa chê hẳn , đã vậy còn nói nên giao cho bio ..... chỉnh lại zombies . Vậy bio có chịu tiền server không ?

Bio thì hắn biết nhiều plugin thật ngoài ra cái tính của hắn tớ vẫn quý hơn , tại vì hắn bận học nên không giúp tớ được nên tớ phải tự thân vận động , thu ý kiến anh em và chỉnh sửa lại gameplay một mình tớ ..... lúc làm có thấy ai ra làm ko nhưng mà lúc nói thì rất là nhiều người nói . Về vụ zombies ít HP là vì nó đã có hồi sinh nên phải mau chết , ngoài ra tớ để hồi sinh là vì sv 32 người nên sẽ đợi rất lâu nếu chết , mà ng VN lại ko thích đợi ===> Đồng ý chứ ? Đợi chút nó kêu tiền net mắc lắm bây giờ =))

P/s : Tạm thời gameplay server sẽ giữ nguyên vậy cho tới khi có thêm ý tưởng mới .... Tạm xoá bỏ lasermines vì nhiều pác đặt " không khí " và dùng LM để làm phương tiện teleport bằng cách /unstuck :| . Nói vậy chắc ai cũng hiểu " tài " bug game của người Việt rồi phải ko ? :))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Dias này , thật tình tớ cũng không muốn phải ban cậu vì lúc nào cậu vào cậu cũng chửi , ng ta chơi " ngu " cậu cũng chửi , nói chuyện bình thường cậu cũng chửi , hồi sáng cậu vừa connect vào là cậu chửi #$%^&&* . Nói chuyện vui 1 tí cũng có chết ai đâu \:D/

2. bobo2005

bobo2005 Guest

hoàn toàn có plug để chữa zombie mua súng :|
    2 là tớ k kêu bio tiếp quản , mà chỉ kêu nó chỉnh làm sao cho nó hơp lí 1 tí , nói sao thì bio vẫn là người có kinh nghiệm trong vụ này nhất :|

3. thuan phong

thuan phong Youtube Master Race

sv càng update càng dỡ hơn trước vì chơi zom ma ko có lm chán :)

4. shinigamicuong

shinigamicuong Youtube Master Race

Tui chửi là tui sai nhưng
    Trường hơp 1 là thằng khác chửi mà tui bị kick

5. ComputerCS

ComputerCS Youtube Master Race

Sao mỗi lần một chọn quân + chọn nhân vật thì bị diz ra là sao ai giải đáp giúp mình đi :((
    Vô trong hỏi mà toàn bơ ghét thật :(

6. meTaLiCroSS

meTaLiCroSS Youtube Master Race

Cái thèng nèy chỉ giỏi killbomb thui:)) tui mới làm ra cây barret cho zp nè 1 phát banh đầu zom gần giống gauss. Vilden add ko tui send :) .nếu bên zom có glock infection . Thì bên human phải có barret chứ:D

7. ComputerCS

Ai dạy mình cách vô với BQT sever đâu rồi :((

8. meTaLiCroSS

Đây sao bạn ko search bài hd hoàn chỉnh về zp mà mình post

9. ComputerCS

Đâu bạn có thể đưa link cho mình ko tìm mãi chả thấy đâu :((

10. meTaLiCroSS

Bạn tìm "hướng dẫn hoàn chỉ zombie plague" rùi kím bài của metalicross

11. Av.Kalashnikov

Av.Kalashnikov Youtube Master Race

Mình đề nghị bạn admin mỗi lần update nên xem xét về độ cân bằng của sv, cái gì nên thêm vào, cái gì nên bớt đi, đừng update vô tội vạ. Cụ thể là hôm nay, mình ko bik bạn đã update kiểu gì, có thể là M79 grenade gì đó mình ko bik nhưng mà bạn đã làm sv thực sự trở nên hỗn loạn nếu ko muốn nói là 1 đống bùi nhùi. Bạn có bik là chúng nó đã lợi dụng tối đa cái thứ đó ko, thử hỏi bạn biến thành zom chưa đầy 5s thì đã banh xác vì nguyên 1 đám cầm cái thứ chết tiêt đó bắn loạn xạ, bạn có còn hứng thú để chơi tiếp hay ko. Nó thực sự là 1 vũ khí hủy diệt khi mỗi fát bắn thường tiễn "5-6 em" lên đường và lại còn bắn liên tục vài fát nữa. Vậy mình đề nghị bạn nên bỏ ngay nó đi. Còn đâu cảm giác thú vị khi đi săn và bị săn nữa khi đơn giản là chỉ cần bỏ tiền ra và phụ thuộc hoàn toàn vào các item đó. Bạn đã làm mất hoàn toàn tính cân bằng và tính thách thức của trò chơi rồi. Mình nói ra đây là để góp ý cho sv trở nên tốt hơn chứ ko nhằm mục đích gì hết vì mình thường chơi và rất thik sv này. Có khi bạn cứ để nguyên như cũ lại còn hay hơn đấy. Hi vọng bạn sẽ khắc fục những điểm trên và làm cho sv ngày càng tốt hơn. Thân.

12. DataNoob

DataNoob Guest

hình như Noob hết được làm VIP mem ời bình thường vào sever là phải bị kick đánh pw rồi mới vào mấy hôm nay không thấy nữa chắc hết được lam Vip mem ời =|

13. DataNoob

DataNoob Guest

à =]]] thì ra là bản cài cũ bị lỗi =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

14. meTaLiCroSS

Ngớ Ngẩn Quá ;));));;);;).......................................(Này Thì 30 Kí Tẹo)

15. whatisthis2112

whatisthis2112 The Warrior of Light

Sever Zombia này bản 4.2 à,ngồi down nửa giừo đồng hồ mãi chưa xong :-s,hi vọng khi vào ping ngon,hình đẹp ... :-s

16. vilden

vilden Mario & Luigi

Ping ngon chứ , bạn down pack riêng đi kìa .......

17. whatisthis2112

whatisthis2112 The Warrior of Light

^ Down về rùi nhưng kô bít cài đặt,ai chỉ tui phát :-s

18. snowk49

snowk49 Youtube Master Race

Hix...!Ai cho hỏi với sao vào sv nào cũng đc mà cứ vào zombie là lag quá vậy.

19. baohoan321

baohoan321 Mario & Luigi

coppy - paste vào folder cstrike thoj mà :|:)

20. Av.Kalashnikov

Av.Kalashnikov Youtube Master Race

Mình đề nghị bạn vilden bỏ bom hủy diệt đi, nếu ko được bạn cũng fải trả lời mình chứ !!!