Server Tempest

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi thanhbinh, 23/9/09.

1. deathX

deathX Legend of Zelda

có, lên 38 có cái Q farm trong specter. thường thì ngta làm trong ahkma, nhưng nếu đông quá thì có mấy bãi ở ngoài bên map pine hoặc ỏc cũng có nhưng ít hơn=>làm lâu hơn. trong room specter ahkma nếu pt ngon bạn có thể làm 1 phút 1 Q lấy 19k. 1h 400-600k là thường :D nhưng thường thì ko yên ổn vậy đâu, ko có mấy thằng điên random pk thì cũng đông như kiến, ks lung tung =))

2. infernal8x

infernal8x Mr & Ms Pac-Man

@@ oài mới 2x àk. Hồi trưa lv 1x thấy có thằng cũng 1x cầm kata 6x đánh mà tủi thân =((. Nó thì ko sánh rồi @@ 2x sài đồ 3x cũng được ùi ;;) tại train lv có 1 mình nhìn ngược xuôi cả bãi có 1 mình :(( sài vượt cấp cho đỡ chết nãn cái cú chết chạy lên bãi train lắm :((

3. deathX

deathX Legend of Zelda

có bạn, lvl 38 bạn có 2 cái Q farm nhận ở orc, đánh specter. thường thì người ta làm trong room specter ahkma, nhưng nếu đông quá thì ở ngoài cũng có 2 bãi specter ở map orc với pine, quên mất tọa độ rồi :P Theo mình nhớ thì 1 Q đánh 54 con specter, còn 1 Q thì item Q ra hên xui à. Nếu làm trong specter ahkma pt ngon thì khoảng 1 phút bạn được 1 Q 19k, trung bình 1 tiếng 400-600k là thường :D nhưng ít khi được vậy lắm, ko bị mấy thằng điên random pk thì cũng đông vật vã, ks tùm lum :))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    1x cầm katar 6x :-o chắc nó là siêu nhân Gao rồi =)) ko có đâu bạn, nó down 17lvl là tim muốn rớt ra ngoài rồi, ko thằng nào có can đảm down cả 5x lvl vậy đâu :D bạn vô ahkma train đi, cho đỡ buồn :D

4. infernal8x

mình dám chắc nó 1x nhìn skill buff nó là bik mà toàn lv 1 2 3 ko àk. mình nghĩ nó lv còn thấp hơn mình nữa lúc đó mình 16 :D nó nếu nó 26+ đánh quái đâu có lên lv đâu. Lúc đó nó train lên lv vùn vụt luôn mà

5. deathX

deathX Legend of Zelda

vậy chắc là katar 2x, uni hoặc ancient :D

6. Ninja

Ninja C O N T R A

=)) toàn ông nói phét, phét cũng vừa vừa thôi chứ. Tôi chơi lại, chơi sever Shielyn, thấy Rohan chưa chết, mừng lắm, đang tính mua RHPs 1 ít nè, mua lấy con Pet và con Ngựa chạy cái. Lúc đầu chơi thì phải chịu khó lượm đồ về quang shop chứ, cái cảm giác từ lv 29 lên 30 được cưỡi ngựa thì sướng phải biết, đừng lười :))

7. deathX

deathX Legend of Zelda

hè hè, ko sướng bằng cảm giác 49 lên 50 được change job đâu :D

8. infernal8x

cái kata lv 5x tên cái gì Moon ấy >"< ko pet ko ngựa @@ mới chơi hồi hum qua mà @@ mà sao ko vào tempest sv cũ khủng long ko mà toàn tụi nn ít vn nữa. Àk mà ông deathx nói là đi đâu dungeon đó hả yêu cầu có skill warp của con elf mới vô được mà :<

9. deathX

deathX Legend of Zelda

ko có ahkma là cái dun bên Einhoren á, chạy bộ tới đó được mà. qua Einhoren bindstone rồi chạy về phía đông có cái nhô nhô như cái núi là nó đó :D

10. infernal8x

bộ ông deathx train trong đó sao mà kiu tui vô cho đỡ bun :D giờ ai tài trợ cái kata crit nữa là okie sống khõe :)

11. deathX

deathX Legend of Zelda

thấy ông than buồn tui chỉ chỗ train cho vui thôi mà :D

12. infernal8x

:-w nghe nghi ngờ quá vui theo kĩu nào đây

13. deathX

deathX Legend of Zelda

ông vô đi thì biết vui theo kiểy nào :))

14. infernal8x

ông có Y!M ko tui add có gì dễ nc hơn, nc trong này mod dzo chém chết cả lũ tội câu bài ;;) Y!M tui nè fancis_pham@yahoo.com

15. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

hi tui vừa phát hiện ra một cách train khá hay cho người mới chơi. bạn hãy lập một pt gồm 1 elf buff (đương nhiên rùi) 1 DE psy theo winz, 2 human str 1 theo guadi 1 theo def. hai con human nài đều nâng 1 skill vào chiêu cuối của bảng 1 (đây là chiêu đánh lan rất yếu có nâng max lên 7 cũng chả mạnh hơn) chiêu này delay có 7s, 1 dhan str, con còn lại thì bạn có thể lựa chọn giữa human dex, dhan AG, ranger (tùy theo mục đích để pk hay đi lượm khoáng chế đồ:)). khi train thì đương nhiên dùng bot. 2 con human với skill taun sẽ hút quái lại gần đỡ phải đi lùa (bạn lên train ở địa điểm đông quái và quái hơn vài cấp chúng sẽ dễ bu vào hơn) khi đánh DE là chủ công, kết hợp với 2 human đánh chiêu đánh lan, mặc dù yếu nhưng với skill addtemper của winz hỗ trợ skill này mạnh hơn rất nhiều với lại delay có 7 nên gần như quái ko kịp động vào người. các class khác chỉ đứng chơi là chủ yếu. đảm bảo lv sẽ lên ầm ầm, và mới pt này khi bạn cần class dể pk, săn boss, pk team đều good mà lại ko phải đầu tư nhiều ngoại trừ một con máy khủng đủ sức cắm 6 acc (máy như thế tầm 15m)=))

16. deathX

deathX Legend of Zelda

Tui chỉ thấy hay nhất là có priest, ranger xong cứ bơm wiz vào. 1 con wiz 5 cái aoe 4 con là 20 cai =)) 1 con ranger lure ko đủ đâu, phải 2 ranger 3wiz thôi :))

17. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

trời ông nài đúng là trâu vàng Việt Nam, ai chả bít là wiz mạnh và ranger lure quái tốt có điều ông ngồi train tay ah, ngồi từ sáng đến tối điều chỉnh con ranger lure mob ông ko mệt àh. đánh nhiều wiz thì train sướng nhưng đến khi đánh nhau đâu phải lúc nào vác wiz đi cũng hợp lí hơn nữa đâu phải ai cũng thích chơi wiz. đây là tui nói dùng bot mờ. 2 con human chủ yếu có nhiều vụ dụ quái thôi. còn những con khác là tùy chọn để ai thích chơi class nào thì đánh class đó

18. infernal8x

bạn nao có bot share đi :| train 1 mình chẵng có ai nói chuyện bùn ngủ quá @@

19. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

mún có bot thì phải mua đóa cha nội ở đó mà share. mình khoái nhất chơi dhan AG. lên 9x crit 1 phát tầm 1k4 invenom. khi đánh nhau sau khi dùng hết các thể loại combo thì confusion đối thủ 26 giây liền nó đứng im cho mình bem sướng phải biết, nhìn dam nhảy cứ 0 0 0 nhưng máu đối thủ thì vẫn tụt ầm ầm:))

20. immortalboy

immortalboy Mr & Ms Pac-Man

h làm gì còn MOD mod binhtaquang nghj lâu lắm rùi =))