Sever 1 Private Chinese FREE - 热血剑侠世界

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi Srand Ngố, 27/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

so sánh nhãm nhí :-j thế sv này bạn bán dc ko ? , sv VNG bạn bán ra sao ? . So sánh thế cũng so :)) . 2` mấy thằng này

2. babe_ilu143

babe_ilu143 Donkey Kong

chém nữa đi còn 5 trang nữa là close topic sang topic mới :))

3. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

Nói có khoa học , động não tý thì ai mà chữi :-j . Còn phang ra những câu chưa kịp suy nghĩ thì ăn chữi là chuyện bt :-k . Có chữi mới có khôn ? không chữi thì nó tửong nó hay lắm ? , phang típ mấy câu nữa àk :-?

p/S:
    xàm xí

4. ongbutbxlc1992

ongbutbxlc1992 Youtube Master Race

DKM tôi ghét bạn rồi đó:puke!:puke!

5. zznh0ckhozz

zznh0ckhozz Mr & Ms Pac-Man

nhìn kiểu ăn noi thằng nhịch tử là ghét rồi chả biết ra sao ma bày đặc dạy đời ng` khác :))

6. thuchuy123

thuchuy123 Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi dung client KT VNG chép pacth vào rồi màk sao nó kêu phiên bản cũ là sao vậy bác nào chỉ dẫn dùm em cái

7. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

2` thật có sao nói thế thôi ông bạn , so sánh 2 sv 1 cách khập khiễn ? , nghĩ sao sv này 1 ngày nó cho 10 vạn đồng khóa ( sv này bán dc giá bao nhiu ) chơi chủ yếu vui là 9 ? , còn sv VNG 1 tuần top 100 dc 1v2 đồng khóa mà bù lại FF 8 bán có giá ? Thế cũng so sánh ? vs lại so sánh sai thì rep lại cho biết :-K . Còn bạn ghét mìnhđó là chuyện của bạn :) , không quan tâm :D
    Chả phải dạy đời , chỉ là nói cho nó hiểu :S chứ hôm wa cái lũ LHTB vào sv spam là ko vui rồi :). đã thế mình thay mặt VN xin lỗi CN vì vụ chữi nhau do LHTB gây ra làm mất mặt việt nam thế mà thành phần nguy hiểm pm chữi " nhục , mắt gì phải xl tụi china :)) "

Chỉnh sửa cuối: 30/12/11
  8. bilove256

bilove256 Youtube Master Race

Bảo trì đến 4h mà có rs lại không vẫn như cũ hôm qua chơi thế mọi người

9. thuchuy123

bác nghịch tử cho mình xin yahoo hỏi cái này một chút đi

10. A_sA_nO.Yu

A_sA_nO.Yu Youtube Master Race

Máu bất thường kiếm sĩ một khu vực mở cửa: vào lúc 15h00 ngày 30 Tháng 12 mở như dự kiến (các nâng cấp mới và đổi mới)

Máu kiếm sĩ công một khu vực mở cửa: lúc 17:00 ngày 30 tháng mười hai mở như dự kiến (các nâng cấp mới và đổi mới

Nâng cấp lên kinh nghiệm quái vật 1000-lần , nhiệm vụ 500 lần, 500 lần so với kinh nghiệm của khác

sẽ rs sv free và mở ra 1 sv free mới như thế này :D

11. zznh0ckhozz

zznh0ckhozz Mr & Ms Pac-Man

bảo trì chán phết ông Nhịch Tử cứ ném tạ làm gì cho ng` đời ng` ta ghét thay vì chưỡi ng` ta ko biết suy nghỉ thì hướng dẩn tận tình ko hơn sao :(fight)

12. thuchuy123

đã cóa client KT VNG cóa bác nào giúp em cài đặt với :)

13. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

cậu hỏi trong đây dj :Z , mình rep liền cho :H

Hướng dẫn tận tình đã làm rồi @@ , 100% thì có vài ng` chịu hiểu , còn lại thì nó chữi lại mình :)) . Bài học từ dota thôi :)

14. ongbutbxlc1992

tôi không nói cách so sánh như thế là đúng, tôi chỉ ghét cách bạn nhận xét về ng # mỗi người 1 ý kiến, tại sao bạn lại gán suy nghĩ của mình cho người khác

15. bilove256

bilove256 Youtube Master Race

Ai chỉ cách tạo acc bên sv thu phí với mọi người ơi qua chơi cho đỡ bùn với :-(||>

16. thuchuy123

Sao mÌnh ĐÃ cÓa client kt vng nhung mak copy pacth vÀo thÌ nÓ kÊu phiÊn bẢn khÔng phÙ hỢp lÀ sao vẬy

17. ongbutbxlc1992

đó là sv thu phí, cái sv free ở bên dưới kìa
    """"""""""""""""X công máu nội dung một khu vực nâng cấp và đổi mới
    Tài khoản gốc không cần phải được đăng ký, đăng ký ngay bây giờ để tài khoản, trước khi hạ cánh (hack tràn lan thời gian gần đây, tài khoản người chơi bảo mật đầu tiên)

Mall khu vực hàng hóa và đồng tiền vàng gắn liền với khu vực đồng bộ hàng hóa, gắn với việc bán hàng hoá và tiền xu vàng khu vực huyện cho bán hàng hoá giống nhau, cùng một mức giá

Đăng nhập vào nhận được một phần thưởng hàng ngày <1.000.000 gắn với vàng, bạc tie 200 triệu, mức độ bí ẩn tinh thể 10,9,8> trong ritualists đám mây ở ngực để nhận được một đăng nhập hàng ngày

Nâng cấp con quái vật kinh nghiệm 50 lần , nhiệm vụ 50 lần, 50 lần kinh nghiệm của khác
    Khu vực công cộng được nâng cấp lên quy mô 1:100,000 nạp tiền
    Tích lũy nạp tiền 200 nhân dân tệ mỗi nhận được một ngực vàng, bao gồm: <Lone Sao Ring, những cạnh tranh trong 1.000 đám mây chồng chéo chain, Hoàng đế đầu tiên của sao Hỏa Tengyun giải thưởng ritualists wear>"""""""""
    là nó đấy

18. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

ý kiến trái ngựoc thì rep lại ý kiến đó là chuyện bt , thử đưa ra ý kiến không mang tính chất nhãm nhí coi ? , có ai dám quăng tạ lại đâu ? , So sanh khập khiển như thế cũng dc hả ? . Nếu đã nói thế thì bác cứ so sánh :) , sẽ không có bài tạ nào cản đâu :D
    p/s: dừng ở đây :-j . topic này ko phải để gay gỗ nhé :))

19. thuchuy123

bác nào cài giúp game cho em với bác nghịch tử cài giúp được hem

20. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

đợi 5h dj bạn , h sv vô ko đc cũng chả biết bạn bị gì :Z , 5h ko vào dc thì copy lại cái patch vào nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.