Sever 1 Private Chinese FREE - 热血剑侠世界

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi Srand Ngố, 27/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguoidoi521241

nguoidoi521241 Mr & Ms Pac-Man

Ta thì chơi free rồi cài serve kia thì ko biết. Chỉ biết thằng Ngịch Tử này làm giông như dạy đời ấy. cũng mấy thứ 4 chân như thôi

2. cogiakk68

cogiakk68 T.E.T.Я.I.S

hỏi nó làm gì bạn nó có biết cái ***** gì đâu =)) . toàn đi ăn hôi , vô công rồi nghề đi lập vài ba cái topic nhảm =]]

3. babe_ilu143

babe_ilu143 Donkey Kong

chưa gì đã người mình cắn người mình rồi, còn gì để mà tranh cãi nữa

4. tuancuongnd

tuancuongnd Youtube Master Race

sever bảo trì đến mấy h vậy bạn

5. nhocmax80

nhocmax80 Youtube Master Race

Bạn thấy trong các sv tàu nói riêng hay sv nước ngoài nói chung thì trên kênh thế giới chỉ thấy toàn những từ ngữ thô tục của người việt nam, còn tàu hay người nước ngoài có nói thì cũng chỉ vì VN mình nói trước mà thôi.

6. cogiakk68

cogiakk68 T.E.T.Я.I.S

nói chung là mod nó bựa =)) sever đắp rồi mới share =)))) mình xin bài phục sát đất bạn

7. rko123

rko123 Legend of Zelda

thôi bớt đi các bác war hoài :::^^::::::^^::::::^^::::::^^:::

8. pevipkute

pevipkute Mr & Ms Pac-Man

chưng nào sv mới vào được đây . nóng ruột wa . hy vọng đừng band ip . hok thôi tết này hok bik làm gì luôn

9. love1511993

love1511993 Youtube Master Race

jx2sf.net thuc chat ra sv ò mod no la sv naz chu la cai deo j djs me nhung pjo no dang gap van de neu ko dơn + vao dk the thoi

10. BlackListDelete

BlackListDelete Youtube Master Race

Em là 1 mem mới toanh theo dõi diễn đàn từ đầu. cho em kết luận 1 điều.
    Em chơi bên VNG cũng có chửi nhau ầm ĩ nhưng bên đó nó thu tiền nên kệ chửi nhau thì chửi
    Bên đó em chịu khó cày cuốc lên dc FF8 theo dỗi diễn đàn này thấy lên FF10 cũng dễ nên chơi
    sau 3 ngày chơi chỉ thấy toàn là chửi ADDMIN của Games
    Chúng ta đều là Gamemer thì chúng ta bị chia làm hai loại
    1 là chơi và tìm thấy cái thú vị trong đó giao lưu a e bạn bè tìm tòi va cũng là đẻ khảng định mình
    2 là 1 số con người vào game đẻ Hack chửi bới phá hoại ====
    em xin lỗi các bác nói thẳng 1 câu bạn nao là loại người thứ 2 thì nge câu này và đọc kỹ nhé
    ( Chúng ta những kon người cố gắng xây dựng 1 cộng đồng Game tốt thì ***** bao giờ co thể thắng nổi những thằng NGU và những thằng PHÁ HOẠI vì chúng nó quá đông )
    --- ==== E là người mới toanh đừng Gạch Ngói em nhé :0

11. cudacx12

cudacx12 Youtube Master Race

mấy bạn cần phân biệt giữ game và thực tế. trong game: đoàn kết giết tàu này,hơn đồ của tàu nói riêng và các nươc # nói chung đ1 chỉ là chuyện trong game cho dù trong game bạn giết được cả trăm thằng tàu đấy và chứng tỏ mình là anh hùng đấy nhưng đều đó ko có ý nghĩa gì trong thực tế cả ko giúp ích gì cho trường sa, hoàng sa cả.Thực tế vs game là 2 cái khác nhau game chỉ để giải trì thôi không nên gom lại làm 1 để đánh giá về 1 dân tộc = cách ứng xử trong game á =~= nực cười nhỉ những bạn nói thấy nhục khi làm người VN nên sữa lại đi tại vì tổ tiên bạn đều là người VN cả đấy. Nên sữa là thấy nhục vì làm gamer VN thì có lý hơn đấy:Z

12. zznh0ckhozz

zznh0ckhozz Mr & Ms Pac-Man

nhưng cậu nghỉ kiểu ăn nói của tên nghịch tử xem ức chế lắm giờ mà TQ sang xâm lược VN chắc hắn củng giám bợ giặc vô nhả để giết cha ông mình quá thế mới gọi là "Nghịch Tử"

13. edwardp

edwardp Youtube Master Race

Cũng không biết nữa, đang ngồi chờ y chang bạn thôi :)

14. hoangnhanlong

hoangnhanlong Youtube Master Race

Đây để tao nói thẳng cho thằng NhockBaby biết,nếu bố mẹ mày bày tiền ra rồi nói 1 câu chọn mặt gửi vàng,xem ai biết làm ăn,thế là cho thằng hàng xóm,lúc đó chắc mày vui lắm :)),đặt trong trường hợp này cũng vậy :-j mày thật bố láo khi làm thế này,tao chơi từ hồi ktdl chưa thấy thằng mod nào bẩn như mày!Phá thì ai k phá,tùy thành phần,mà mày thấy nó có band ip VN chưa,chẳng hạn server free vừa rồi!Tao nói thẳng,***** phải là có hay k share quan trọng là cái tính mày thích cho anh em treo lên cây,éo mẹ nói thẳng ở ngoài đời mà kiểu đó con gái hay trai đều ăn bạt tai vào mặt,vì kiểu treo hàng bố láo như thế :-j

15. tuancuongnd

tuancuongnd Youtube Master Race

BẢn chất mà. chưa bao h thấy nó cm tử tế cạ. giọng nó lúc nào chả ở trên không trung

16. onlylove_lad

onlylove_lad Youtube Master Race

tốt nhất là ko tranh cãi nữa. mỗi ng tự lên xem lại cách ứng xử của mình thôi. chứ chửi qua chửi lại mất công

17. cogiakk68

cogiakk68 T.E.T.Я.I.S

của mod thật hả @@@@@@@@@@@@@@@@@@@

18. pevipkute

pevipkute Mr & Ms Pac-Man

nhưng tụi tàu nó đâu chửi mình nó toàn chửi trên đầu chửi xuống hok đó chứ . mà củng hok bik phải tui nó hok . hay la toàn vn chửi vn . thiệt tình chỉ biết ........... với một số thành phần gamer việt nam

19. phuong16

phuong16 Mr & Ms Pac-Man

mình cũng ko đc share nhưng mình thấy cũng đâu có vần đề gi xảy ra.người ta tim đc người ta chơi nếu bạn mún chơi hãy tìm lấy mà chơi.nếu mod thĩ thì share ko thì thui.các bạn đừng có chửi um sùm như vậy người ta đánh giá bạn ko tốt.
    Nói tóm lại 1 câu thui.Mún chơi thì tự tìm lấy mà chơi còn mod thĩ share lúc nào thi chơi lúc ấy các bạn vô học lằm mod là con gái mấy bạn dùng tư ngữ thô tục chửi các bạn đc giáo duc thế sao hay là cả gia dini2ng bạn đều như thế

20. nta12345

nta12345 Youtube Master Race

Chuẩn bị lập topic fake IP đi nào~^o^~

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.