[Sever 19]-im hơi lặng tiếng

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi crazyboykaka, 10/4/11.

1. huy_ga150

huy_ga150 Youtube Master Race

hóa ra toàn anh em chung sv đấu đá nhau à :-< . Cái tôi lớn quá mà, bình tĩnh thôi anh em ...

2. virtue2210

virtue2210 Youtube Master Race

Chú bảo chú có học sao từ hỗm nay chú vẫn hok hiểu vấn đề à, tôi vẫn xem và học hỏi các Q bot và thấy có Q bot vân du nên tôi mới vào bot thử ( tôi hok có pet nên hok thể đánh nổi con Giản Dung ) nên mới bot Vân du và tôi thấy bị mất máu nên xin giúp ít, còn cái kiểu có học như chú mà sao cứ thích chỏ mũi vào chuyện người ta thế, Còn cái câu lười vận động là như thế nào? mà chú bao nhiu tuổi mà xưng anh nghe ghê thế, chưa biết tuổi nhau mà xưng anh thì đúng là chú " có học " thật rồi. Tôi biết những người keo kiệt như chú nên tôi có bao giờ nhờ chú việc gì, còn những bạn kia khi thấy tui nhờ giúp, họ còn chỉ Q Van Du bot tốn máu nên khuyên tôi nên chuyển Q khác, chứ cái thứ người như chú đã hok hướng dẫn NB mà còn ở đó ngồi mà tự nhận " có học" =))

3. wind103

wind103 Mr & Ms Pac-Man

Chú vẫn né khá nhiều câu hỏi của tôi. Chú chỉ tôi cách nào chú kiếm 100k dễ mà khiến chú kêu ae keo kiệt xem nào?..........
    Tôi đã nói cho ít tiền ngủ trọ thì được chứ ko bot được muốn xin cỡ 100k mua hpsp đi bot như chú thì nghỉ sớm đi.
    Tôi xưng tôi với chú chứ ko xưng anh (chú cũng xưng như thế thì kêu j). Thích thì tôi gọi bằng anh.
    Hướng dẫn bot có hết cả rồi không chịu đọc rồi đi xin xỏ, hỏi linh tinh thì không đáng nói ah? Chơi tstw xác định vất vả chứ kiểu như anh thì tôi thấy chả chơi được lâu.
    Tôi không keo kiệt mà chỉ ăn nói khó nghe thôi. Tôi mà keo kiệt thì ở game tsonline này chả ai là không keo kiệt cả.
    PS: tại anh không chịu đọc bài viết của ae chứ bot vân du dễ hơn giản ung. Cho char và pet đập con vân du ở pos3 và 1ALC( hoặc 1 vài pet yếu sao cho vừa đủ dame) đập ở pos7 là được(bot 1 turn 2 động tác chứ bot 2 turn thì tốn hp, chưa đủ tuổi để bot thế). ( bot giản ung miss giản ung là nó cho bay hồn về trác quận). Đấy, kinh nghiệm đấy mấy cái này có hết ở hướng dẫn đấy. Chung quy lại chưa chịu tìm hiểu đã thắc mắc rồi đi nghĩ xấu mọi người.

Chỉnh sửa cuối: 23/5/11
  4. xXxshuxXx

xXxshuxXx Youtube Master Race

nói cho cái loại mày 1 câu nhé , cái loại hôm trước nhờ bắt pet dùm lúc đấy ***** có thằng bạn tao online thì mày mơ mà có đứa bắt giùm đi nhé vào đây còn bốc phét bố láo à . toàn 1 lũ la liếm cứ vác mặt về TQ là rình rình xin sỏ ngon thì tự cầy đi ..... cái khoảng thời gian mày ngồi đây bốc phét thà mày cho acc sang lubu 4 màu nhặt rác mà đem bán còn có ích hơn đấy :)) .

---------- Post added at 21:14 ---------- Previous post was at 21:05 ----------

chắc mày ngồi la liếm ở TQ nhiều nên thấy chúng nó chửi tao hả :)) . tao ***** quan tâm cái thằng nó chửi tao là cái thằng nào đâu . Là người vn mà ko chửi sau lưng người khác thì éo phải người vn =)).
    @dyland bạn nói có những người nhu tôi mà game vn ko khá lên dc . thì bạn thử nghĩ lại xem mấy cái thằng chơi game dùng hack nọ hack kia đến nỗi bắn biệt đội nước ngoài đc 1 tháng thì bị chúng nó khóa ip ko cho chơi nữa thì thử hỏi cái game vn khá kiểu gì .

5. wind103

wind103 Mr & Ms Pac-Man

Thì tao nói mày là cái loại ích kỉ chứ đâu được như thằng bạn mày. Gặp thằng bạn mày thì bảo t tks nó. Còn m bảo ko có thằng bạn m thì ko ai bắt cho chắc. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm. SV19 có mỗi m là bắt dc chắc. Mà kể cả ko ai bắt gjup thì t ko biết train lên tự bắt chắc.
    Mọi người không phải là muốn nói sau lưng nhưng cái loại như mày không đào tạo được nên nói trước mặt cũng thế chỉ tổ mất hòa khí. Mà cũng chẳng nói sau lưng nhiều đâu. Thường là chửi vài câu thì lại có 1 pro bảo là nó ngu không đào tạo được nói đến nó làm j và tất cả dừng lại. Từ nb đến lão làng đều chửi mà còn ko bik ngu.
    Ngoài 1 lần nhờ mày bắt pet thì tao xin xỏ j mày. Cái loại như m thì ai thèm xin.

6. Dyland

Dyland The Warrior of Light

Thế bạn ra đường thấy 1 thằng ngu đạp phân bò,bạn né bãi phân đó,nhưng lại cố tình đạp vào bãi phân trâu à?2 loại phân có khác nhau ko?Bạn đưa ra dẫn chứng của 1 hay nhiều kẻ xấu để bao biện cho hành động xấu của mình?

Cách nói khinh khi người khác của bạn,đòi cô lập người khác này nọ,bạn giỏi thì cứ việc làm.Ko mợ chợ vẫn đông,bạn tưởng ko có bạn thì cả cái server 19 chết hết chắc?

7. xxxutixx

xxxutixx T.E.T.Я.I.S

dịch vụ bắt pet làm Q sv 19 đây :-"

8. virtue2210

Cứ treo mà bot thì ko tới 2 ngày là đủ 100k, thế hok phải dễ là gì. Chú tìm xem tôi bảo xin 100k hồi nào nhỉ? tui xin một ít tức chỉ vài k, chú hok hiểu tiếng việt à hay tự suy bụng mình ra bụng người ta. Còn việc chú nói hok xưng bằng anh, thì làm phiền chú xem lại những gì chú viết xem tôi nói có đúng hok? Còn chú vẫn hok hiểu hay cố tình hok hiểu, tôi đã đề cập bao nhiu lần tui xin nhờ bắt pet ALC dùm nhưng họ hok bắt ( còn lý do tại sao thì chú cũng đã cãi cọ với tôi nhiều rồi đừng nói chú quên đấy ) bây gời lại lôi đem ALC vào đánh pot 7 nữa chứ :)). Nếu có ALC thì tôi nói làm cái gì nữa.

---------- Post added at 07:44 ---------- Previous post was at 07:41 ----------

Chắc chú ấy tưởng cái G của chú ấy có khoảng 1300/ 1400 người serve 19, nên quên mất câu hok mợ chợ vẫn đông đấy. Nghe chử cô lập nghe sợ nhỉ =))

9. wind103

wind103 Mr & Ms Pac-Man

thằng này đúng là không hiểu tiếng việt. Cho con ALC hoặc vài con pet cùi đánh pos 7. Mắt m có vấn đề ah? M ko đủ dame bot ở Vân du thì nằm mơ mày mới bot được ở Gian Ung. Ngu ko biết bot t chỉ cho còn tỏ thái độ. Mày bảo cắm khoáng 2 ngày hay treo bot 2 ngày được 100k? Dưới 10x m cắm bot ở đâu 2 ngày dc 100k bảo tao? Còn cắm khoáng nghỉ bot 2 ngày dc 100k vẫn là dễ gì thì mày giỏi. Mày đọc lại ở phần trước xem có phải mày bảo kiếm 100k dễ ko, có 100k cho cũng tiếc ko? Còn mày nhờ ai bắt ALC ko bắt cho thì tao ko biết. Suy từ cái chuyện đấy ra bảo cả những người khác xấu thì m đúng là ngu và nguy hiểm. T chỉ nói đến thế thôi. Mà thế là cũng quá nhiều rồi còn vẫn ngu ko hiểu nữa thì chịu.

10. darkprince238248

darkprince238248 Mario & Luigi

Nói chuyện kiềm chế và có văn hóa là 1 tác phong tốt :)
    Theo bạn nhưng người thân của bạn , sếp tương lai , người yêu tương lai , bạn tương lai sẽ nghĩ gì khi bạn nói câu này với họ
    Thế bạn có nghĩ bạn đang tự đặt mình giống với những người như thế không :-??

11. virtue2210

Thằng này mày ngu hay chậm hiểu thế, tao ko bot dc ở Giản Dung tao mới bot Vân Du, đã thế sao mày còn nói tao đi bot con Vân Du cho tốn máu làm gì ở trên kia, đã tao nói ko có pet mà mày cứ bảo đem ALC đánh, mấy con pet cùi phụ đánh mới chết dc con Vân Du mày à, rồi còn cứ thế nói. Ok tao bảo kiếm 100k dễ, chứ tao bảo có 100k cũng tiếc ko cho à ? làm phiền mày trích dẫn dùm tao câu đó, hay não mày có vấn đề, còn ko có thì tao hiểu mày như thế nào rồi. Mày chơi bao lâu mà mày cấm 2 ngày ko dc 100k thế, Tào Báo, Tuong Kham 2 này 100k là chuyện thường mày à. Còn mày ko bot dc thì tao cũng hiểu mày rồi. Nếu mày bot ko dc thì mạy chịu ngu đi, có 2 ngày mà bot 100k ko dc thì ngu thật

---------- Post added at 20:31 ---------- Previous post was at 20:23 ----------

Tóm lại tao sẽ ko tranh cãi nữa, tao chỉ cần mày dám nói 1 câu: " mày chưa tao giờ nhờ người khác giúp khi mày gặp khó khăn ". Nếu mày nói dc câu đấy thì tao hiểu cái con người mày nó thuộc loại người như thế nào rồi.

12. wind103

wind103 Mr & Ms Pac-Man

Có thằng ngu ko bik bot vân du dạy cho mà hình như nó vẫn ko hiểu. Chúng nó 8x tài sản mới có 300k mà mày 2 ngày dc 100k thì m giỏi. Nhìn vào tốc độ train lv của t thì có thằng ngu mới bảo là ko bik bot. Tao xưa nay chỉ nhờ đi bắt pet chứ ko xin xỏ ai cái gì kể cả tiền ngủ trọ. Cần thì đi bắt sơn tặc. Ko ngu dc như cái thằng bot ngu đi xin tiền mua hp để bot.

13. virtue2210

Tao có pet thì tao nhờ giúp tiền mua máu làm mẹ gì thằng ngu này, mày ko hiểu tao nói là 5acc+5pet cùi vẫn ko đánh chết dc trong 1 turn thì tao mới mất máu, chứ có pet tao kết thúc trong 1 turn tao nhờ giúp làm gì. Còn tốc độ mày lên lvl thế nào ko biết mà mày bot trong 2 ngày ko dc 100k thì chỉ nước mày đi bot những chỗ ít rớt HP SP chứ mày qua bot thử Tào Báo hay Tuong Khâm, xem tao nói 2 ngày dc 100k có đúng ko, ko đúng chặt đầu tao cho mày ngồi. Còn cái thứ như mày, đi xin nhờ bắt pet cũng dek khác hơn xin nhờ giúp tiền là bao nhiu đâu con à, ở đó là lên mặt dạy đời.

14. crazyboykaka

crazyboykaka Youtube Master Race

hix hai pác này làm j mà thù hằn nhau zữ thế......:( cùng chơi chung sv, có phải nên giúp đỡ hay hướng dẫn nhau, có phải tốt hơn ko
    Học theo ông Dyland đi: " nếu có tranh cãi thì tranh cãi trên tinh thần vui vẻ nhé "

15. wind103

wind103 Mr & Ms Pac-Man

nó khác nhau 1 cái là cho mày cái cần câu còn 1 cái là nhét vào mồm mày đấy thằng ngu ah.
    Cầm con lục thân quân cũng thừa dmg đánh 1turn rồi. Lộ rõ cái độ ngu của mày.

16. Dyland

Dyland The Warrior of Light

Thôi stop đi 2 ông tướng,chuyện chẳng có gì để phải cãi nhau đến thế cả.Ko khéo lát mỗi ông lãnh mấy nhát ra đảo du lịch thì sướng :))

@Virtue2210:thật ra tôi hiểu ý bạn nói nhưng bạn bot thế nào mà để NPC nó đập mình mà cần phải mang theo hp,sp là bot sai rồi,bot kiểu đó đến chừng nào mới lên lv?Trước tôi bot Lưu Tiểu đệ lên 30 luôn,sau mới nhảy wa băm Giản Dung lên 34 rồi sang Tào Báo,hơi chậm 1 chút nhưng khỏi phải canh chừng nào char chết...

17. virgoxaries

virgoxaries Mr & Ms Pac-Man

Hix anh em không bớt cãi nhau đi , chỉ là hiểu lầm thui mà
    ah mà sao sáng giờ mìh ko vào dc sẻ 19 nhỉ , lag ser hay sao

18. wind103

wind103 Mr & Ms Pac-Man

tôi vẫn bot ầm ầm mà. char vadis của ai đấy nhỉ, sáng thấy lonton ở trác quận. ;))

19. virtue2210

Thì vấn đề là đấy, tui mới tập chơi nên bot sai thì anh em chỉ, còn nó còn nói đi nói lại mãi, nên tôi mới nói chứ ko tôi rãnh để nói làm gì

---------- Post added at 18:16 ---------- Previous post was at 18:14 ----------

mày nói khác nhau kiễu đấy thì tao cũng hiểu mày rồi =))

20. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

vào đây toàn thấy chủi bới .