Sever Marea : Guild anh em VN cuối cùng cũng chiếm dc 3 thành!!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi aomongtk, 23/11/08.

1. Freedomsv

Freedomsv Youtube Master Race

muốn đánh thì tối nay 8h lại chỗ công trình AN Đông Plaza đang xây dựng,đừng ở đó mà nói nhiếu,tưởng bác là ai vậy,đập chết bỏ ok? thích đánh số nhiều hay 1vs1 tui cũng tiếp bác,đừng ở đó mà la lối.tưởng bác là ai vậy.

2. maxo198x

maxo198x Youtube Master Race

Bạn QC có súng của Công An đấy, anh em phải hết sức bình tuỹnh :p
    Bạn QC đẹp dzai, đáng yêu lắm nhá ;;):x

3. Gscholar

Gscholar Donkey Kong

:D
    Topic đã trở nên vui nhộn với sự góp mặt xuất sắc của cây hài số 1 Rohan : quoccuong. (hôm qua nhìn thấy quoccuong cũng đi ép đồ như ai :p, bị chửi nhiều chắc success nhiều lắm hả? GM nó sợ nếu mà không cho success nhiều chắc uất ức đi chết luôn a' :p)

4. Freedomsv

Có gì đâu mà uất hả bác,mấy bác thích thì cứ nói,tự do ngôn luận mà,chỉ như bác nào ức chế quá thì chịu,mà công nhận hôm qua thành công nhiều thật,tầm 35 món edwin.TY các bác đã ủng hộ.

5. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

bài này để anh em chúc mừng mà, sao toàn đá nhau thế này hen. :D. Anh em chơi game vui vẻ giải trí lành mạnh thôi. :hug:.

6. betodaubu

betodaubu Youtube Master Race

Ôi thôi cái bạn Qc này thì thôi khỏi phải bàn rồi . Không biết bạn ấy có phải là 1 thằng con trai ko nữa các bạn à . Dân Việt Nam đó nhá , vậy mà chỉ vì có 1 cái buff Almighty lv 7 thôi nhá . Bạn ấy đã đi report cho tụi LH để kill các mem của Kuaitohon và đỉnh điểm là bạn ấy lấy char lv cao 8x để đi giết các char nữ rồi bêu rếu nói xấu ng ta . ;;);;);;);;);;)
    Thiệt tình là tui ko biết bạn là loại người gì , đi giết ng ta mà giết không nổi . Thì kêu la lên trên guild của bạn í . Báo là bạn í bị ng ta random pk , bạn ấy ko làm gì hết . :o:o:o:o:o:o

P/s: Anh em VN mai mốt có gặp thằng chó QC này thì giết nó cho nó bỏ cái thói hống hách , bố láo đó :cool::cool::cool:

7. Freedomsv

Xin mời bạn chỉ ra,char 8x nào vậy nhỉ,có người tặng Free ấy à,mới nghe lần đầu mình có char 8x.
    Report LH de kill member kuai,vậy xin hỏi bạn bạn có thấy mình dẫn đầu đoàn quân LH đi PK bạn không,xin thưa LH tui chả chơi với ai ngoài bác kenjii và Tito.
    =>cuối cùng bạn là người đặt đều nói láo mà không biết nhục,kiếm cho đủ chứng cứ rồi post lên cho anh em xem giùm nhá.
    "vậy mà chỉ vì có 1 cái buff Almighty lv 7 thôi nhá. "
    Bạn viết chưa hết câu đã chấm rồi,học lại tiếng việt đi nha.
    Mốt trước khi nói ra mà đặt điều nói khoác,thì xem lại mình đi nha^^.

8. Biofana

Biofana Mr & Ms Pac-Man

Mà khổ chứ Guild nào giúp bọn tôi công thành nữa nào , chỉ tên vạch mặt ra coi hộ cái ? Bước vào cái TB 3 giờ sáng nheo nhóc anh em được có gần chục mạng .Lại bảo cái guild EternaL với SOR đê vào game mà bảo chúng nó giúp VN lấy thành chúng nó chả cho liên hoàn cước ngay :D .
    Ngoài mấy guild đấy ra còn ai Vahalla chăng , xin thưa Vahalla có đến 60% là dân VN trong guild đấy dù không LM trực tiếp nhưng đánh giúp chả có gì là xấu hổ.
    Chiến thắng này chả cần gì mà phải cứ so bè nhờ hay không nhờ ,mà là cầm được thành trong tay rồi thì nó là cả cái bản lĩnh , chứ mấy ông ở ngoài bép xép ghen tỵ cũng chả thay đổi được chuyện gì đâu (chỉ càng tự làm cho mình bị ghét thêm :D), chiến thắng vẫn đơn giản là chiến thắng mà thôi .

9. D.Flower

D.Flower Youtube Master Race

Ngọc!! Sao lâu lắm tớ không thấy cậu ::(

10. betodaubu

betodaubu Youtube Master Race

Uhm , char đó của bạn là Dkan nhá ( tên là Sissoko nhá ) . Bạn mua char về rồi bạn to mồm nhá , lấy cái char QC giẻ rách của bạn ra mà đánh ko lại thì bạn lại lôi cái acc đó vào nhé . Còn việc bạn report cho tụi LH thì tui có chứng kiến nhé , nhưng có điều tôi ko thể ngờ đc lại có 1 thứ ng nhục nhã như bạn trên cái cuộc đời này đó bạn à . Cái lối chơi ..... của bạn thì tui xin thưa ai chơi trong server Marea cũng biết hết cả rồi bạn à . Bạn của bác nó cũng như bác thôi ạ , thằng KenJi cũng chỉ biết dựa hơi bọn LH ( mặc dc bộ champion dc rồi cứ nhìn trời mà đi ) . Đánh ko lại ng khác thì đi báo guild , còn việc bạn có xin buff cái " Almighty lv 7 ko ? " thì những ng pt chung với bạn lúc đó ai cũng thấy . Kể cả con vợ của cậu nó cũng thấy đó cậu . :devil::devil::devil::devil::devil::devil:
    P/S : Anh Qc nhà ta , ảnh khoe là mới 19 tuổi đã có vợ rồi nhé . Anh ấy rất Vip ( 19 tuổi cưới về cạp đất mà ăn hả cậu .:wink::wink::wink::wink::wink:

11. Freedomsv

Xin thưa với bạn,mình chả có con Dekan nào tên Sisssoko cả,bạn ở trên trời mới rớt xuống á,nhìn là biết bạn đặt điều nói khoác rồi.Bạn bè tui ai cũng biết tui chơi char gì chả cần nói,về học lại khóa nói khoác đi rồi lên post :)

12. bachdang1

bachdang1 Youtube Master Race

Anh em nói nhiều với cái thằng "tuổi thơ đập đầu vào thành giếng" này làm cái gì chứ mệt óc.Còn để mà nói về cái chuyện thắng thành,anh em VN ta ma ko bị block mấy mấy đại cao thủ thì có lẽ cũng không phải nhờ ai đâu.Không cần nói đâu xa lần trước đóa,có ai giúp đâu "KATH" mà không bị 3G LH Eter Sor cùng đánh thi đã...\:d/\:d/\:d/.Em cung không phải pro em chỉ nhin cục diên hôm đó em nói

13. Biofana

Biofana Mr & Ms Pac-Man

Anh em mình như tớ nói rồi càng khổ đau càng nếm mùi bị chúng nó cho ăn hành thì máu dân tộc nổi lên , không chịu ngồi mãi nhìn bị áp bức đâu đoàn kết ghê lắm .
    Còn mấy anh Việt gian bán anh em lúc nguy khốn thì ....dù xấu xa thì cũng phải che đậy cho người cùng màu da chứ ai lại gà nhà đá nhau ? Tất nhiên cũng có lúc ghét thật nhưng bán đứng VN (bất kể nó tốt xấu ) thì mình cũng không hay ho gì đâu mà khoe , chỉ nói vậy thôi Freedomsv à !

14. Freedomsv

Xin lỗi mấy bạn nha,mình bán mấy bạn lúc nguy khốn khi nào???Từ lúc chơi Rohan đến h minh chỉ vô guild VN duy nhất là của MissBaby lập ra thôi,sau nay guild giải tán thì mình solo 1 thời gian tầm 1 tháng thì vô Sanc>>Enternal,vậy hỏi bạn mình có vô guild KuAi hay Valaha gì không để bán đứng mấy bạn nhỉ???????????
    Còn mấy bạn kêu "xấu xa" thì cũng che đậy,đó là sở thích của các bạn,mình miễn bàn luận.Tui chơi thế nào tự tui biết,không lẽ các bác hack bot cũng kêu tui hack bot theo mấy bác à.Còn che đậy thì mấy bác cứ suy nghĩ vậy hèn chi việt nam ta mãi không phát triển nổi.Mấy bác thích dùng lời lẽ thô tục hay phỉ báng gì tùy mấy bác^^,tự do ngôn luận mà,đừng như mấy bác khác ức chế chửi này nọ là được,hoan nghenh anh em đóng góp ý kiến cho tôi,sai thì tui sửa,đặt điều nói khoát thì xin im lặng giùm.

15. maxo198x

maxo198x Youtube Master Race

Nói in ít thôi cho không khí nó trong lành bạn Q.Cường ôi ::(
    Đàn ông đàn ang, vợ kon "đàng hoàng", ra đường ít ra cũng phải biết mình là ai chứ li. :D
    Cái mõm của bạn.....nói thì bịt bớt cái mõm lại :'>

16. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

Đọc lại lần nữa tên của Topic này nào:
    "Sever Marea: Guild anh em VN cuối cùng cũng chiếm dc 3 thành".
    Nếu cứ tiếp tục thế này thì thành ra là Topic của Guild KATH rồi.

17. Biofana

Biofana Mr & Ms Pac-Man

Cần gì biết là vào Guild nào ? chỉ cần biết ông có phải người VN ko còn không thì bó tay !Người VN sang guild nước ngoài không ép nhưng đừng có bình phẩm này nọ , trước mặt họ không cười nhưng có ai ưa cái loại nói xấu đồng bào không ?
    Tự suy nghĩ đi nhé !

18. D.Flower

D.Flower Youtube Master Race

Ư hừ hừ. . . anh dragon2balls nếu có đọc topic này thì bảo cho em tại sao có người nói anh pk nhân trong guild em nhé. . . . . Flower đây!

19. jack90

jack90 Youtube Master Race

:'> :'> àh cho em đính chính chả đó là MissSiko chứ không phải Sis gì đấy :'> con đấy àh cách đây 1 tháng thì khủng thật nhưng thật tiếc khi nhân tài rơi vào tay ......... :'> giờ chắc giết priest còn không nổi :'>
    PS:Nhà bác QC nè ai quan tâm thì tới thăm bác ấy : nhà bác ý giàu lém mặt tiền Trần Hưng Đạo đấy nhá đối diện rạp đống đa có tiêm hớt tóc Milano đấy :'>. Mà sợ các bác gặp bác ấy xong các bác sợ thương hại (tự hiêu ) chứ không căm ghét nữa đâu :'>

20. Freedomsv

bác cứ ở đó la lối om sòm quá jack,thích thì hẹn ra an dong súc,ok ko?,đập chết bỏ.CHo cái hẹn đi bác.