Sever meteor

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi hipsongdzong, 27/10/05.

1. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Chào các bạn!Tui chơi ở server tuq!Bây giờ muốn wa server mới này chơi!Cần mua đồ chơi và acc!Nhưng phải ở tphcm thì mới mua được!Vừa rồi bên server của tui,tui bị hack sạch đồ chơi nên chán quá quit 1 thời gian!Chỉ vì mua acc của 1 thằng chó đẻ mà bị nó hack sạch!Nếu ai muốn bán đồ chơi thì xin liên lạc cho tui!còn muốn bán acc thì phải 120 trở len tui mới mua!Mua để rb lay super gem chứ ko chơi!Vừa rồi mua acc trojan level 120 bên server tui het 500k vnd.Tính để chơi.Nên lấy hết đồ của con archer mang cho nó!Ai dè thằng chó killer 1711 bên server tui sau khi đã bán acc cho tui!Nó hack lại.làm tui mất hết đồ chơi!
    Mất 1 earring 1 socket+3 super dg
    neck 2 socket 2 super dg
    ring 1 socket super dg
    boots 2 socket super dg
    mất luôn cái acc killer1711
    Cho nên bây giờ rút kinh nghiệm tui chỉ mua đồ chơi!Giá đồ chơi 2 socket thi mua 1,5mil
    1 socket thi mua 300k
    super gem thi mua 200k
    nếu ai ko chơi nữa thì bán cho mình.
    Còn acc thì 120 mình mới mua!
    Nếu ở hà nội hay ko phải ở tphcm thì ko mua.mình chỉ mua ở tphcm!Mua bằng dbs code hay real cash cũng được!Nếu có thì mail cho mình:nguyenca8000@yahoo.com

2. Puppy_Nice

Puppy_Nice Youtube Master Race

Vào lúc 17h00 ngày 15-11 sever đã hoàn thiện để sang Co2.0.Well come to sever 2.0.Ai chua có pack 4283 lên trang wed down nhanh nha

3. umheo

umheo Guest

chào mọi người , mình chởi ở meteor nà , nick nofear_sg , #-Hoang-# , |CutieBoi| , các bác có gặp đừng giết em á

4. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

làm gì mà đen dữ thế ,thằng bạn tui ép chả truợt viên nào :-?
    hôm qua chơi thử bản c0 2 đẹp tuyệt vời,phông nổi thì phải anh em nhỉ ? :D

5. hanhde

hanhde Youtube Master Race

Hic Bạn bè bên Volcano của tui di đâu hết rùi ko bít
    chúng nó sang Meteor hết rùi để tui một mình một bóng hu hu hu
    Come back with me pls

6. minhhiệp

ah ha !!!!
    hạnh dê đây rồi :))
    yêu kiều đây !!
    bên meteor nick tôi là great angel nhé :))
    thằng tùng là : KoDeMatEm

7. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

he he he ong biet' la` ai hong la` thang chui? nhau voi ong doa' cai thang` cung` minoan chui? nhau voi ong doa'. nhung sang sv moi' rui` thi` moi chuyen cu~ bo? qua het' tui hien gio` ko phai? con cung manh nhat' vn nhung acher manh nhat vietnam hinh` nhu la` ko tham gia bai` viet trong game vn .acher manh nhat' vn la` LiLAcheR gan` full soc rui`.tui noi' chung la` chang? co' gi` ca? nhung anh em chung' ta ben nay` dong vui nhu vay` tui mung` lam' . mung` roi nuoc mat' luon ne` ::( cho du` con acher manh nhat' sv chung' ta co full soc thi` anh ta cung~ ko co gi` phai? so no ca? chi? can anh em mot long` doan ket' chung' ta danh nhau vo tu nhung dung` bao gio` danh' nguoi vn hay~ dung` chui? bat' cu mot ai ca? ke? ca? ho la noob . vi` ai cung~ tu` noob ma` thanh` pro cho nen toi muon' bai` viet chu? de` nay` luon luon nhieu`ko viet' bai` co' may hom ma` da~ len 7 trang rui` hic hic chua bao gio` tui mung` nhu luc nay`.ngay` chung' ta manh nhu DL ben lighthing sap den roi` moi nguoi` hay~ co' gang len nhe' :hug: :hug: tien day cung~ xin noi luon voi' bac' gi` gi` do' la` thang` makha no' noi' em xem sex khi sv dow la` no dua` voi anh em cho vui thui lam` gi` co chuyen doi? item lay phim sex bao gio` :-/ nguoi` ta cuoi` chet'.ah` quen tra? loi` ong nguyenconquer luon satthukhongten ben nay` cung~ la` satthu ben tuq dung' no rui` day' nhung ma` gio` tui choi chung voi no' tui la` phu thuy ao den ben groly....sang day cung~ tu` dau` sv vay ma` hic hic hic .....may anh em cay` ma` chua co' duoc 1 item socket nao` buon` qua'.......hic

8. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

ac ac ac dung' la` dieu` gap gio' bo' chiu'.lay hon` kiep' me' ko con` ngoi` but' nha` van nao` ta? noi? nua~ het thuoc' chua~da~ do? nay con` do? hon gap duoc mo? vang` cua? theng` Bagster len giau` vai~ lua' . thao? nao` ma` tu vocalo chuyen? uỵnh sang lighthing duoc ngay full soc co 8 ngay` ne? vo cung`ne? so vo cung` so . nho đập cho bon nuoc ngoai` te tua vao` nhe'.vi` chang? co' dat' nuoc' nao` choi game nhieu` nhu nguoi` vn chung' ta dau hay~ cho chung' no biet' Conquer la` cua? dan VIỆT NAM :D:D:D:D VIỆT NAM muon nam>>>>>>> VÔ ĐỊCH SEEGAME SẮP TỚI HO` HO` HO` #>:) :devil:

9. Puppy_Nice

Chẳng hiểu làm sao mà lại đen đến mức như thế nữa.Càng up càn xịt càng xịt càng máu up tiếp cuối cùng hôm nay chuyển được một code sang sợ không dám up nữa.DoiLaThe bảo cứ để đứng đừng có làm gì hết.Nghe theo ông ý.Không biết ông ý định làm gì nữa.

10. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

ac ac anh em ta dau het rui` . lam` cho bai viet' nay` phong phu len chu . ai lai am? dam the' nhi? viet' bai` cho sv ta hay .viet bai` cho sv ta manh :D anh em oi zo day ban` luan de :hug: :hug: :hug:

11. minhhiệp

chán ser này we'
    hunt cả 3 ngày mà ko lấy được 1 đồ +1
    đen còn đến mức nào ,nản quá...(chả mún lvl nữa)

12. thianh84

thianh84 Youtube Master Race

To satthukhong: tên ghê vậy sao !!! gặp Martha nói nó dám pk chết liền á !!
    còn bầy đặc join guild fight club ......<<<<<<nhát như thỏ a'

To I am noob :tks nhưng tui còn yếu lám đang cày lv len 120 lẹ

To other server : ai kô chơi meteor thì đừng có khoe đồ sock , giỏi thì wa meteor ......

Nói Thì Dễ Làm Mới Khó

13. minhhiệp

ser này ghê bỏ mịe ,toàn ông chơi db codes ,thằng trẻ con nhất lv 30+ cũng cầm weapon super 2 sock :((
    hy vọng có người nào khống chế đuợc con martha để anh em còn có cơ

14. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Phong phú cái gì!Tao muốn mua đồ chơi!mày biết ai bán thì nói tao!Mua ở server mới thôi nhe!Tao chưa có vô server mới này chơi!Tao làm biếng chơi lại quá!Mà nói thật chứ vn mình chơi chó đẻ quá!tao mà vô server mới chơi lại tao thề tao hunt mấy thằng vn!

15. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

luoi` thi` chet' me may` di zo day lam` gi dô` mua` do` doi` mua acc thang cu may` ban' cho may` chau sang da~ doa anh em can` deo gi` may sang may` sang lam` deo' gi` cut' cut' cut' o? me may` lai tuq ma` lam` trum` ko muon' chui? nhau ma` may` cu' nha? cai' giong thoi' nhu cut' ra lam' chuyen X( ah` may` dung` viet' bai` tra? loi` nhe' lam` ban? topic nay` ra

16. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

hi giong cua? ao ma` giong LiLacher qua' vay ha? LiLacher cung~ tham gia trong nay` ah` tuong? ko tham gia .heheheh tui noi tu` dau` rui` nhung~ anh em trong sv co biet' do' acher cua? tui dau phai? di danh' nhau .danh' nhau chu? yeu' la` troạn va` water ma` cho nen chuyen tui join FC co' gi` dau sau nay` ong LiLacher lap guild hay bat' cu' nguoi` vn nao` lap guild tui cung~ se~ join co ma` ai ai bay gio` cung~ bao? chua lap guild len join vao guild no' ra guild cho~ do~ mat tien ma` ca? con wari va` con water cua? tui cung~ join guild no'chu' so thi` ko phai? so no dau anh em cu yen tam. ko bao gio` chiu nhuc voi chung' no dau .sap toi luc phan? cong rui` :D :D mong moi nguoi` dung` hiu? lam` tui :wink:

17. minhhiệp

cha này chuyên gia ko dấu ,chả đọc đuợc gì cả....
    lilacher là ai bên glory vậy ???
    hy vọng còn mỗi cha này có thể ngăn cản được thằng martha chậm bước...
    btw ,bỏ rồi :))

18. Puppy_Nice

Các ông ơi.Cái thằng Martha nó lấy meteor ở đâu ra để mà up sock thế.Giống DL bên sever Lighting mới có 1 hay 2 tuần mà đã full sock rồi.Chẳng hiểu lấy met ở đâu ra để up sock nữa.Mà DL có cách up sock đó.Ông ý còn chỉ cho mấy thằng bạn em bên sever Ligting up sock mà.Nghe theo lời DL thằng nào cũng full sock.Kinh quá.DL thế mà cứ giấu nghề không cho anh em biết với.Chán quá

19. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

:D Nói chả ai muốn tin mừ, hông tin thì thui còn kêu ca chi. :p . Ở Lighting chỉ có duy nhất người VN full soc, 5 người full soc rồi, bọn nước ngoài cao nhất là 1 thằng thiếu soc earring, 1 thằng thiếu soc armor, nhưng chưa có thằng nào full soc. DieuLinh ở Lighting đang có 3 set 1 soc và boot, robe, cap 2 soc... trùm. #>:)

20. thianh84

thianh84 Youtube Master Race

chà chà đồ sock ghê lắm hả wa thử triump kiếm Ghost_King hay Evil|Heroin coi minh được như người ta kô !!! mà thui wa server meteor rùi up sock nè.
    To minhhiệp :mình từ triump wa nhưng hỏng phải Lilarcher đau nghen / LiL|ArcheR ^_^
    To nguơi nào nói minh mua db code : giàu lắm hả chài , thì bán acc server cũ rui đem code wa server mới (wan trọng server cũ nổi tiếng hông kìa kaka :p )
    To martha mạnh thiệt nhưng đừng lo nó chơi kiểu đánh nhanh rút gọn á !!
    sau này hành hạ nó
    To i am noob kakak nói ra là biết ai liền ^^
    To all : ai cho là up sock pro thì nói nghe nè tùy server thui , mình 3 món ah :cool: còn server triump "full xiềng"
    NÓI THÌ DỄ LÀM MỚI KHÓ