sever mới vượt trội nhiều hơn so với GG

Thảo luận trong 'Warcraft' bắt đầu bởi amendinhox, 9/12/08.

1. viet_hoangquoc

viet_hoangquoc Donkey Kong

Chỉ giỏi xl =))......................

2. saiboc909

saiboc909 Mr & Ms Pac-Man

Co' xl hay khong thi vao se biết, Quick vai trận thì biết chứ có gì mà ....:hug:

3. Danny004

Danny004 Youtube Master Race

muốn melee thi` cứ vao` hỏi nick Sapphirous ấy :))
    mấy thằng trên bị tui rape hết rồi =))

4. nongdanvn

nongdanvn Donkey Kong

Thử vào làm vài ván với melee Saiboc và Sapphirous. Thật đáng thương cho kẻ kém hiểu biết

5. _Midas_

_Midas_ Dragon Quest

Chiến đi xong post replay nào, sao cứ cãi nhau lắm thế. Lời nói là phải đi đôi với hành động :x

6. lonely19021

lonely19021 Mr & Ms Pac-Man

Bác này nói chuẩn đấy =)) củ là phải đi đôi với hành :x

7. huythang23

huythang23 Donkey Kong

Cái topic này hình như lâu rồi ko đc đào lên, chắc mấy cha chán rồi hả? Làm mình chờ xem cái replay mãi :(

8. amendinhox

amendinhox Youtube Master Race

:'> vâng các pác nào thix bàn cãi thì cứ vao SV tại buỗi tối :)) sẽ biết kết quả ngay í ma`

9. nongdanvn

nongdanvn Donkey Kong

Đúng đó cứ vào wabeo mà melee nếu củ hành được thì post replay cho anh em cùng xem kết quả đi

10. Osadar Mizutani

Osadar Mizutani mãi yêu cụ Lão Làng GVN

không ai quan tâm đến sever này à

11. [Demon]hunter58

[Demon]hunter58 Youtube Master Race

server hiện đang trên đà phát triển, tình trạng lag+delay của battlenet đã đi vào quá khứ rồi::).Sẵn tiện mình nói cái hay của Battlenet so với GG cho các bạn chưa chơi battlnet biết:
    -Friend list của bạn có thể biết được người bạn nào đó của bạn đã offline lần cuối cùng khi nào: ngày giờ,tháng...
    -Trong khi chơi bạn bè muốn liên lạc với bạn thì sao??? chỉ cần /f w (nội dung) vậy là bạn bè của bạn sẽ nhìn thấy nội dung chat của bạn trên màng hình với dòng chữ màu xanh khác biệt so với dòng chữ chat thông thương trong game. Còn bên GG thì thinh thoảng phải Alt+Tab ra ngoài xem có ai nhắn tin cho mình lúc này thì trong game bạn đang chơi thì bạn đã lên bàn thở rồi :D
    -Ví dụ nửa nếu các bạn nằm trong một cái team A,B,C nào đó chẳng hạn, mỗi thành viên của team đang chơi trong 1 room nào đó hết rồi. Và có 1 team nào đó muốn warteam với team của bạn, họ bắt đầu pm (chat, nói chuyện) với 1 thành viên với bạn. Lúc này bạn có thể pm lại các thành viên trong team của bạn để họ quyết định là có nên đánh team hay không (thường thì sẽ đánh team vì sợ mang tiếng quiter nên không muôn out thôi,nếu muốn out thì có thể sorry các member cùng chơi để họ thông cảm:p). GG làm đuợc điều này không??? thương thì đang chơi ít ai Alt+Tab để ra ngoài xem có ai pm mình không trừ khi là.... bạn đã bị die hoặc là hết máu về nhà regen thôi;;)
    -Hiện tại thì cộng đông member trên server NCT đã thành lập nhiều Clan để có thể học hỏi và đánh team giữa các Clan vơi nhau như :Clan NCT, Clan GODS,Clan Pro, Clan 1st.....
    khi 1 member nào đó đã ở trong Clan nào đó thì sẽ có tên Clan kế bên nick của member đó (tiện để phân biệt và thách đấu với nhau)
    -1 điều nửa góp phần quan trọng trong việc duy trì văn hóa trong game: server có Admin,Smod, MOD đây là ai??? họ là những người quản lý server và forum , khi một member bất lịch sự chửi bậy thiếu văn hóa nếu gặp admin,smod,mod thì sẽ bị nhắc nhở truớc nếu tái phạm thì sẽ bị kicked, banned--->duy trì được 1 nơi chơi game lành mạnh.:hug::hug::hug:
    -Mọi chi tiết các bạn có thể xem tại www.war.nct.vn
    khi vô bạn nhấp vào Forum Warcraft NCT, còn mấy dòng chữ phía dưới là file đính kèm và hướng dẫn để có thể giúp bạn vô server NCT.
    à mà quên nữa nếu bạn đăng ký nick trên war.nct.vn rồi thì bạn có thể chat trực tiếp trên web luôn đó:D

12. kurono902

kurono902 Dragon Quest

13. [Demon]hunter58

[Demon]hunter58 Youtube Master Race

bạn kurono902 chắc bị nhằm rồi, mình nhấp vô thì nó vẫn cho save như bình thường mà. Đâu cần phải qua những bước trung gian gì đó đâu...bạn hãy thử lại lần nữa đi hẹn gặp bạn trong server NCT.Thân!

14. nongdanvn

nongdanvn Donkey Kong

Haha bác kurono902 khéo đùa làm gì mà có vụ google ở đây nữa. Kiểm tra kĩ lại cái đi pác

15. amendinhox

amendinhox Youtube Master Race

dung vay Sever chung toi rat nhieu cong dung tien ich va 1 san choi rat hai hoa vui ve cac pan nen bo cai GG di :)) :D :D

16. nongdanvn

nongdanvn Donkey Kong

Bác nhõ lại đùa sao xúi người ta bỏ GG. Các bạn khác chơi bên GG lv cũng cao gồi với lại bạn bè cũng nhiều. Ai rãnh hoặc bức xúc GG thì qua wabeo chơi thử đi

17. kissofaries

kissofaries Dragon Quest

thằng này hỏi lạ lạ, chơi từ hồi mới ra chứ mới cái gì =))

18. Osadar Mizutani

mày thì tháng lên được lần thì nó sao biết được =))

19. nongdanvn

nongdanvn Donkey Kong

Tui chơi ở wabeo suốt mà có biết bác kissofa là ai đâu. Có lẽ là chưa gặp lần nào mà cũng có thể là trí nhớ của tôi kém ::(

20. Osadar Mizutani

nó ít online lắm có khi 2 tháng mới online 1 lần vì toàn train ở GG =)) =))
    có ai vào được OSN không thế