sever Shilen : VESIATULA vào check hộ em phát !

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi kate3819, 24/7/12.

1. ulyfrances

ulyfrances Youtube Master Race

Các bạn tự xem nhé nếu đây là VESIATULA , xem tư cách thế nào ?? có phải đúng bật đàn a mà VESI hay luôn muốn dc người khác tôn trọng hay ko ? dư luận thì nó luôn ngặt nghèo như vậy , chú thích chứng minh gì đó thì đó là chuyện riêng của chú , khằng định chú có nói câu này thật ( có hình minh hoạ tôi ko pót là giữ sỉ diện cho chú ) . Người ta nói tai vách mạch rừng cũng ko có sai . Xin lỗi chú cũng bởi vì cái tính trẻ con của chú mà thiệt nhiều lúc cũng chả muốn quan tâm chú là ai chi cho mệt . Cứ khích động nếu muốn rồi người ta cũng sẽ phán chú trẻ con hơn thôi , cu xử của người đuối lý là chửi và đòi đập nhau trắng trợn để khẳng định mình ?
    @Câu cuối chú lấy gì khẳng định Etreme174 là mem của BJ hay là Pr cho chú ? KHi chua xem xét rõ trắng đen chú nh3y bổ vào là sao , trưởng bối vậy à ?tình lý hợp lý chưa ?

2. Extreme174

Extreme174 The Warrior of Light

mấy bạn ghê gớm quá , ko tin cứ hỏi ghostboy hay baodien gì đó =))
    thời mình pvp sao ko thấy các bạn , hay đang hì hục farm lvl ??
    Vào xoắn vài câu cho vui thôi ,l2 mình bem chán chê rồi , char cũng bán cách đây 2 tháng rồi . Clan nn hay vn gì cũng vậy thôi , có những ng` nhậu nhẹt vs mình ở ngoài . Vào game gặp vẫn bem nhau ầm ầm ngại gì .

3. aslongas

aslongas Youtube Master Race

Lolzzz để a nói chú nghe a ko phải là vesi hay là gi` chảng qua thấy cái topic hài quá a vào đọc nên có ý kiến,còn chú nói a trẻ con chú xem lai chú thử cái có cái chuyện bé tý trong game lôi ra topic khóc lóc này nọ vậy để làm gì ??? khích nhau trong game thì vào game mà bem nhau leo lên đây khóc lóc kêu check này nọ,nếu cái người tên vesi có nói câu đó thì đã sao game mà thích thì nói thích thì bem,mấy chú trẻ trâu thưởng hay có xu hướng người nào nói ngược lại với ý của mình thì chụp ngay cho người đó là a này người nọ của phía bên kia đúng là suy nghĩ của mấy chú thiển cận,nói chuyện với mấy chú trẻ trâu như chú chán chẳng buồn chết a đi nhậu đây,còn chú cảm thấy không làm được gì ỏ trong game thì vào đây khóc lóc tiếp đi =))

4. samlong

samlong Youtube Master Race

Hết vui rồi . Có gì vui vui nữa không kekekeke

5. khanh_trang

khanh_trang Donkey Kong

1 ngày spot 3 bài thì phải, cho đủ sl nè....Up nào, co gì mới chém đê....chém, chém !!!!:1cool_byebye:

CNN spot .

6. ulyfrances

ulyfrances Youtube Master Race

Ông bà ta nói rất đúng " biết thì nói ko biết dựa cột mà nghe " đạo lý đơn giản nay 3 tuổi đã được học rồi , bạn nói bạn lớn nhưng sao thua đứa con nít vậy . Nên tự đọc lại những gì mình viết mà chuẩn bệnh . Ở những topic khác ok chém gió rồi thôi , riêng ở đây chúng tôi sẽ cón quy trách nhiệm dài hạn . Ai là người đặt tên BJ ? chú nên đi tìm hiểu rồi phán , người trong cuộc đều hiểu rõ ( chưa được sự đồng ý nên ko tiện nêu tên ra ) . Mượn topic để pr hay dằn mặt là tuỳ theo cách nghĩ của từng người . Tôi khuyên chú nên đi of 1 lần rồi phán 10 cái aslongas cũng ko cứu dc" vạ miệng " chứ ở đó giỡn mặt . Còn cái tôn chỉ của chúng tôi như là cái tên vậy , đồng ý Bắc Nam cũng khác nhưng chúng ta sống trong 1 xã hội con người trừ yếu tố ép buộc làm sao có thể như việt hoá đánh nhau như những con thú cuồng tánh cắn lẫn nhau , ún máu dân tộc mình ? bộ mặt riêng của mình đối với thế giới là sự ích kỷ của cá nhân từng người à ?
    Bây giờ mọi chuyện cũng đã rõ , đáng lẽ nên có lời xin lỗi VESI nhưng tôi xin phép giữ lại , và rất mong quý vị những người đã gặp nhau tiếp xúc nhau trên bàn nhậu thì nên hiểu cái lý lẽ và cái tình người dùm , tránh gây xung đột , Bút Sa Là Gà Chết chứ ko phải muốn nói gì là nói nha . Còn riêng những người ngoài cuộc , xin hỏi biết gì mà nói ?

7. Dungepgia

Dungepgia Youtube Master Race

Aslongas chỉ biết hùa theo rồi nói tào lao. muốn cho nội bộ anh em gamer vietnam chia rẽ và hận thù bằng cái chiêu thức rẽ tiền đó thì nên quên đi.trên diễn đàn là tiêng nói của nhiều người động 1 chút là đỗ thừa BJ này nọ.sống mà tiểu nhân kinh thiệt chỉ là game thôi đâu cần phải hiện như vậy?

8. samlong

samlong Youtube Master Race

Vui quá . Mà chẵng hiểu gì cả . Chẳng có gì rỏ ràng . Nội dung thì mơ hồ . Chỉ toàn thấy mọi ngườ chủi nhau không =))

9. punyvn

punyvn Youtube Master Race

Mấy bạn BJ vẫn như xưa, vẫn như hồi Fata nhỉ. Chuyện bé xé ra to, chửi lộn ì xèo. Không giải quyết dc trong game -> ức chế -> mang lên forum chửi :)) Chẳng khá lên dc :2cool_go: TÉ !

10. Comedy

Comedy Youtube Master Race

Chơi game thì thể hiện sức mạnh trên game đi mấy chú ! Đánh võ mồm đọc buồn cười quá :))

11. tookie

tookie Youtube Master Race

đề nghị bà con quay sang đém đá thằng này , him là đầu câu chuyện ..... vô tư vl

12. th_dh

th_dh Youtube Master Race

Các anh ơi thôi đừng cãi nhau nữa ạ. Cái topic này thực chất là do anh VESI clone nick pr cho chính mình đấy. Các anh mắc bẫy anh ấy rồi. Anh VESI nói gì để dừng mọi chuyện lại đi anh, sao anh lại quấy rối dư luận thế
    =))

13. nsonhai

nsonhai Legend of Zelda

ơ vậy có oánh nhau ko ??
    phải oánh đi chứ để thể hiện đẳng cấp pvp của Lineage 2 nào (đứng cổ vũ thôi đừng giết pé=)) )

14. quantrimang

quantrimang Mr & Ms Pac-Man

Haizz , ngày xưa thì clan Samurai bị dân tình ném đá vì đánh BJ + IW ... h thì các bợn ý oánh nhau =))

15. thanhtien1977

thanhtien1977 Youtube Master Race

Kinh nhi~ . Tan/Cangcua/Toan zdam ..... cua BJ van con choi L2 co a` =.= . of roi` lau lau len dien dan` coi tinh hinh` the nao` :D . tom lai nen tap trung muc bon NN . ko nen vi` 1 mau thuan nho~ ma bem nhau (<=== ko tot' ti nao` ). chuc anh em VN luon doan` ket' va manh me~.
    LostKing :D

16. Uyen_Hoang

Uyen_Hoang Youtube Master Race

nói chuyện đủ rồi , cãi nhau đủ rồi , ném đá cũng đủ rồi , thế cho hỏi mn có biết bạn kate3819 là ai ko ? Và mình cũng xin hỏi , bạn là ai vậy ? Hay chỉ có cái giỏi võ mồm , lên pót bài xong rồi lặn luôn , sợ bị ném gạch ? nếu là đàn ông , thì bước ra cho mn nhận dạng đi , đừng có post bài xong rồi trốn chui trốn nhủi thế , nhục lắm bạn à :)

17. Huy Quang

Huy Quang Mr & Ms Pac-Man

À đúng rồi nhỉ

Nhân vật chính khơi mào câu chuyện đâu rồi sao không thấy nữa :1onion33:

18. HoangPhjHo

HoangPhjHo Youtube Master Race

Vui quá dạ? cho tham gia với =)

19. MGICVIS

MGICVIS C O N T R A

ở đâu chạy ra lập 2pic xong rồi vô coi thấy ăn gạch ghê wa nên trốn cmnr còn đâu

20. 0din

0din C O N T R A

Dạo này HN gió to mua nhiều, sau mấy tháng ko game ko net thành em giờ hàng khủng quá :D