Sever Ton Quyen hop mat 1 lan nua

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi zzkuruzz, 2/4/06.

1. longdauxanh_svTQ

longdauxanh_svTQ Youtube Master Race

Xin chào mấy dai ka sv TQ em là longdauxanh tai vì lu'c em vào coi game TS này to'c em xanh lè ah :D mác chuo'c may' dai ka o hàn quo'c ay ma . bay giò to'c den lai. roi #>:) . hoi` chu nha tua`n truoc' trong túi còn 2 dô ko bít nên di ho.p mặt hay hong nũa dang su nghỉ tu. nhiên mua ào ạt dến làm em ở nha luon ::( . Tuan này chác phải di we . còn thàng ku maphong3 e mà o day là anh dạp cho em die #>:)

2. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Cho hỏi địa điểm lại nha chổ nào quên mất tiêu rầu , kiếm chổ nào dể bít đó ko thì cả lủ leo cây #>:)

3. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

paka day ko co dau girl dau dung tin ong lun` sinbad :D ong cua dc con thaiam la wen anh em lien , map dau moi co 7x kg a so gi chu tong thi tong gap cong an no giam xe lay lai dum cho :D neu co tien con ko thi hix hix bb cai xe do luon ^^

Ken hoi dia chi a dia chi la 27 nguyen van dau p6 QBT ( truong phan dang luu )

4. seikenxiii

seikenxiii Mr & Ms Pac-Man

Ghi lại 1 lần nữa địa chỉ rõ ràng cho bá con khỏi bị lầm dg lạc lối nha:D

27 Nguyễn Văn Đậu - Phường 6 - Quận Bình Thạnh. TPHCM (Trường THPT Phan Đăng Lưu).

Trường Phan Đăng Lưu nhưng chỗ nào vậy Khoa, căn tin trường hay chỗ nào, nói rõ chút cho anh em dễ tìm.

5. KEN_BALAMO

Chuyến giao lưu này là chuyến giao lưu cuối cùng , nghĩ TS rầu chả bít làm gì hơn , Tôn Quyền là sever đầu tiên chơi mà ko có duyên nên bỏ qua ma siêu củng vậy ko khá hơn dc !

6. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

ac dung truoc truong phan dang luu do cai bang hieu truong` o dau thi dung truoc do ma doi gan truong co tiem nuoc mia do 2 tiem luon ben trai va phai ai den som de~ cai bang~ tui la dan TS online :D ngay do ong phuong cho con thaiam di do nha de nghi ngay do ong phuong khao anh em mot chau nha de lay le voi thaiam :D

PAKA ten that la dang khoa nick name TORO cao 1m84 nang 7x kg
    Nguoi cao nhat trong lan di hop mat nay :D ( tu gioi thieu ve minh chut ) de nghi ban nao tham gia ngay do dien ta minh mac gi va hinh dang ra sao nhe . Tui mac ao thun addias , quan jean va dep lao ( ly do choi ts nhieu we het tien ) , con sinbad thang nao lun` nhat la no do :D

7. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

ua wen nua ngay do ai co may' anh~ mang nghe chup 1 tam lam ky niem roi scan len dum nhe Ken oi san tien cho khoa xin nick yahoo luon nhe bun bun ngoi chat cho do buon

8. seikenxiii

Trời ơi cu khoa nói nhiều quá, bữa đó mà ko thấy đi là chít với tui nha.

30 chả giò 30 chả giò 30 chả giò 30 chả giò 30 chả giò 30 chả giò 30 chả giò

9. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

uh chac chan se di nho mang may anh~ nha chup roi scan cho ban gai tui coi nua :D ban gai tui la ai chac ai cung biet roi nhi ~

10. sinbad7000

sinbad7000 Mr & Ms Pac-Man

Hoho,lùn kệ tao nhưng cao hơn nhiều người được rùi. :hug: Tướng mày la 7x kg chắc tao đi = đầu quá #>:) .Mấy lần chở nó đi về là coi như thay ruột mới =(( hix hix tội nghiệp chiếc xe của tui.
    Có thằng quen gái ko được mới tức.Gặp gái là mắt như cái đèn pha xe hơi kaka #>:) ,bởi vậy mấy thẳng đó dễ bị chết ỉu lắm.

11. sinbad7000

Không biết thằng nào nói anh cứ đi đi rùi em lo hết cho anh haha.Vậy mà có thằng lập kèo kìa,mà kêu tao lấy le thì không cần đâu :devil: .Tới bữa đó cho mày trả tiền sặc máu luôn kekeke

12. KEN_BALAMO

Đi ăn chè thoi làm gì mà trả tiền học máu ;)) , giao lưu thôi chứ hem mang hình thức tiệc tùng , cafe trà đá dc ràu ;;)

13. seikenxiii

Á. Đừng có nhậu nhẹt nha, e hổng bít nhậu đâu. Đi chơi uống cafe' thì Ok :D e còn nhỏ lém, mới 18.5 tuổi à. Khi đi e mặc áo sơ mi, quần zin, dép giống dép lào của ku Khoa :D (cũng do chơi ts). Đi cùng với a Nhân (lamthientruc) cưỡi trên con tuấn mã Max đỏ. Nhớ đón xem nha.
    A ken mô tả mình cho bà con bít với, từ trước giờ hẻm bít a ken.

14. KEN_BALAMO

Đi Wave Alpha đỏ , mạc áo sơ mi , quần tay , mặt mày bậm trợn là tui đó =)) , ko bặm trợn sao cứu dc mấy acc ku Jet007 #>:)

15. seikenxiii

Có giống cái hình chữ kí ko vậy :D
    Hic! Lo chơi game mà quên mất. Ngày mai 7/4 là sinh nhật tui đó bà con. Nhưng ko bít đi đâu. Thôi để CN 9/4 đi offline bù đắp vậy. Mọi người nhớ đem quà theo mừng tui nha :D

16. KEN_BALAMO

Hợp tác xả hả bà còn :)) , điếm coi bao nhiêu đứa làm cái lẩu dê cho rầu , hổm rày thèm thịt dê quá mà chưa có dịp ;;)

17. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

hĩ em la` lamthientruc a'...pa khoa muon nick em do' mu`.......poa khoa noi' cho' dũ bũa do' hem di la` bi chem' mõi tay lun doa'..............70kg tra` ban' cũng bộn tiên` a'.....hohohohohohohoho..........dac diem em na`:dep' lao` wan` xa` lõn ao' hai lỗ....dep trai dễ nhin`...nhin` la` thcih' hohohohoho

18. MILLAN

MILLAN Youtube Master Race

bạn gái PAKA là em nèo thía :o ai mè bít được chéc cũng cỡ PAKA we :p
    bữa đó dẫn đi lun đe :'>
    dẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đedẫn đi lun đe :p

19. No_wing

No_wing Youtube Master Race

úi zo*i` thế sgon họ rầm rộ như này chẳng nhẽ HN ko làm fat nhờ .................

20. sinbad7000

to Ken: ăn thịt dê làm gì,thằng PAKA nó còn thiếu tui 1 chầu thịt cầy tơ mà,sẵn dịp offline thì nó khao cho tui,luc đó kêu no trả luôn cho anh em #>:) #>:) #>:)