Sever Ton Quyen hop mat 1 lan nua

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi zzkuruzz, 2/4/06.

1. MILLAN

MILLAN Youtube Master Race

Thiên thần hạo nạp:(Công bố hệ thống):vào ngày 9/5/2006 vào lúc 4h30 chiều sẽ có 1 cơn bão lớn tại trường Phan Đăng Lưu đường Nguyễn Văn Đậu :D :p :wink: :devil: :-*
    bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10bão cấp 10

2. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

hahahah :D thang MILAN dien roi 5h30 chu ko phai 4h30 , 4h30 ko co bao~ dau tai ai cung dang giai cuu nhi kieu ma =))

3. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

ku phuong nua chau thit cay cai gi ngay do ong dai~ lay le voi con thaiam di thieu thi bu vao cho =)) hix ma so di ko dc wa dang bi benh va sau tinh` nua sweet oi em co hay anh rat yeu em ma sao em ko yeu anh :(( tu day den do minh se tra loi thong bao di dc hay ko neu minh ko di dc thang sinbad no vui lam cho no tra tien het o nha nam nghi cho khoe :D

4. sinbad7000

sinbad7000 Mr & Ms Pac-Man

Sặc,mày mà bệnh hả,tướng mày trâu giật 3 ngày còn chưa chết nói chi bị bệnh #>:) .
    Còn lấy le hả ko cần đâu ku.Lấy le thì được gì chứ :D .Lúc đó mày lo cho tao với thaiam được rùi ko cần lo gì nhiều đâu.À quên nữa,mày nhớ chuẩn bị sẵn bánh xe socua cho lamthientruc nha :devil:
    Sweet là ai vậy mày,có hình ko post lên cho anh em xem ké deeeeeeeeeeee

5. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Hix , hợp lần này chác ngồi ngoài im ru luôn quóa :-? , có em út nèo dễ thương mà thương hem dễ ko cho làm quen cái #>:)

6. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

hix nghe pa phuong noi' toi chiec' xe em wa'........pa khoa ma` kg di la` nhân hem noi' chuyen nũa doa'........anh em ai co' bồ nho' dan theo nha duoc khyuen' mãi do'

7. sinbad7000

to lamthientruc: sự thật đau lòng mà ::( .Phải chấp nhan thui,mà còn tống 3 nữa cái đó là bo2tay2chan.com lun.

8. zzkuruzz

zzkuruzz Mr & Ms Pac-Man

hôm nay anh em nho' di dung giò ai mà hua' hẹn hẽm di là dit' nỗi mụn nhọt doa'.................bum cheo 30 cuc tra gio` bùm chéo 30 cục trã giò

9. KEN_BALAMO

Hợp mẹt gì lên rùi 27 nguyển văn đậu , F 5 lẩn F6 ròi mà chã thấy ai , cái đó là trường Phan Đăng Lưu ko nói ! thiệt hợp gì đâu mà chán quá :-w

10. seikenxiii

seikenxiii Mr & Ms Pac-Man

Sorry Bác Ken nhiều nha, tại hôm wa có chuyện đột xuất nên lên trễ ch, 7h mới lên lận. Và vì lên trễ nên còn có 4 người đi.

11. MyTa

MyTa Youtube Master Race

Seo toàn dân SG hem zị ?
    HAI cũng ở TQ nèn !
    Nhưng mờ ở tận ĐN lận !

12. KEN_BALAMO

Hix ! Làm lên đó chạy qua chạy lại tùm lum hỏi 1 đám thanh niên kia thì người ta bảo tụi em offline sinh nhật mà đâu có TS ì đâu , chạy lại đám kia hỏi lun thì tụi nó nói em đợi mấy thàng bạn mua bán đồ VLTK , hix hợp trong TPHCM chán phèo :-w

13. seikenxiii

Thật lòng xin lỗi bác ken nhiều nhá, khi khác có dịp mời bác ken 1 chầu cafe dc hẻm, coi như tạ tội vậy. Nếu bác ken đồng ý thì chọn 1 ngày nào đó (Chủ Nhật nha), nếu dc thì buổi sáng á, cho dễ. A e ra uống cafe. :D

14. *WallInCold*

*WallInCold* Youtube Master Race

Hôm nào tổ chức ở HN đê mà Khoa điên ơi dạo này Nick KenshinHimura của tao có ai chơi ko???

15. KEN_BALAMO

Ko seo , bít chổ đó dc rầu mà hem thấy anh em về tay ko củng bùn , chu nhat này lên có gì đứng cổng trước chờ đi cổng sau ko thấy ai ! Cổng trước có mấy đứa thanh niên còn nói chiện dc :p

16. kaiba-card

kaiba-card Dragon Quest

oài lau lắm moi lên game vn cai box nay ai lap vậy ta

17. seikenxiii

Bác ken nói vậy là chịu đi 1 lần nữa hẻm. Vậy Chủ Nhật tới 9h sáng dc ko, nếu dc thì e gọi thêm Sinbad, khoa, a Nhân và vài người nữa. Ai ko có tên trong danh sách đi thêm cũng dc, càng đông càng vui.

18. KEN_BALAMO

Độ 10 h 30 đi , tui chuẩn bị rùi lên đó với anh em bên TQ , hỏi coi TQ dạo này xuất hiện bao nhiêu giang hồ ghê gúm , nhớ là cổng trước nha Nguyển Văn Đậu F.5 ( Quận Bình thạnh ) nha !

19. seikenxiii

OK. vậy để e hú anh em 1 cái. Tuần này 10h30' sáng tại Cổng Trước Trường Phan Đăng Lưu F5 Q.BT.

Khoa ơi đi học mặt lần nữa nha. Rủ bà con họ hàng đi luôn nhá, có e út càng tốt :D

20. sinbad7000

H÷p m£t l¥n næa hä tr¶i, héo me.Mà 10h30 sáng ði t¡m n¡ng à tha em ði mí ðÕi ca ::(