Sever Wow Việt Nam.

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi hung_war3, 2/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

hì bác cứ chơi thử bug biếc pác cứ post vô forum . :D tụi tui sẽ giải quyết trong time ngắn nhất :D.
    Thanks!

2. Lord_Shimazu

Lord_Shimazu Youtube Master Race

Hi ,cảm ơn các bạn ,sever chơi khá ổn ,còn một số lỗi nhưng mà tui sẽ post lên forum ở trang chủ sau hen .
    Chỉ có điều này hơi buồn à ,lúc nào dzô chơi tui cũng có một mình mà lại chơi NE nữa nên đi trong rừng Teldrasill cũng sợ lắm (tính tui vốn sợ ma) ,mấy bữa nay có gặp một NE khác là TKKG nên cũng đỡ sợ hơn .Không biết ở những vùng khác thì sao nhỉ ? Ở chỗ loài người chắc đông vui hơn ,cũng định chuyển wa đó chơi nhưng mà bỏ con Druid lv14 cũng uổng wá.....
    Con NE của em tên Shiina ,ai chơi NE thì liên lạc với em nha ....À ,TKKG nè đọc dc cái này thì add nick YM của tui nghen : dau_tay_1210 .
    Chào các vị ,hẹn gặp lại trong game .Dzô làm Quest tiếp đây ,trời ơi game gì mà Q nhìu wá ,admin nè cho hỏi cái nha ,sever của bạn có đủ các Q như S cua Blizz ko ,tui chưa chơi nên không biết .

3. lightdevil

lightdevil Space Marine Doomguy

server còn ít người nên tập trung chơi 1 chỗ thôi cho nó đông vui chứ :D
    ai dạy em cách down cái , 2 cái client down mãi ko xong :((

4. Lord_Shimazu

Đi mua đĩa về cài đi bạn ơi ,down vừa khó vừa lâu mà nhìu khi down xong roài khi chạy còn bị lỗi nữa ,nhức đầu lắm....
    Mua đĩa hén ,nếu không phải là Client 1.0.0 thì chịu khó up xuống (cái này trong fourum ở trang chủ anh hung_war chỉ roài ,link nè : serverwow-vn.myvnc.com/forums/index.php?showtopic=50 ) ,up xong thì dzô down cái này xuống ,cho chạy ,giờ thì đã có bản WoW bản 1.4.0 rồi nhé ,tìm file realmlist.twf ....cái này chắc bạn biết roài ,xong roài thì vào game thưởng thức thôi ,chịu khó đi nghen .
    Hẹn gặp bạn trong game trong một ngày gần nhất .

5. hung_war3

hì hiện tại trong sever có bản mới nhất của irpg team :D ( realse cho team member . 1.2.0 ) . Có chính xác là 2063 quest . Gần 2500 Npc Quest Giver . :D .

_ Còn giống y hệt sever blizz không thì mình không dám chắc . Nhưng trong race HM thì có lẽ khoảng 80% .
    _ Sever còn nhiều bug .. và đang trong test nên mong các bạn ủng hộ và post bug lên forum nhé .
    Thanks!

6. Lord_Shimazu

7. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Hello Shiina, thì ra là bạn đó hả, TKKG đây.
    Muốn chuyển qua chơi Race khác thì nói tui nhé, đặng chuyển qua chung luôn cho vui.
    To hung_war : cấu hình máy chủ của bạn có thể đáp ứng tối đa cho bao nhiêu người chơi cùng lúc vậy ? Tôi hơi thắc mắc, vì sắp tới tôi sẽ giới thiệu server của bạn cho nhiều người chơi nữa ( hiện giờ chỗ tôi chỉ có tôi đang chơi thử thôi ), nếu được thì bạn cố gắng nâng cấp máy chủ mạnh hơn nữa nhé ( cỡ 4 Gb RAM chẳng hạn ), để cho nhiều người cùng vui.

8. hung_war3

@ long : sever đông gamer chơi là mục đích của BQT . Hiện tại sever đang chạy tạm được . Tui chưa test thử được là sever support good bao nhiêu mem . Nhưng cứ test thử nếu hôm nào đông mem bạn check game mà thấy lag or something thì khi đó mình sẽ có đánh giá tốt hơn về limit gamer.

@ All : sắp có 1 sự kiện tuyệt vời :D :D :D cái này hay lắm sẽ tổ chức cho 2 side . Anh em chuẩn bị nhé!

9. hung_war3

hic có ai chơi tauren với tui không ? hĩc 1 mình mình chơi tauren!

10. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

hihi teddrasil là còn thường thui chứ sau này xuống mấy cái vùng như ungoro cratter hay là searing gorgge, burning steppes thì cứ phải gọi là :D

11. silent death

silent death Donkey Kong

ủa, hung_war3 ơi, server giờ có bao nhiêu thành viên rồi?

12. Binladen_dn

Binladen_dn Mr & Ms Pac-Man

HỒi trước đăng ký thấy có 500 member
    Ko bít bây giờ bao nhiu
    Mà cái sever này ExP rate cao we'
    ANh admin Hung_war khuyến mãi cho các gamer mới chơi đê

13. ][=][owie

][=][owie Youtube Master Race

tai sao o co ai cho tragn web cua WOW VN vay ? neu vay thi lam sao ma vao dang ky de choi .......... va DL nua. lam on send len lai di ................ thx

14. hung_war3

15. hung_war3

_ Thông báo : hôm nay forum của wow_vn chính thức bị down . Sau khi kiểm tra lệnh trong mysql thi` có lệnh delete .
    _ Vậy mong anh em nào làm thì nương tay nhé . Cái này là server game mà .
    _ Sẽ cố gắng fix forum trong thời gian ngắn nhất .
    _ Sever vẫn chạy bình thường.

16. titini

titini Youtube Master Race

Anh hungwar xem dùm em ACC XIUXIUMAI , bị lỗi rồi , vào nhân vật PhongLinh (rougue) chỉ thấy người trụi lũi , trong ba lô còn nguyên tiền nhưng item biến thành dấu hỏi hết , có thủ log ACC khác vào như titini thì vẫn chạy bình thường , ACC xiuxiumai đã từng bị lỗi nay lại bị lỗi nữa , bỏ thì uổng vì có 2 char levẻ 9 và 11 hic , không lên forum được nên post ở đây monh anh thông cảm , hay có cách nào để em vào được con Phonglinh để chuyển tiền qua con HolyKnight bên ACC titini rồi delete ACC xiuxiumai cũng được, cảm ơn anh nhiều .

17. hung_war3

không phải đâu .. cái lỗi này là do đường truyền không load kịp thôi . Em cứ chơi như bình thường .
    _ Nếu gặp gì thì báo anh nhé .

18. titini

titini Youtube Master Race

Em vào lại thì lại thấy hiện tương như vầy : có thấy ba lô , thấy các item , nhưng không gặp người chơi nào cả ( cùng lúc em có lấy con holyknight vào cùng chỗ với con Phonglinh , nhưng phonglinh khong nhìn thấy con Holyknight trong khi con holy lai thấy được phonglinh ) thêm nữa , em ở goldshỉe thì còn thấy NPC , chạy về làng đầu tiên thì không thấy ai cả kể cả người chơi trong khi Holyknight thì lại thấy hết như bình thường , con Phonglinh không xài skill được , dùng cục về làng thì nó hiện lên vầng hào quang rồi cứ như thế không thay đổi , không hiên dòng thời gian cast phép , híc , anh log vào con phonglinh xem giúp em , còn nếu được thì anh xem giúp con phonglinh có bao nhiêu tiền , anh cho em xin lại dù chỉ một nửa số đó cũng được ( nhiều lắm đó anh ) hic đưa tiền qua con holyknight là đươc , còn acc xiuxiumai thì vào game con holyknight sẽ báo đúng pass cho anh ( để khẳng định em là chủ nhân của acc xiuxiumai ) và nửa nè anh : Con Holyknight lên lever 6 khi học skill ở tên Brother willhelm ở Goldshire tới skill Divine Protection em chọn hoc , bấm ok mấy lần tên Brother đó lấy tiền của em rồi giả bộ Gồng lên , niệm chú ... rồi thôi ! skill không học được mà em thử hết 5 lần rồi , mất 5 đồng bạc rồi mà vẫn không học được , hu hu NPC gì mà chơi đểu quá , anh giúp em sửa tên đó lại với . Cảm ơn anh nhiều . Á em nhớ ra rồi có lần em thấy một người tên younggirl ở đồng nai đi chung party với em cũng bị tình trạng giống PhongLinh vậy đó , anh xem giúp nhé !

19. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

uh sao cái file patch mình down đến 99% thì nó dừng là sao vậy, ai cho cái link tốt hơn xem nào !

20. guy

guy Youtube Master Race

bác hùng dạo này còn làm cả server WOW nữa cơ ah`,có bản cài client ko,cho tôi một bản chơi thử??
    ah`,cái acc stream vẫn chạy ngon đấy,cám ơn nhé:D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.