Shaiya Online (korean) giống L2 và hay nữa

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi chutchit363, 5/2/06.

1. haylachinhminh

haylachinhminh Fire in the hole!

chutchit ông reg tui nick rohan dùm được không ??????

thxxxxxxxxxxxxxxx
    id và pass tuy` thx

2. daithiensu2005

daithiensu2005 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

game này verry cool đây:D đang dowb đây hẹn gạp lại trong game nha có gì giúp đỡ lẫn nhau mọi người nhất trí xem nên chơi sever nào đây

3. MDK132

MDK132 Mr & Ms Pac-Man

Tui có 1 nick gô hân nè,lậu wá ko chơi ko bít giờ còn xài dc kô? ông pm nick YM: phanthean2006

4. Pnt2005

Pnt2005 Mr & Ms Pac-Man

ông chờ lúc sáng sớm từ 7h trỡ xuống qua những giờ đó mạng nhanh nhất mà chưa lagg update nhanh lém :;) còn cái vụ login bị đứng ko update được nữa tui đoán chắc là tại nó bị lỗi gì đó thui ráng chạy update cho nhanh là được :D tui cũng bị hoài nè nên sáng nay tính ra sớm đễ update cho nhanh thế mà lại ngủ wên ở nhà luôn :hug: làm đành chờ tới sáng mai tới sớm đễ làm lại :p còn cái vụ nhất trí chơi chung 1 sever mọi người thấy sao ;;) tui chưa update xong chưa vào game được nên chã biết có mấy sever nữa ai up xong rùi vô game được rùi thì thông báo cho anh em ở đây biết với ::)

5. MDK132

MDK132 Mr & Ms Pac-Man

Sao tui bị lỗi 114 hoài ah` , update rồi 23/23 chạy GuaGuard ngon lành ==>> hiện ra cái bảng 114, potay lun

6. kingdom game

kingdom game Mr & Ms Pac-Man

hix download nhanh,website nhanh , update cũng nhanh nhưng có mỗi guard là update chậm như 1 con rùa có lúc phải reset lại hơn chục lần mới vô dc

7. haylachinhminh

haylachinhminh Fire in the hole!

được rùi ? chơi được 5 phút là bị đá ra ????????/ T_T , ai bị giống tui ko , hi65n ra 1 cái bảng toàn là chữ hàn

8. chutchit363

chutchit363 Legend of Zelda

tui vào chơi thì không bị trục trặc gì hết mà có là do máy tui yếu và graphic dỏm nên tui phải out luôn :D không kịp vào coi ké nhân vật ra làm sao hết :D

9. nhoaanhyeu

nhoaanhyeu Youtube Master Race

Có ai biết ở đâu có thể chơi trò này ko làm ơn cho mình biết với . Cám on các bác , các chú , các thím , các cậu , các bạn , các anh , các chị , các em , các cô , các dì , các cháu , các chít , các chắt . ;;) . Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè , Lên Mp nè . Các bác thông cảm ít Mp quá :D

10. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

nè ông ơi tôi bấm vô mấy chỗ trong khu download nó bung ra cái bảng gì đó tiếng kr k0 hà. CHo tui link down trực tiếp đi T_T. Mà trong game tiếng anh hay tiếng korea vậy ông ?

11. chutchit363

bung ra cái bản đó là chỗ down đó bạn à :D không còn chỗ down khác trừ người ta host lên đâu và đown trong đó nhanh lắm đấy nên cũng không sao :D

12. Pnt2005

Pnt2005 Mr & Ms Pac-Man

Hehehe :D Cuối cùng anh ta cũng đã vô được game roài.

Mà nè sao tui thấy game này đánh giống hệt như RYL vậy nhĩ đánh đã quá chời tui chơi ỡ sever đầu tiên Nick:TheAngel, còn mọi ngưới vô sẽ chơi ỡ sever nào đây ;;) hay vô sever đầu với tui luôn đi :D ai vô được post hình và NickName lên đây luôn đi nha để dễ nhận ra nhau có gì còn giúp đỡ nữa mà, còn ai có kinh nghiệm chơi truớc rùi thì chĩ cho anh em cách chơi vói nha:lol: và cách làm quest nữa, mọi ngưới nhất trí chơi sever nào đây cho ý kiến đi.

13. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

bung lên xong rồi tịt à chứ bung lên rồi down là sướng ồi T_T

14. PeterBean

PeterBean T.E.T.Я.I.S

Đang download game, không dùng chương trình tăng tốc download thiệt mệt. Có ai chơi được tí kinh nghiệm thì chia sẻ tôi với, về Quest chẳng hạn, cách train nhanh nhất và kiếm items hay nhất :D, xin cám ơn và đa tạ !

15. INBYH

INBYH Youtube Master Race

ac.ac. len lv 18 roai ma` gold thi ko du de mua do ma' ui! >"< gia ta`i co 300k ko tham thap va`o dau ne` troi! cay hoi bi phe nhung tui thay class defender train hoi lau nhung lai gia`u ac'
    hehehe
    :D . co ai choi o sever7 ko?
    nick trong do cung la INBYH. ai vo thi pm de pt kim tien deeeeeeeeeeee
    a` ma ba` con minh choi o server may dong vay? bit de wa choi chung cho vui do ma`

16. INBYH

INBYH Youtube Master Race

Quest thi ko the chi duoc chi mo ra thui. cham tron xanh va` vang la noi nhan va tra quest! noi chung la co diem nao cu chay lai noi chuyen ra'o.
    co quest yeu cau kill so luong monter. co quest thi kill monter de lay do dem ve nop! co`n co loai quest thi` trade item tu em nay wa em kia.
    noi chung la` xieng mo` va` cu talk het voi may con npc o may cai cham xanh va` vang do' ma` hehehehehe
    chu y luc talk voi npc do thi nho mo map ra see cai nghen! talk xong ma no xuat hien 1 cham xanh moi thi` come there lien nghen. heheheh
    ko dam mua ri`u wa mat cac pro! ai bit thi chi them nha

17. anna0878

anna0878 Youtube Master Race

tui vo choi dc roi dang lv 8 choi sẻver 7(cuoi cung do ma`)
    nhung ko biet tang diem sao het ah'
    ai bit chi dum toan tieng Kr ko ha`
    nick trong game tui la PhiThienNhan

18. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Nghe mí pa bảo game hay, giống L2, ngồi lọ mọ reg acc, download, create char, vào tới nơi ói quá trời luôn =)) Mắt mí pa có bị sao ko vậy? đồ họa tệ vậy mà so với L2? Chơi được tới level bao nhiêu rồi mà kết luận nó hay thế? =))

19. flame1602

flame1602 C O N T R A

Chài. Game hình ảnh quá tuyệt. Giáp nhìn thực dụng hơn l2 nhìu. Giáp l2 đẹp thì cũng đẹp nhưng màu mè quá.
    Có ai chỉ cách tăng điểm với. Chỉ cần biết dòng nào là STR hay DEX ... là được rùi. Chứ nó có tới 6 dòng lận. Không biết tăng dòng nào hết.
    Em chơi sv1 Nick là SongNhi ai có chơi thì pm cho dễ nói chiện. Mới biết được 1 VN trong game à.

20. chutchit363

nó giống L2 thôi chứ có nói là y chang đâu nà :p sợ ông luôn đó nếu là giống y chang L2 thì tui đã nói là y chang rồi =))