Share SC2 BETA - OVER HERE

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi hung_war3, 22/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. >Tagme<

>Tagme< Fröhlich Kaiser

Xin 1 chân test đại ca ơi :>

Bất kể giờ nào \m/,đêm khuya càng tốt :">

thanks vì sự hi sinh của anh :x

send vào mail này maituyetanh1988@gmail.com

2. badboy91

badboy91 C O N T R A

mod ơi cho t hỏi, lấy slot là phải đăng kí ngay sau mấy cái "phase x start" à =="

3. Thích Thể Hiện.

Thích Thể Hiện. Mr & Ms Pac-Man

hjx , ai share cho mình với :(

4. nmtam17121990

nmtam17121990 Guest

Tôi rất kính trọng anh Hung_War3 về việc làm cao cả là share acc để mọi người được thử qua về SC2. Nhưng mà cách anh trả lời về việc gạt tôi ra khỏi danh sách thì quả thực khiến tôi chưa hài lòng.

Thứ nhất xin được copy lại đây về luật lệ ban đầu của anh, tôi thề copy sai 1 chữ ra đường xe cán chết ngay:

Luật đầu tiên đập vào mắt người đọc là: MEMBER GVN! Lý do anh chối bỏ chính cái điều luật được viết in hoa này thật sự rất vô lý.
    Việc trả lời bằng câu văn trên khiến tôi có cảm giác vừa bị chửi 1 cái vào mặt.
    NẾu ngay từ đầu tôi biết anh "viết thiếu" câu: "chỉ giành cho member chân chính của box SC" kế bên cái luật ấy thì tôi đã dùng cái nick nmtam17121990 để đăng ký rồi. Còn nmtam17121990 ra vào box SC này thảo luận có phải là loại cần thì xách đít vào xong thì lết thân ra đi không thì "member lâu năm" nào ở box SC này đều biết. Chỉ là bây giờ không thích dùng cái nick lập khi còn trẻ con ấy vào đây nữa nên dùng chung nick JUST.GO với thằng bạn thì phân biệt đối xử như vậy sao?
    Việc còn lại nữa là tôi vào đăng ký vì muốn được Share chứ ko phải bố thí mà phải nhìn mặt có cảm tình mới share. Và xin anh đừng nghĩ rằng tôi viết điều này là mong có được cơ hội thử nghiệm BETA SC2.
    Ta đang ở 1 nơi mà công bằng dân chủ văn minh được đặt lên hàng đầu!
    Chỉ mong anh nhớ cho điều ấy.

PS: SAu bao nhiêu chuyện chỉ thấy để dành dụm tiền mua hẳn 1 đĩa bản quyền khi game ra mắt là sướng hơn cả. Chí ít là ta có thể an tâm chơi mà ko lo bị đá đít vì ai đấy vừaz đăng nhập bằng tài khoản hiện tại!

Chỉnh sửa cuối: 23/2/10
  5. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Có mỗi 1 cái account , cả trăm người ai cũng muốn test , việc ưu tiên cho member lâu năm hay nhiều bài viết là hợp lý , có gì đâu ? Bạn đăng ký bằng cái nick mới thì làm sao hung_war3 biết được bạn là ai . Lỗi tại bạn chứ trách gì người ta ?

6. afterlastangel

afterlastangel Donkey Kong

Mình nghĩ khi căn cứ vào cái đó có quyền để từ chối chứ. Cái này share vì anh em chơi thôi, nếu không được chơi cũng coi như không may mắn khi không nhận được key beta thôi.
    Nếu mà việc share làm mất lòng mọi người như vậy đóng quách luôn cho rồi.
    P/s: Lúc mình có key của SC1 mình cũng share cho mọi người và kết quả bị muted :(

7. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

Cám ơn các bạn đã đang và sẽ góp ý , tôi sẽ cố gắng để có thể cung cấp cho các bạn dịch vụ tốt nhất .
    PS : ko biết các bạn có tin không chứ từ lúc acc tôi có access beta đến giờ có lẽ acc chưa bao giờ biết "offline" .

8. Vịt Lộn

Vịt Lộn Mr & Ms Pac-Man

ko biết mình có phần không, thôi thì cứ thử xin xem sao :D nick YM sjthejacksamurai, có thể chơi vào tất cả các buổi chiều trừ t3 và 5 trong khoảng 4-6h, và tối, buổi sáng tùy tình hình.. test được replay rồi, test game play nữa thì tuyệt ^^ thanks

9. JUST.GO

JUST.GO Youtube Master Race

Nếu ban đầu anh Hung_War3 viết rõ ràng là "Member GVN nhưng chỉ cho những thành viên chân chính của box SC" thì tôi đã dùng nick lâu năm của mình đăng ký rồi. Nhưng thực tế thì không như vậy, anh ta chỉ ghi vỏn vẹn "Member GVN". Và câu của mod TN anh ta quote lại thì không những là member lâu năm mà bắt buộc là phải gắn bó lâu dài với box SC mới được. Thêm nữa VD như bạn là sinh viên đi trình báo công an bạn bị cướp trước, sau đó một ông cán bộ "lâu năm, nhiều thành tích vẻ vang" cũng báo bị mất cắp. Các đồng chí công an lại lật đật đi điều tra việc của ông cán bộ còn bạn bị xếp xó. Bạn có thể nhẫn nhịn được chứ với tôi như vậy là không công bằng. Các đồng chí công an cũng nên ghi biển trước cửa phòng là "ưu tiên "share" sự chú ý của công an cho người nổi tiếng, nhiều thành tích, đóng góp, những ai lần đầu tiên vào trình báo thì phải chờ, chờ lâu không được giải quyết thì tự giác ra về không làm loạn". Đó là chưa kể tôi không phải loại "cần thì vác mặt đến, xong thì xách đít ra đi".
    Vậy thì lỗi là của tôi sao? Mừng rỡ vào đăng ký vào vị trí thứ 10 từ trên xuống khi thấy luật đề là "MEMBER GAMEVN" mà không thấy các yếu tố ràng buộc khác về bài viết là sai? Xin lỗi Yamatogun_vn chỉ post có 24 bài nhưng vẫn được share, nhưng ở box SC này ai mà chả biết tiếng anh Yamatogun_VN? Vậy thì lỗi thuộc về ai? Ai mới là người đáng được nhận lời xin lỗi trực tiếp đây?
    Tôi khôn muốn nói thêm nhiều về vụ việc này nữa. Và hơn ai hết tôi không muốn anh Hung_War3 ngừng việc chia sẻ acc test SC2 BETA chỉ vì sự cố nho nhỏ này. Mong anh hãy tiếp tục chia sẻ cho những người "MONG MUỐN CHƠI THỬ SC 2 VÀ LÀ MEMBER GAMEVN".

Chỉnh sửa cuối: 24/2/10
  10. badboy91

badboy91 C O N T R A

cho t xin 1 slot chiều nay vs ... :<

11. ProjecK

ProjecK Mr & Ms Pac-Man

hôm nay Phase 1 ai vậy bác Hung_war3 ?

12. bahamutdragon

bahamutdragon Mr & Ms Pac-Man

Bác Hung_war3 nên thiết lập danh sách tham gia hàng ngày, vì như thế sẽ công bằng hơn.:D

13. huyminhninjapro

huyminhninjapro Mr & Ms Pac-Man

Cho tôi 1 phase ngày hôm nay nhé anh Hung_war3 !! Cảm ơn anh nhiều !!!!!

14. ProjecK

ProjecK Mr & Ms Pac-Man

Anh Hung_war3,em đăng kí phase 1 hôm này mà vẫn chưa có tin nhắn

15. haohon

haohon Mr & Ms Pac-Man

Mình post #8 bị xếp xuống #mười mấy nè pạn .
    Dù sao đây cũng là "xin" "cho"
    Nếu là mình cũng ưu tiên bạn bè ng quen . Vui vẻ tí đi rồi cũng tới lượt

16. hung_war3

Do hôm qua trực đêm nên sáng nay đến muộn các bạn nào có nhu cầu testing xin mời đăng ký sau post này , Phase 1 start lúc 10h .

Phase 1
    Phase 2 :
    Phase 3 :
    Phase 4 :
    Phase 5 :
    Phase 6 :

Chỉnh sửa cuối: 24/2/10
  17. ProjecK

ProjecK Mr & Ms Pac-Man

Em đăng kí 3 lần rồi anh Hung_war3 !Cho em phase 1

18. MyDevils

MyDevils Fire in the hole!

Mình ko phải mem của SC nhưng đã chơi SC từ khi nó mới ra nên thực sự rất thích. Ko bít có cơ hội thử wa SC2 ko. Post bài lần nữa hi vọng có dc 1 suất. Nếu ko dc thì thôi cũng cảm ơn anh Hungwar3 nhìu, vì vẫn có nhìu mem đóng góp cho box SC xứng đáng hơn :)

19. hung_war3

Phase 1 start 10h-11h30 :

20. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

Cho mình xin 1 chân với.
    Thế giờ là đăng kí sau khi phase bắt đầu à ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.