Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Mình không dùng win XP nên ko biết. Nhưng patch thì phải cài đầy đủ tất cả mới cài được DLC vào. Nếu bạn có đĩa cài bàn đầu thì cứ liều patch hết vào đi. Hỏng thì cài lại. :D
    thanks :D mình đã update link của bạn vào post 1 rồi, đồng thời cũng upload luôn bản fix cho nó nữa. Bạn nào ko dùng được FS thì down bằng link mediafire nhé.

2. namkotex15

namkotex15 Youtube Master Race

Sao khi quăng vào hết thì chơi đc..nhưng đã mất Clan Hattori.....đã cài đến patch 3 rồi....chắc dừng ở patch 1 chơi Hattori quá :(

3. FirstSunlight

FirstSunlight Donkey Kong

Hix,tui đang ở Patch 2 DX 11 chơi bình thường,quăng patch 3 và dajoku patch gì đó vô giờ như cục gạch luôn, ấn vào icon không response gì hết :(, không lẽ phải down lại từ đầu T_T

4. traiangel

traiangel Youtube Master Race

Bản Shogun 2 Original Installation - Rip - 2.51 GB cũng như bản bình thường hả các bác...
    Có lượt bỏ gì không các bác.

5. DarknessTomorrow

DarknessTomorrow Mr & Ms Pac-Man

thường thì bản Rip sẽ lược bỏ phim cắt cảnh, ngôn ngữ....

6. Super_man_199

Muốn có clan Hattori ở patch 3 thì phải down cái unlock Hattori Clan ở dưới mục Shogun 2 - OTHER bạn nhé.

Xóa toàn bộ mod mà bạn đã cài vào Shogun 2. Copy lần lượt từ patch 1 tới patch 3 vào folder Shogun 2 trước. Copy Shogun 2 Sengoku jidai dlc pack vào. Chơi thử. Nếu vẫn ko được thì hẵng cài lại từ đầu bạn nhé :)
    Nhớ đọc kỹ là bạn phải chơi được game với patch 3 rồi mới được update lên DLC pack.

Mình chưa cài bản đó bao giờ cả. Bạn thử down và cài rồi cho mình xin cái review có được ko? Bản RIP 2.5G đó trên mạng được lan truyền nhiều lắm nên mình nghĩ là nó good nên mới để lên cho nhà mình down.

Chỉnh sửa cuối: 6/8/11
  7. traiangel

traiangel Youtube Master Race

Em đã down và đã cài...và cúi cùng em phát hiện ra...hình như đây chỉ là phần movie bổ sung vào cho những ai cài các bản thiếu movie...
    Em giải nén ra thì ra được 2 file là Unpack.bat + movie.arc...Em chạy Unpack.bat thì nó giải nén típ tục movie.arc và ra 1 thư mục data chứa 3 file movie.pack :)) bùn luôn...cúi cùng thì em vẫn phải down bản 12Gb ở trên :))
    Thế này là sao bác...bản rip nào.

Cúi cùng thì em đã hiểu, đây mới chính là link bản rip 2.5 GB, kòn link bác đưa là phần movie add thêm vào bác ạh...:))
    Pass : www.rgamer.cz.cc
    http://www.mediafire.com/?kdq1t8aby66l9#0,1
    Sẵn tiện bác cho em review về 2 cái link [MF] Shogun 2 Original Installation bên www.gamehousevn.com và dlgames4free.blogspot.com mà bác đưa để em biết mà còn down ạh, em ghiền quá roài...

Chỉnh sửa cuối: 7/8/11
  8. Super_man_199

Thành thật xin lỗi và cảm ơn bạn đã kiểm tra hộ mình. Mình sẽ update lên trang 1.
    www.gamehousevn.com thì mình tin tưởng lắm. Mình cũng down Shogun 2 trên trang này nhưng cũng khá lâu rồi nên ko biết ngày trước down link nào. Vừa check lại link mediafire của gamehousevn.com và thấy nó vẫn còn sống. Nếu bạn ko thấy ngại thì cứ cắm máy down về. Hoặc vào hẳng trang web của họ về down Shogun 2 tại:
    http://www.gamehousevn.com/showthread.php?t=9535

Thân.

9. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

topic có giá trị stick lên cho bà con dễ thấy \m/

10. namkotex15

namkotex15 Youtube Master Race

CRACK ONLY - NETSHOW

http://www.mediafire.com/?wo5373mqkip0xiv

File này có 2 thư mục....mình cài cái nào...Sau khi cài tất cả các bản vào....thì chơi đc khoảng 15p đã bị văng ra ngoài...mình xài win xp..
    Chắc chỉ có thể cài bản 1 thôi....bản 2 bỏ vào hết k chơi đc...bản 3 bỏ vào chơi đc bị văng

11. ryuflatron

ryuflatron The Warrior of Light Lão Làng GVN

Mình có down bản Clone DVD hồi trước, cài bằng Phoenix, update lên patch 3 sao vẫn ko có phim khi bắt đầu camp nhỉ :-?, hay là vẫn phải down movie pack về:|

12. legend_k74

legend_k74 Mr & Ms Pac-Man

^ down file movie pack về. patch 3 chỉ là crack cho phiên bản v1.1.0build3444, có vài chục Mb thôi. trong khi file pack movie của bản crack là 3.14 GB bị lỗi gần hết.

13. ryuflatron

ryuflatron The Warrior of Light Lão Làng GVN

down về nhét vào đâu bác, chỗ roaming hay là folder game

14. legend_k74

legend_k74 Mr & Ms Pac-Man

^ bác nhét vào thư mục data của game thôi.

15. oOyugiOo

oOyugiOo Dragon Quest

Bạn nào cho mình xin cái update_common :).Link toàn die hết rồi :(

16. Super_man_199

Cái nào cũng đc hết. Mình thường cài crack của folder nào có dung lượng lớn hơn cho an toàn haha.

update_common 352.46 MB mình up ko nổi bạn ơi -.- Google thấy có cái torrent này bên voz, bạn thử dùng xem:
    http://thepiratebay.org/torrent/6332944

17. oOyugiOo

oOyugiOo Dragon Quest

x.x.cái torrent này mình đang kéo,kinh dị torent :((.Ai có cái mediafire hay cái gì cũng được.Trừ cái torrent giúp mình với :(.Down toàn 20kb trở xuống :(

18. goukixxx

goukixxx Youtube Master Race

cảm ơn ban Super_man_199 đã tổng hợp link để tụi mình tiệnn update

nhưng mình thấy có 1 số bug không biết có phải do DVD game ko, bộ 3 đĩa DVD mình mua ở Thúy vy thấy là của FAIRLIGHT

sau khi update mình thấy 1 số lỗi sau :

1. Vừa ấn vào ,multi play là văng khỏi game (cái này cũng hem sao, đâu có chơi mang đâu :) )

2. Mình đang chơi clan uesugi chế độ hard thì thấy bọn clan ikki-ikko nó đem quân qua đánh, quân nó yari arigasu thì full 180, cung arigasu thì 150, đông quá chịu không nỗi. Trước chơi clan shimazu chế độ hard ở bản ver 1.0 3241 thì chưa gặp tình trạng này. Không biết đây là do update hay lỗi của game nữa ( mình đã update tới bản DLC SENGOKU JIDAI UNIT )

19. oOyugiOo

oOyugiOo Dragon Quest

down xong cái update_common rồi,vô vẫn không load được :((. Xem lại thì còn thiếu cái Update_en.zip.Bác super man biết cái này down chổ nào không:(.tìm không thấy ai up rồi :((

20. gamesoftware

gamesoftware Donkey Kong

Có bro nào hứng thú với cái này ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.