Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Aomari0

Aomari0 Mega Man Lão Làng GVN

Update driver của máy( vga driver, sound driver...) lên bản mới nhất, mà cấu hình của bạn như thế nào vậy?

2. trungcuc12345

trungcuc12345 Youtube Master Race

cấu hình của mình la: i7, ddr3 8GB, VGA GTS 450, lúc trước cái crack ROTS chưa hoàn chỉnh, mình chỉ chơi tới Sengoku Jidai ngon lành ah

---------- Post added at 23:28 ---------- Previous post was at 23:23 ----------

duoc roi ban oi duoooocccc rồi wooohoo mình biết tại sao rui, mình có cài một cái mod mà muốn dùng nó phai copy một file vào folder script, mình mới chợt nhớ ra, và xóa nó rồi, thanks sự giúp đõ của mấy bạn

3. ShadowDevil

ShadowDevil Youtube Master Race

cho mình hỏi mình down bản torrent của ali123 lúc down về giải nén ra chạy file trong cái folder đó nó k chay là sao vậy=.=

4. sutudo_vn

sutudo_vn Youtube Master Race

có ai biết cách update driver card màn hình ko, tôi xài card ATI radeon HD 4300/4500 lúc cài win 7 thì chơi shogun 2 ko có vấn đề gì, còn khi cài win xp thì ko thể nào chỉnh ultra unit size được, tiến thể cho xin cái link down file ghost win xp với, tính cài lại máy để chơi shogun 2 nhưng mất đĩa driver rồi, giờ mà cài lại thì phải tìm từng cái driver trên mạng chắc chết luôn. @_@

5. Aomari0

Cài game không crack thì chạy kiểu gì, Cài đúng phải là Shogun 2 bản ALI213 (20GB) + Patch10 + Shogun 2 Blood Pack DLC CRACK + Redist Visual C+++, + DirectX. Game không crack vẫn chạy chỉ có xài hàng bản quyền giá 1tr6.

6. ShadowDevil

bạn ơi bạn xem lại đc k hình như cái multiupload nó die rồi thì phải:|

---------- Post added at 11:28 ---------- Previous post was at 11:06 ----------

cho mình hỏi chút down cái blood patch dlc có cần sign up tài khoản ali123 k, tại mình down chậm lắm toàn 1kb/s:((

7. lantis999

lantis999 Mega Man

bạn up lại cái link down torent bản đầy đủ Shogun 2 + 3 DLCs by ALI213 đi,mấy link kia nó chặn hết rồi.
    hay up thẳng file tprrent lên đây đi.

8. KFI

KFI Mr & Ms Pac-Man

Đã bảo tùy máy mà bạn,máy bạn ko bị lỗi thì chơi bình thường ai bắt bạn làm gì đâu,máy người khác bị lỗi thì phải thử tìm cách khắc phục

9. Aomari0

Link nào die hả bạn để mình upload lại, blood patch dlc crack link torrent đây, down chưa đến 30 phút:
    http://thepiratebay.org/torrent/6957573/Shogun_2_blood_pack_and_crack_v1.1.0.Build.4768
    Bạn click vào Get this torrent hoặc (Get Torrent File) nhé, cần trình down torrent để down.

---------- Post added at 12:28 ---------- Previous post was at 12:21 ----------

Torrent bản 20gb thì mình không còn nữa, down bản 20gb về setup lằng nhằng lắm, bạn down bản 15,2gb ở chỗ này, down về, cài đặt xong xuôi, chép crack vào chạy game chơi thôi.
    http://thepiratebay.org/torrent/694..._-_Rise_of_the_Samurai_(2011)_[PCDVD][MULTi8]
    Từ khi các site host file bị down, torrent giờ lại lên ngôi.:D'@-@=))

10. ShadowDevil

k cái multiupload lúc nãy nó bị die k vào đc h ok rồi, tks bạn nhiều:D

11. mjnhkha

mjnhkha Youtube Master Race

cho mình xin link 3 cái này đi, rối quá nhìn ko biết ở đâu hết

Shogun 2 bản ALI213 (20GB) + Patch10 + Shogun 2 Blood Pack DLC.

12. lantis999

lantis999 Mega Man

có đủ các dlp ko bác?
    Hay chí ít là clan hattory unlock.

13. Aomari0

Full DLC bao gồm Hattori + Sengoku Jidai + Ikko Ikki + Rise of the Samurai + Blood pack DLC.
    Khi cài đặt nó sẽ yêu cầu cài các phần mềm chạy game, cứ cài hết rồi chép crack ở DVD 2 vào là xong.
    Chú ý: Nếu trình diệt virus nó cảnh báo file steam_hocker.dll thì nhớ tắt đi hoặc cho file vào phần không xóa của trình diệt virus.
    Xóa hết mod trước khi cài, cài game xong hẵng cài lại.

14. SkywalkerZ

SkywalkerZ Youtube Master Race

Mấy bác cho em hỏi là bản crack trong DLC Blood Pack đã ổn định chưa? Chơi qua được turn 50 chứ?

15. lantis999

lantis999 Mega Man

bản của bac Aomari0 đưa đang down khổ cái chả ai seed,chậm quá....

16. ngoctruong1991

ngoctruong1991 Youtube Master Race

Lantis999 ơi!!! mình cũng đang ngồi down như bạn nè... Hic. đợi 10p rồi mà vẫn 0.0%... có pro nào biết cách giúp với.

17. Eruur

Eruur Mega Man Lão Làng GVN

ai up lại bản encyclopedia ko chứ megaupload bị chặn rồi giờ ko down được :(

18. babythikgame

babythikgame Mr & Ms Pac-Man

làm gì mà bạn sồn sồn lên thế :| kỹ năng đọc hiểu kém vậy à , bạn kia kêu đang ở win 64bit và không chơi được và muốn xuống win 32bit, tôi comment là win 64bit vẫn chơi bình thường tìm cách khác mà khắc phục chứ nếu mà đã lỗi thì xuống 32bit thì khắc phục được à ?

19. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

Ai up lại đống patch lên torent với, tất cả các file patch đã bị xóa hết, giờ cả thằng mediaflie sợ vi pham bản quyền giống Mega nên cũng xóa sạch rồi. Các Mod up hộ patch lên torrent cho an toàn với.

Chỉnh sửa cuối: 22/1/12
  20. KFI

KFI Mr & Ms Pac-Man

kĩ năng đọc hiểu của bạn mới là kém đó,mình đã nói lý do rõ ràng ở post trước mà cứ bay vào ọt ẹc...Bởi vì có trường hợp chuyển xuống xp 32bit chơi được nên tôi mới góp ý cho bạn ấy,sao cứ thix tỏ ra nguy hiểm thế :puke!

Nguyên văn ở bài post của tui trang 93
    "Còn nếu mà ko được nữa thì bạn cài win xp sp3 32 bit để chơi là ok lun (thằng bạn bị crash như thế này khi chơi ở win7 64 bit,nó chuyển wa xp 32bit thì chạy vù vù,khó hỉu)"
    Lần sau có ý kiến ý cò gì thì nhớ động não trước khi phát ngôn nhé :-(||>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.