Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pretorian_269

pretorian_269 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác có link dow bản FoTS bằng Mediafire ko cái mà bác Aomorio yêu cầu thay IP mà em xài máy cty khỏi đổi được hix :2cool_beated:

2. bbhvn

bbhvn Youtube Master Race

Download bằng fshare đi bạn --> Click here

3. gacumbibenh

gacumbibenh Mr & Ms Pac-Man

mình đã làm như bạn nói và vẫn thế ôi trời ơi ai cứu em với huhuhu tiện thể bác up cho em đầy đủ link down mà bác đã down thì tốt quá vì mình đã cố gắng mà kết quả vẫn vậy!mình dùng xp 32 bit nhé chơi chỉnh max shogun 2 bản đầu vga n460gx cyclone @@ cám ơn bạn trước

4. Aomari0

Aomari0 Mega Man Lão Làng GVN

Win XP phải là XP SP3 game mới chạy, 64 bit thì càng tốt, và khi cài phải cài đầy đủ các phần mềm game yêu cầu nếu không game sẽ không chạy.
    Bạn chịu khó đọc lại tầm 20 page có hướng dẫn rồi.

5. bbhvn

@ gacumbibenh: bạn đang dùng bản cài đặt nào vậy, nếu cần download bản retail DVD thì vào đây hoặc bản steam-rip thì vào đây (password download file torrent steam-rip là bbhvn)

6. gacumbibenh

cám ơn hai bác còn vụ win xp3 nữa cơ ah hix có lẽ phải down lai và cài lại win thật,em lười nên mua đĩa lậu rồi chép crack vào thấy không được hix bác nào có in đĩa không cho em xin thì tốt em ở HN ah!nhân tiện cho em cái link mediafire đi torent down cả cục không down được @@ 22g ngoài hàng cáp quang nhung ổ cứng ít dung lượng wa T_T thanks trước

7. bbhvn

@ gacumbibenh: bạn chịu khó đọc lại page trước, mình có cung cấp link fshare được up bởi hdvnbit để download bản retail DVD FoTS, tổng cộng là 245 parts

8. tatsuya619

tatsuya619 Mr & Ms Pac-Man

sao em chơi lâu lâu bị crash bất chợt thế này :((, chép đè crack fix lên crack cũ ( crack cũ không chơi đc :) ). Giúp em 1 tay với

9. gacumbibenh

thanks típ T_T dạo đang đi trực bệnh viện nên lười wa!mà em up lên xp sp 3 rồi tình hình vẫn vậy mà update cái driver lên cái là.... chuyển về 4 bit không chỉnh lại được @@bác nào giải thích vụ này coi cố gắng giúp em với huhu dạo này nằm mơ cũng muốn chơi ah

10. thanhdanh123

thanhdanh123 Youtube Master Race

mình mua dvd bản fots ngoài tiệm về cài xog crack, xong cop crack fix vào thì bị avast nó chặn file steam_fucker.dll. Xong mình đã tắt trình vỉut và cop crack fix lại. Nhấn vào icon game thì nó báo stop working. mình đã thử hết mọi cách nhưng vẫn vậy. Tức wa xóa h ngồi down lại bản steam crip nè. AI đang xài bản này thì chỉ mình các bước cài đặt để có thể chơi ngon lành.Thanks

11. Loc

Loc Mario & Luigi

Bác aomari update trang 1 link và crack bản mới đi

12. bbhvn

Cũng đang xài bản steam-rip đây, sử dụng crackfix play campaign ok. Khi xoá bộ cài cũ bạn phải chú ý xoá luôn cả folder "The Creative Assembly" nằm trong ổ đĩa C, nếu sử dụng win 7 thì copy & paste dòng sau vào "Run" để check xem folder này còn tồn tại ko --> %appdata%

*Khi cài đặt game xong, đến bước chép crack thì nhớ ko để soft antivirus active

*Đến bước chạy game sẽ thấy dialog sau xuất hiện

*Chọn Yes sẽ tiếp tục đến dialog chọn DX để chạy game như sau (dialog này chỉ xuất hiện khi chạy game lần đầu, lần thứ 2 sẽ ko xuất hiện nữa)

(Vì card vga của mình chỉ hỗ trợ đến DX10 nên dòng DX11 ko sáng, cái này có thể tuỳ chọn lại trong phần option graphic của game)

*Sau khi chọn DX xong, game sẽ tiến hành load. Chúc bạn chơi được game vui vẻ ^_^

*Chú ý: mình sử dụng win 7 ultimate SP1, ram 4G, VGA Nvidia 360GTS 1G với driver version 296.10, máy đã có sẵn soft DX11

13. thanhdanh123

Thanks bạn nhiều nha.hj. mà bạn chơi có bị trường hợp là sau mỗi lần battle trong camp xong ra là toàn map tràn ngập 1 màu xanh của biển ko. Bản trc mình chơi dc camp mà bị lỗi như zay đó.hjc.Fai save rồi load lại mới hết.

14. Aomari0

Lỗi đồ họa phải đợi CA fix, nhưng ra patch fix chưa chắc ta đã có crack patch fix mà chơi. Haizzz...

15. thanhdanh123

Thanks Aomari0 :1cool_byebye::6cool_boss::4cool_baffle:

16. bbhvn

@ thanhdanh123: mình test thử rồi nhưng ko bị như bạn, nên update driver của vga lên version mới nhất để tránh lỗi vặt nhé.

17. pretorian_269

pretorian_269 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác ơi em đang tự học C++. Bác nào có link giáo trình dạy C+ ko cho em xin nha. Thanks

18. Aomari0

Post nhầm thread rồi bạn ơi, ở đây thì ai biết lập trình C++ ? :4cool_oh::4cool_oh::4cool_oh:

19. thanhdanh123

Máy mình đã up full update driver mới nhất, c++ mới nhất, nói chung đã chơi ngon lành nhưng lại vướng cái lỗi vớ vẩn đó.hix, cứ battle camp xong ra là lũ lụt toàn bộ nước nhật.hehe.fai save load vào lại mới bình thường dc.

20. gakhongten_1988

gakhongten_1988 Mr & Ms Pac-Man

bạn thử low setting hết xem còn bị không, bữa đọc ở đâu nghe nói shogun dòng này màn hình ngoài map còn giật hơn trong battle nữa, có khi nào ra ngoài máy yếu chạy ko render nổi hình nên thành nước hết đó

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.