Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shine_ssc

shine_ssc Youtube Master Race

mình nghĩ ko phải do cấu hình đâu, mình cài bản origins hay update patch 1 đều chơi rất nuột . nhưng cứ update sang patch 3 để có clan hattori là lại bị lỗi này , ko hiểu tại sao nữa

2. FanHipHop1992

FanHipHop1992 I am α and Ω Lão Làng GVN

ac cài nhầm rồi, thì ra ko cần cài steam hic :(

Chỉnh sửa cuối: 9/9/11
  3. 064853178

064853178 Mr & Ms Pac-Man

SHOGUN 2 TOTAL WAR - SENGOKU JIDAI UNIT DLC PACK cái này có gi mới hok nhỉ

---------- Post added at 02:34 ---------- Previous post was at 01:46 ----------

SHOGUN 2 TOTAL WAR - PATCH 2 CRACKED - DX11 PATCH - Shogun.2.Total.War.v1.1.0.Build.3409.285940
    cái này thì dow hết phần Free Host + Crack phải không vậy

4. vn01221234

vn01221234 Youtube Master Race

ae giúp mình 1 so vấn đê voi
    1 . minh down game này tu lúc game mói ra ( có crack và đa chơi đc )
    2 . nhưng ban update o đay co the dùng cho game phiên bản đâu tiên đc ko ?
    3 . nhung ban patch 1 + 2 + 3 + crack vá số link o duoi' link PATCH dùng đê làm j vay ban ?
    4 . hướng dẫn cài đăt update và crack cho minh voi'
    thanks AE nhiều ( sorry minh gà wa' ) =))

5. xblackmask_vxz

xblackmask_vxz Mr & Ms Pac-Man

Mấy bro ơi cho mình hỏi với.

Mình đã down bản original, crack theo hướng dẫn và chơi bình thường được một thời gian.

Sau đó mình down 3 bản patch về, giải nén từng patch và copy vào thư mục cài game theo đúng trình tự được hướng dẫn ở post 1.

Sau khi copy patch vào, chạy file Shogun2 thì màn hình hiện thông báo bắt chọn DỉectX9 hoặc X10 mà không cho chọn X11. Dù mình chọn cái nào đi nữa thì vô được tới màn hình chờ là đứng luôn. Chờ 5p vẫn ko thấy tiến triển gì.

Mở Task Manager thì báo Not responding.

Mình không biết như vậy là bị gì nữa. Bro nào bị rồi thì chỉ mình với nhé. Cám ơn rất nhiều

6. fire1304

fire1304 Youtube Master Race

vậy bạn hiện đang dùng win nào vậy ???

---------- Post added at 23:10 ---------- Previous post was at 23:07 ----------

1 + 2 : vẫn dùng dc bạn àh :)
    3: các patch này dùng để thuận tiện cho việc up các gói DLC của Stream
    4: bạn làm theo hướng dẫn nha ở # 1 :)

7. vn01221234

vn01221234 Youtube Master Race

oh yeah , thanks ban nhe ^^
    1. http://forum.gamevn.com/showthread.php?808193-Hoi-dap-va-thao-luan-ve-MODs-Shogun-2-Total-war <<< day la 1 so ban cua MODS , hi`nh nhu la dùng de them 1 so chi tiet cho Shogun 2 ( minh` ko ro~ cai' nay`de lam j nua , anh em ai biet chi minh voi nhe ) , nhưng mình ko bíet phrai cài đặt như the nao` ?
    2 . Third Age - Total War là bản mod về Lord of the Ring của Medieval II Total War : Kingdoms
    nhưng minh ko bíet là co càn phải cai` medieval II trước rồi mới cai` đc phiên bản mở rộng này hay ko can phai cài đăt medial II hay ko nưa ?( http://www.vn-zoom.com/f234/dong-game-total-war-cac-ban-mod-cua-game-link-mf-628190.html ) link cua no' day
    mong anh em giup minh nhe
    thanks anh em nhieu lam

8. xblackmask_vxz

xblackmask_vxz Mr & Ms Pac-Man

Mình dùng win 7 32bit. Search các kiểu rồi mà ko tìm ra cách khắc phục. Chả nhẽ chơi lại original :(

9. fire1304

fire1304 Youtube Master Race

Mình cũng bị lỗi như bạn khi dùng w7, còn winXP thì vẫn vô tư, chắc có lẽ phần crack pack 2 bị lỗi j đó với DX 11 rùi :(

10. goukixxx

goukixxx Youtube Master Race

Không phải card đồ họa nào cũng hỗ trợ DX 11 đâu bạn, mình xài card 9600GT DDR3 1Gb mà nó cũng chỉ support dx10 thui buồn ghê . Bạn nên xem kỹ thông số của nhà sản xuất nhé. Tốt nhất bạn lên trang web tải driver card đồ họa mới nhất về.

Mình cũng cài patch game từ 1 -3 và bản dlc SENGOKU JIDAI UNIT luôn rùi, game vẫn chiến tốt mặc dù đôi khi load đi load lại nhiều là nó bị carsh game. Minh test trên win xp va win 7 đều bị như thế ^_^

11. xuanbach9000

xuanbach9000 Donkey Kong

Cho tớ hỏi down bản flt link mega share về rồi cài như thế nào, thấy toàn file gì đâu, mount file cũng không được

12. RongSayKe

RongSayKe Mario & Luigi Lão Làng GVN

SHOGUN 2 TOTAL WAR - PATCH 1 CRACKED - Shogun.2.v1.0.0.build.3241.0.Update by PANDORA
    Link này die rồi nhé , mong chủ topic check lại và up lên mediafire giùm mình , up link rghost hay bị die sảng lắm , thx trc .

13. RusTy

RusTy Legend of Zelda Lão Làng GVN

mấy cái file bạn up trên rghost bị Access to the file is restricted , mình không down được không biết có phải do đổi file host để vô fb không nữa, bạn có thê up qua tranh khác cho mình được không

14. tyraelnd

tyraelnd Youtube Master Race

cho hỏi mình down cái 64link trên mediafire có sẵn movie trong đó chưa,hay phải down thêm cái movie pack?

15. tyraelnd

tyraelnd Youtube Master Race

xin lỗi cho mình hỏi thêm cái này,crack patch 1 sao down về đc vậy @@

16. RongSayKe

RongSayKe Mario & Luigi Lão Làng GVN

Chủ topic upload lên mấy cái link rpghost đấy thì giờ đã die hết rồi , có gửi request cho chủ topic fix lại link mà chả thấy đâu .

17. minhq123

minhq123 Youtube Master Race

chủ Topic đi đâu rồi sửa dùm mấy lái link patch hộ mình đi

18. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Thành thật xin lỗi các bạn, mình hiện tại đang không ở nhà nên ko thể re-up bản cũ được. Mình có tìm trên mạng thì có bản này ko biết của Pandora hay NETSHOW nhưng mình thấy dung lượng như nhau và cùng đều unlock hattori clan luôn.

Link mediafire: http://www.mediafire.com/?rdmsv941zz5t4y0

đã update lên post 1.

Chỉnh sửa cuối: 25/9/11
  19. idcuatui

idcuatui Youtube Master Race

tình hình là tui cài game bản RIP + 3 patch + Movie patch. Lúc vào chơi thì thỉnh thoảng bị tiếng két két rồi treo máy, tắt âm thanh Speech và Effect thì hết bị két két + treo máy. Có ai biết đấy là lỗi gì ko? Mà sao khi cài 3 patch thì tui không chỉnh đc Graphic lên High hay Ultra đc nữa! chỉ đc Low hoặc Medium thì chán chết. ai biết thì chỉ tui dùm, thanks nhìu nha!

20. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

bác nào còn cái crack của FLT up lên giùm mình với, cái mà có update_common vs cái update_en ấy
    thank

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.