[ Silkroad-R ] ver4 : Tải game , Bot , Fake IP và Thảo luận games

Thảo luận trong 'Con Đường Tơ Lụa - SilkRoad' bắt đầu bởi Single.s, 7/6/13.

1. Lsvtec

Lsvtec Donkey Kong

Bác Nào Có Acc Không Dùng Lv 9x 10x Cho Mình Mượn Kéo Noob Với. Không Ở VN Trái Giờ Nên Chẳng Nhờ Được Ai kéo Cả :(

2. quanvq

quanvq Donkey Kong

Bác on giờ nào VN chi mình time mình set pt kéo............

3. quanvq

quanvq Donkey Kong

Gom tất cả mọi người về Guild mới điểm hẹn 9h tối nay tại samakar cổng N nha ai vô thì qua lẹ nha :D vô nhanh còn làm giải PVP G giải thưởng là 200M(nhà nghèo chỉ tài trợ được có thế thôi ;()

4. Lsvtec

Lsvtec Donkey Kong

Hay là để hôm nào vào guild cho tiện bạn à. Hehe lên lv 70 còn bot đc chứ lv thấp bot mệt quá. Ko mua đc HP MP

5. quanvq

quanvq Donkey Kong

Đã có 1 cơ số người qua G mọi người qua lẹ còn đánh nhau nào :D.

6. †Cute^o^Pig†

†Cute^o^Pig† Mr & Ms Pac-Man

Bạn xài bot gì mà ko mua dc???? Nếu phbot thì bạn chọn tab "Pick pilter" search "standard" nó sẽ ra 1 loạt pót (HP,MP, thuốc giải,...) bạn set all tất cả "sell". rồi wa tab loop set mua máu, mana là 500b (Nhớ là chọn đúng loại máu giả sử lv >= 51 thì set là X-Large) :D.

Chỉ có set ngựa và bình chạy nhanh 100% là ko dc thôi. Đây là lỗi của phbot, khi lên lv70 thì chạy sẽ dc hết :D.

P/s: Mọi người cho mình hỏi lại là nên chọn party 8 như thế nào đây? Mình chỉ cần đánh quái (cao hơn 5 - 10lv) một cách an toàn, ko cần phải chạy level ạ. :(

Suy đi nghĩ lại là mình định
    1 war, 2 bard, 1 cle (cái này chuẩn rồi khỏi bàn)
    1 warlock (con này có ít lắm luôn đó các bác nó buff division - tan rã) thì damage lên gần 1/2. Cái này mình test lâu rồi và có hỏi bên tụi nc' ngoài là cực kì cần con này. Vừa buff chaos vừa defuff và mấy cái skill giết quái cũng rất nhanh. Nói túm lại, mình giữ nguyên con này :D
    Còn lại là 3 chinese (train khỏi sợ die + pain quota) gồm: 1 S/S imbue ice + 1 spear int + 1 force hoặc 1 S/S imbue fire + 1 spear int + 1 wiz hoặc 1 S/S + 1 wiz + 1 forece hoặc 1 S/S + 2 wiz. Ôi rối quá cần các bác giúp :((

- - - Updated - - -

À quên party hiện giờ của mình là: 1 war + 2 bard + 1 cle + 1 warlock + 2 wiz + 1 S/S imbue fire luôn vì 2 con wiz nó AOE ice rồi :D. Hiện tất là lv 55-57 train trong Đôn Hoàng Động quái 62 - 64. Đánh thì ngon có điều gặp con KLN thì hơi mệt :-SS :-SS.

P/s: Phát hiện là khi đánh KLN thì chỉ số thu hút quái tăng cao kinh khủng. Đánh nó thôi là tất cả quái trong phạm vi 30m bu lại @@! Chả biết phải ko nữa :-SS

7. quanvq

quanvq Donkey Kong

warlock cũng không ăn thua lắm thay nó bằng 1 con war thì pt sẽ khỏe hơn chứ pt có 1 lure thì hơi yếu:
    1 cle + 2 bard + 2 war + 2 wiz + 1 con gì thì tùy bạn (pt này đánh vượt 5 cấp thoải mái GP bao nhiu cũng ít trừ khi lak cle ko buff, có thế qua bãi 108 nhìn pt mình đánh chục con GP cũng không xi nhê)

8. Lsvtec

Lsvtec Donkey Kong

CÁi Chính Là Mình Mới Chơi Nên Không Có Tiền Mua Pots. Chứ Không Thì Mình Cũng Set Bot Rùi. Muốn Lên Lv 70 Đánh Nhặt Tiền Thì Mới Bot Được. Chứ Bh Bot Là Toàn 1 Lúc Lại Phải Về Nhận HP MP Ở Chỗ NPC Hỗ Trợ. Hơi Bất Tiện

9. quanvq

quanvq Donkey Kong

Nếu bạn cần gold thì tối nay 9h việt nam qua sama cổng N mình chuyển cho

10. buianh1993

buianh1993 Mr & Ms Pac-Man GameOver

hô hô.cho e với.tối nay e mang bao tải ra đựng =))

11. †Cute^o^Pig†

@@! Bạn có nhầm gì ko? SRO - R Dưới lv70 free hết pots mà @@!

@quanvq: Tks Q! Pt mình cũng train ổn rồi chỉ có điều *nhiều chuyện* nên muốn đổi wa con wiz wa spear int chơi cho nó đa dạng :v

Chỉnh sửa cuối: 16/10/13
  12. Lsvtec

Lsvtec Donkey Kong

Bạn Chơi EU Nên Không Tốn Nhiều HP MP Chứ. Mình Nhận 500 Lọ HP MP Dùng Tầm 1 Tiếng Là Hết Rồi. Cắm Bot Qua Đêm Mà Cứ 1 Tiếng Dậy Nhận HP MP 1 Lần Thì Chắc Đập Máy Luôn :]]] =]]]

13. buianh1993

dùng ph bot nhận pot thì vào tab loop tick vào ô auto HP MP,cứ chọn loại X-large.rồi ghi 500 vào bên cạnh.tương tự vs tên giải dị trạng.nhưng mà muốn nó nhận thì phải set bán HP MP hỗ trợ train còn thừa đi.vô pick filter search cái loai HP MP hỗ trợ mà bạn đang xài rồi set nó bán đi.
    Muốn sự dung bình chạ nhanh thì vo tab loop bên tay phải có cái ô cast speed drug in script.không nhớ rõ lắm.nhưng mấy lọ speed vs ngựa khong auto mua được thì phải.tót nhất cứ mua sẵn.

14. †Cute^o^Pig†

Mình công nhận china xài tốn mana kinh khủng do bị cái imbue. Nếu ko có con bard buff mana thì nó cũng chạy về thành sớm =.=

15. tongkimlinh

tongkimlinh Mr & Ms Pac-Man

Có ai bị tình trạng Disconnect liên tục không, chán quá, buổi tối vào được có tí DC liên tục

16. buianh1993

do mi ăn ở đó.ta không sao :))

17. watersweet

watersweet Donkey Kong Lão Làng GVN

Cũng thích chơi sro lắm cơ mà nghỉ lâu rồi,giờ chơi lại lại cày từ đầu,mà vốn tiếng anh thì ít ỏi :6cool_beat_brick: chán ghê

18. Lsvtec

Lsvtec Donkey Kong

Ngại Gì Đâu Bạn. Vào Chơi Cho Anh Em Có Bạn Có Bè. :]] =]] Đông VN Là Vui Ngay Ý Mà. Cắm Bot Chứ Cũng Có Cầy Tay Đâu Mà Sợ.

19. quanvq

quanvq Donkey Kong

Do sever thằng phbot đó đến tối có quá đông người log vào nó khùng lun, mấy người khác sài bot khác thì chả thấy DC gì cả, tối nay thử logg acc trực tiếp không qua bot xem sao.

20. quanvq

quanvq Donkey Kong

join vào đê đợi chờ cái gì nữa =))....................

- - - Updated - - -

cả cái lão này nữa on thì hiện time đi chui vào G nói chuyện cho vui