Sim 2 Collections CD- Sim 2 Tips- Download Guide

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Kal Kally, 2/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luky89

luky89 C O N T R A

Hì cũng ko nhìu ............ khoảng 10k mà ko sao đâu, có thể gửi lại mà. Chắc lần này phải gửi bảo đảm luôn quá, tức cái bưu điện méc dịch này ghê X(

2. *SUPERGAMER*

*SUPERGAMER* Fire in the hole!

Tui ở SG, muốn có bộ The Sims 2 Collection 2 đĩa ấy thì nói với ai ?

3. luky89

luky89 C O N T R A

To *SUPERGAMER*: Nói với sis Jak nhá, sis cũng ở SG đó, mình thì gửi hoài mừ thất lạc hoài, bực mình ghê X(

4. sims_zone

sims_zone Youtube Master Race

o HCM cho nao ban sims 2 colection vay chi dum Zone di

5. sims_zone

mua Sims 2 colection o dau vay chi dum di tui dang o Sai Gon

6. luky89

luky89 C O N T R A

To sims_zone : Gửi PM cho Jakasai để bít rõ thêm nha.... tui ko ở SG chỉ liên lạc với sis qua PM, coá cần gì thì gửi PM cho sis Jakasai vậy ^_____^

7. pr_happy

pr_happy Mr & Ms Pac-Man

to JAKASAI: minh ở gần nhà bạn nè, và rất muốn mua bộ Sim2 colection về chơi quá vì thấy giới thiệu hấp dẫn quá! hihi
    nhưng mình có thắc mắc tí, cho mình hỏi nhe:
    _nếu có đĩa rồi thì chỉ đơn giản là thích phần nào thì mình chỉ install hoặc copy từ đĩa qua computer chơi thôi hả? mình có đọc của bạn Kal viết nhưng kg hiểu lắm vì thấy fải cẩn thận gì nữa đó( chỉ sợ virú hoặc là hack gì đó thôi)???
    _nếu mình dung hết tất cả các thứ trg đĩa thì nặng lắm kg? va có khó khăn lắm khi sử dung kg? vì ổ đĩa C của máy PC nhà mình bây giờ trống có 3.05G àh, mình sợ khg đủ,

mình mong bạn trả lời và giải thích cho mình rõ nhe!!
    have fun
    thanks!!!

8. hydrosunfua

hydrosunfua Mr & Ms Pac-Man

Cho tui xin cái cấu hình tối thiểu với đề nghị của cái The Sims 2 này với ?!!? Cấu hình nhà tui : P4 2.0 ghz ,VGA FX5200 , 256 MB RAM có chơi được không? Tại sao chơi bản expansion này vào và tạo nhân vật lâu quá vậy(gần 5 phút mới load xong :-s ) .Có bác nào bị như vậy không?Lỗi là do disc hay là cấu hình của tui đáp ứng không nổi

9. luky89

luky89 C O N T R A

Uhm cấu hình khá mạnh đoá, nhưng ram thì hơi yếu ..... TS2 cần ram dữ lém, 512Mb ram muh nó còn giật nữa là (load thì nhanh hơn chút xíu ^__^ ) .... như vậy thì cũng bình thường thoai ko coá gì đáng ngại cả (chỉ tại cái ram nên load hơi lâu T_____T ) ... coá cần bàn gì thì qua các topic khác bàn nhé, bên này để buôn bán các bản game mở rộng của TS2 thoai, ko coá bàn về cấu hình hay game TS, lần sau hỏi coá lẽ ko cần trả lời :|

10. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

mấy bạn down mấy file đó ở đâu vậy???????????

Edit: yahoooo! ti`m duoc link down ru`i
    ai nha` xa ko mua disk duoc thi` down o? day nhi`u lam
    http://forums.modthesims2.com
    pha?i reg

11. sims_zone

trang web modsim cua ban lam sao dơnload day no bat phai dang ki vay dang ki cho nao xin chi dum

12. close_9000

close_9000 Youtube Master Race

ồ nghe kal kally noi về 2 đĩa dowload do hay quá nhưng mình ở kiên giang lận mua qua đường bưu điện được ko ? nếu được thì cước phí vận chuyển là bao nhiêu

13. Kal Kally

Kal Kally Youtube Master Race

2 Đĩa Sim được nêu lên trong topic này chỉ thích hợp với Sim 2 bản gốc, không thích hợp với Sim 2 các bản mở rộng.

Khoảng 1 tuần nữa có lẽ Kal sẽ xong đĩa Sim 2 download cho các bản mở rộng.

Thật là tội lỗi. Lâu rồi mới vào Gamevn, thấy có nhiều người gửi thư hỏi về đĩa Sim 2 mà Kal chẳng biết gì cả ^^

14. buonviqua dep

buonviqua dep Youtube Master Race

có ai biết ngoài demotool con chương trình nào đê chạy the sim 2 nighlife không?chi va cho trang quét luôn nha
    THANK

15. luky89

luky89 C O N T R A

Bạn nên qua topic thảo luận TS2 NL để hỏi, hỏi ko đúng chổ ít người trả lời lém ^____^ Hình như bên trên topic hướng dẫn Leo cũng đã up chương trình này rùi .

16. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Hahaha ... Jak cũng .. tội lỗi đầy mình đây Kal ơi ^^ Lâu quá không gặp mọi người, có ai đau ốm gì hong dzậy ?? Just kidding !!
    Vậy là Kal có kế hoạch làm disc cho bản mở rộng à ? Jak cũng mới chơi thử bản Nightlife, hôm nọ search web, may mắn tìm được cái Objects Full Mod và Change Relative, chơi đc vài hôm thì hồi trưa nó vô đc 1 lúc lại out ra màn hình desktop dù chưa thoát game T___T Ko biết có phải do cái file Object đó ko nữa (Đã up trong topic Newspaper)

17. snowdrop

snowdrop Youtube Master Race

Cái bản Sim 2 download cho các bản mở rộng có chưa hả Kal? Tui cũng muốn mua mà nhà ở tận AG. Vừa chơi The Sims 2 được chừng 3 tháng, vô đọc cái này được 4 trang đầu và 2 trang cuối, giờ đi hỏi mua ^^. Mà bây giờ bạn vẫn còn bán đấy chứ? Nếu còn thì liên lạc với bạn hay với Hanamichi vậy?

18. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

có ai biết trang nào download painting, hair, make up đẹp đẹp thì cho mình nha, thanks nhìu. Mình có biết một trang clothes, hair đẹp lắm mà hơi ít ( của nữ ko hà), ai thích thì vô nha, có mấy kiểu hair lovely lắm đóa (trang này chạy kiểu Flash)
    http://sunairsims.enorth.com.cn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.