Sim 2 Collections CD- Sim 2 Tips- Download Guide

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Kal Kally, 2/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

_ Harry: Đó, Jak ghi địa điểm hẹn rồi đó, bạn đồng ý chứ ?

_ To Yugi: Uh, sis có disc rồi, Yu cần không ?

_ To Dragon Quest: Nhà bạn ở đâu ? Nếu được thì theo hẹn đến lấy chung với Harry đi cho tiện.

_ To Sandy: Nhà bạn trên Lê Văn Sỹ hả ? Khúc nào vậy ? Jak học thêm cũng gần chỗ nhà sách Kỳ Đồng thứ 7, CN, nếu sáng CN này (27/2) Sandy hồi âm thì chiều đi học Jak sẽ đưa, hẹn chỗ nhà sách. Jak đi xe màu đen số (1436) Còn không thì nhắn qua cho Jak địa chỉ, Jak đưa tới cho.

_ To Luky: Bạn check tin nhắn nha, Jak sẽ cho biết địa chỉ, theo Jak được biết thì chuyển phát EMS ra các tỉnh sẽ là 11.000 cho 50g (gần bằng 2 disc CD đó) + tiền disc trắng là 10.000, vậy nhé !

2. harrypotter2005

harrypotter2005 Donkey Kong

Ngày mai được ko vậy JAKA ? Ngay mai co 7h 30 phút tối u có rảnh ko ? Học xong tui ra đó luôn ! Chứ thứ 4 thì lúc đó tui đang học ( tới 6h lận ) ! Được ko vậy JAKA?

3. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

_ Hôm nay Chủ Nhật Jak cũng phải học thêm, nếu bạn thấy được thì có thể gặp nhau lúc 4h chiều, còn không thì các chiều/tối 2,4 (sau 3h), còn thứ 6 là busy trong khoảng 3h30 den 5h15 (học thể dục ở trường), Chủ nhật ai cần disc thì xin hẹn lúc 3h30 - 4h vì sau đó Jak cũng đi học rồi.

_ à, hay là vầy đi, nhà Jak có mở cửa hàng, có gì Jak sẽ gửi disc ở đó, ai cần thì cứ nhắn Jak biết trước là hôm đó đến lấy disc. Đây là địa chỉ : 17c Hùng Vương F4 Q5, Do nằm trên đường 1 chiều nên cũng khá dễ tìm, bạn đi từ bùng binh ngã 6 xuống (cái bùng binh nằm gần nhà sách Minh Khai và trường Lê Hồng PHong đó), ở bùng binh, bạn thấy 1 cái công viên (công viên này nằm giữa Trần Phú và Hùng Vương, cả 2 đều 1 chiều), chạy vào đường Hùng Vương, xuống chừng mười mấy căn, nhìn tay trái, tìm cửa hàng ĐTDĐ Viễn Đông theo địa chỉ trên (nhớ là chưa tới KS Equatorial đâu). Vô bạn gặp chị nhân viên bán hàng, nói là bạn đã có hẹn lấy 2 disc ở đây, đưa xiền ^__^ rùi chị ấy sẽ đưa cho.

Tóm lại, BẠN NÀO TỚI NGAY NHÀ JAK LẤY DISC THÌ CHỈ CẦN NÓI TRƯỚC để Jak còn làm disc (online cố định 2,4,6 và rảnh thì lên nên cứ yên tâm mà nhắn ^__^)

4. harrypotter2005

harrypotter2005 Donkey Kong

Rồi , vậy em đặt 2 đĩa ! Anh cứ gửi ở đó đi , Chiều em sẽ lên lấy! Cám ơn anh nhiều !

5. Sandy soil

Sandy soil Youtube Master Race

đã pm cho Jakasai địa chỉ rùi đó

6. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Vậy lát nữa em tới nhà sis được kô, khoảng 3 h hoặc 3h30 . Em sẽ đem theo cái USB rồi sis chép cho em nha, sẵn biết mặt, thanks ^^

7. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Hơ, sis Jak hoạt động rất chuyên nghiệp . có lẽ em sẽ hẹn sis 1 dịp nào đó ở nhà sách Kỳ Đồng, giống như Sandy vậy ! thật tò mò vì chưa thấy sis từ trước đến nay :D

8. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

_Okie, chuyện nhỏ thôi, sis cũng mong gặp Yu lắm đó. Nhà Yu gần Kỳ Đồng à ??? Nếu vậy sis đã hẹn Sandy thứ 7 này (5/3/2005) lúc 5h chiều ở nhà sách Kỳ Đồng rồi đó nha. Sis đi xe, biển số 1436, màu đen. Vậy là 2 bộ ho Yu và Sandy, right ?

_ Hôm qua thật xin lỗi mọi người vì line điện thoại nhà Jak bị mát dây ..hix... :whew: hôm qua Harry có ghé không ? Hôm nay Jak mới gửi disc kịp xuống cửa hàng. Có gì rảnh thì cứ ghé nghen.

_ À, quên mất, bạn nào đặt disc lấy tại nhà Jak thì báo trước và xin chờ Jak thông báo "OK" đã, vì Jak sợ gặp trường hợp như hôm qua, máy hư chưa làm kịp thì bạn đến sẽ phiền các bạn thôi. Nhớ nha.

9. jimmy_007

jimmy_007 Donkey Kong

Cho mình một cập luôn đi, Bao giờ thì mới có hàng hả Ja

10. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Lúc nào cũng được bạn à ^__^ Mà bạn ở đâu vậy ? Bạn đến nhà Jak lấy hay .... ?__?
    _ Các bạn đặt disc nhớ nói rõ LẤY DISC Ở ĐÂU? (nhà Jak hay hẹn ở đâu đó??) để Jak còn biết đường mà lần nữa chứ. À, đặc biệt ưu tiên cho những bạn học trường Minh Khai Q3 TP.HCM nha (vì học chung trường dễ lấy nhất)

11. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

Nhà tui bên Gò Vấp lận, không biết nên lại nhà u lấy được không ?
    U cho tui địa chỉ được không (để coi tiện đường xe buýt không).

12. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

Nhà tui bên Gò Vấp lận, không biết nên lại nhà u lấy được không ?
    U PM cho tui địa chỉ được không (để coi tiện đường xe buýt không ý mà).

13. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Hơ, Jak đã post địa chỉ rồi đó bạn, có cả hướng dẫn đường đi nữa (page 7), bạn xem lại đi nghen. Và gần nhà Jak thì trạm xe buýt hoạt động rất nhộn nhịp, chắc là cũng có tuyến của bạn đó. Nếu bạn đến lấy được thì cho Jak biết, Jak mới gửi cho cửa hàng trước 5 bộ disc thôi.

14. Sandy soil

Jak học Minh Khai à => sis ui , trong tin nhắn em mới gửi cho sis nói ko đi được , nhưng em sẽ cố thu xếp để nhờ papa chở đi dùm , nếu ko được thì em sẽ pm cho sis sau ( đến lúc đó đành gửi qua bưu điện vậy +.+ ) , ngoài biển số xe thì có đặc điểm nhận dạng nào nữa ko ? lỡ đến đó ko thấy ai như vậy hết thì mắc công lắm

15. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Sis Jak ơi, sis chép dùm em lại 2 disc nha, hồi chiều đem cái USB kô đủ gì cả, thiếu tùm lum. Khi nào xong sis báo, em sẽ tới lấy, xiền là 10000Đ phải kô sis !
    PS : biết mặt sis Jak rồi ^^

16. yugi_hiro

@ Jak : nhà em ở Trần văn đang lận, nhưng đi học MC thì cũng ghé qua bên đó thôi :D . àh, 5-3 huh ? đợi 1 chút nhé, em phải xem lại vì hình như hôm đó là birthday của nhỏ GF em thì phải ? để em hỏi lại rồi liên lạc sau, có lẽ là em nhờ đứa em đi lấy hộ chăng ? nói sau nhé !

17. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Chà , nói đi nói lại Yu vẫn kô cho biết mặt... ^^ Hôm qua khi đi lấy disc ở nhà sis Jak về thì sis có nói 1 câu, là chỉ còn thiếu chưa biết mặt Yugi thôi ...
    PS : sis Jak chép dùm em 2 đĩa nha ^^

18. Sandy soil

ok , sis ui , em đi được rùi ( nhờ chị kia chở đi ) . Vậy chiều thứ 7 em đến nhà sách Kim Đồng hả ? hay hẹn nhau ở hồ bơi Kim Đồng đi , vì em ko biết nhà sách Kim Đồng ở đâu cả ? nó nằm trên đường nào vậy ?

19. yugi_hiro

Đã nói là dự định thôi mà ? chỉ sợ thấy mặt yu rồi sis Jak té xỉu thôi :)) .
    ok , sis ui , em đi được rùi ( nhờ chị kia chở đi ) . Vậy chiều thứ 7 em đến nhà sách
    Kỳ Đồng chứ bạn ?

20. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

_ To Yugi & Sandy: Uh huh, Vậy hẹn Yu và Sandy thứ 7 (5/3/2005) này lúc 5h đó nha.(có gì đến sớm thì chờ sis tí xíu nha, vì sis sợ bà cô già huyện bắt ở lại thì... nhưng không lâu đâu) Và Sandy nè, nhà sách Kỳ Đồng chứ không phải Kim Đồng đâu ^__^, đi lộn là sis hổng chịu trách nhiệm à nghen. Hôm đó sis sẽ ...uhm, mặc một cái áo màu cam (dạ quang, chói một chút cho dễ nhận ^__^), quần jeans xanh đậm.

_ To Leo_minh:Okie, sis chép disc rồi, có gì rảnh thì em ghé cửa hàng (ở đằng trước ấy) mà lấy disc nha. Hỏi chị Đào đó, chị ấy sẽ lấy cho.

_ To Lucky89: Lucky nè, Jak vừa đi học về đã nhận được thư của bạn rồi (mới cách đây 5ph ^__^), bây giờ đang copy disc nè, 2 disc là đủ rồi bạn à. Chiều nay Jak sẽ gửi, bạn chờ vài ngày nha.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.