Sinh nhật thành viên REFC

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi TTMH, 16/7/03.

1. heomoi

heomoi Mr & Ms Pac-Man

1/1/87-Trùi ui,chắc hôm đó mấy anh chị đi chơi hết gòi,đâu có để ý tới em,oa oaaaaaaaaaa !

2. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

to : heomoi ! Chào mừng bạn đã đến với REFC GVN nhé ! Leon cũng mới Edit bảng Birthay rùi !
    trùi ! bảng sinh nhật đã nhiều rồi ! cũng đã bổ sung thêm SN của RESIDENT EVILlll luôn ròi ! mà nè , mấy vị nên điền năm vào ! dễ ..... xưng hô :D !
    Chúc bà kon zdui zdẻ !

3. TTMH

TTMH Fire in the hole!

Heo mọi ơi,bạn cùng tuổi ví mình đó,welcome to REFC
    Hình như apocalyse cũng 87,he he,trong nỉ có 3 tên tuổi mèo,taichuot khó sống gòi
    Mọi người cũng nên add năm nhá,leon ui,dạo nì tui bận lém,nhờ ông chăm sóc cái nì nhá

4. tranduong

tranduong The Warrior of Light

ôi gòi oi!
    to TTMH:ai lại gọi ngòi ta như thía chứ???hù hù
    to heomoi:chào bạn!mừng bạn đến với RE world của chúng tớ!
    mod òi!em câu bài tí nhá!

5. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

hehe sinh nhật của em đây : 12-06-85 <------------ đứng thứ mấy trong gia đình thây ma vậy kekeke............ mà qua rồi mấy anh cũng nên cộng EXP đi ...................... :twisted:

6. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Đã Edit vào bảng Birthay , bổ sung thêm Amidas !
    ]hehe ! gia đình thây ma ! hehe ! REFC GVN hay hơn bạn ơi ! gọi vậy thì chả ai vào :D !
    Amidas ui ! Topic này bất tử luôn ! YÊn tâm hén , đến ngày đó thì sẽ tặng quà mà ! :lol: !

7. TTMH

TTMH Fire in the hole!

Hiện ni anh hai trong REFC là anh dragons,mí 33 cái xuân xanh,còn nhỏ nhất là leon kenedy,mí 11 mùa lá rụng
    Bạn sinh năm 85,làm anh MH được gòi đó,mà gia đình thây ma,he he,trong nì toàn cao thủ RE thui,hông có ai bị zom cắn chít đâu

8. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

chòi oiiiiiiiii cha TTMH này bị khìn gòi
    heomoi là 1/1/87 mà sao lại sếp vào tháng 7 vậy cha

9. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Đã Edit lại gòi ! hehe 1 TTMH bị " khìn " , thui , thay vô chữ u --> " khùn " , thiếu G rùi :D !
    Mà TTMH nè ! Nếu Dragons sinh năm 76 thì mới có 27 hà ! Nếu 33 thì chắc phải năm 71 ! :D
    Còn anh em Nobita900 và Leon Kenedy đúng là em út ! Cần được nâng đỡ ! Đừng ăn hiếp nhá :D !

10. TTMH

TTMH Fire in the hole!

ủa,tui nhớ là cha leon add mà,sao chửi tui:
    He he,tên leon kia,còn móc lò nữa hả,xấu lém
    Còn hồi sáng hình như tui nhớ lộn,he he,xin lỗi anh dragon,làm anh giảm thọ

11. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Đùa thôi ! Hehe ! làm gì dữ vậy bạn ! Hehe ! Tui nhìn thấy số 7 ở sau ! Thận tiện Ctrl + V ngay vào chỗ tháng 7 luôn :lol: ! Và cũng đã Edit lại ! Thui hứm :D ! TTMH bị oan ! haha !
    Hix ! Mai sẽ tặng quà cho béXM !Hổng biết bé có vào chung vui với anh em REFC hông nữa :D !

12. TTMH

TTMH Fire in the hole!

Tui bít mà,tui mà đi vắng là đâu có ai nhớ đến vụ nì
    Chúc mừng sinh nnhật bé Xuân Mai nhá,anh chúc em sinh nhật vui vè,ngày càng xinh xắn dễ thương nhá
    Hôm wa anh đi học cả ngày nên ko kịp vào đây,xin lỗi em nha

13. dai-tuong-thien-ha

dai-tuong-thien-ha Youtube Master Race

hic hic
    ne tui la thanh vien moi co duoc nhieu nguoi chuc mung xinh nhu xuan mai ko vay
    tui ganh ti voi xuan mai oa hic hic

14. Dragonswordman

Dragonswordman T.E.T.Я.I.S

Chà,giờ mới biết chú TTMH có cùng ngày sinh với anh,thôi thì anh em mình chúc mừng lẫn nhau vậy,đến ngày mà tiện thì anh sẽ gửi quà cho chú OK?Tiếp đến là hỏi tội chú,chú cắt phăng mất mấy năm sống của anh khủng khiếp dữ vậy,năm ni anh mới 27 tuổi thôi, vẫn còn trong tuổi đoàn mừ,hà hà,anh mới tốt nghiệp đại học năm 98 thôi còn trẻ lắm,chú phang cho anh cái tuổi 33 làm anh tủi thân quá.

15. dai-tuong-thien-ha

dai-tuong-thien-ha Youtube Master Race

hic sao trong ne co nguoi cao tuoi the
    27 roi ma con choi dien tu
    ma ne cho tuii hoi lai 1 lan nua nhe
    tui la thanh vien moi tuii co duoc cac bac chuc múnginh nhat nhu vay ko

16. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

to : dai-tuong-thien-ha ! Hãy post sinh nhật của bạn để Leon Ađ vào Birthay Book chứ !
    Chà ! Dragons quá sung ! Mà Dragons làm việc ở Cơ quan , Cty nào vậy ! Giới thiệu đi chứ :D !
    BéXM ui ! Đã lấy 1 EXP làm quà rồi đó ! Ko trễ đâu :D ! CHúc vui vẻ !

17. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Em chưa biết hết tất cả các ngày sinh của mấy anh mod sao không thấy ai post ngày tháng năm sinh của mình nhỉ với cả vài bức hình để các thành viên còn bít mặt nữa chứ ............. kekeke hay tại bị mấy con Zombie nó cắn rùi nên không dám đưa hình lên vậy . Mèn ui thành viên cao tuổi nhất là 27 hả sao vẫn máu chơi game nhỉ chắc bị cắn nhiều quá đây mà ,thế còn thành viên ít tuổi nhất trong gia đình thây ma là bao nhiêu tuổi vậy ?

18. TTMH

TTMH Fire in the hole!

to anh dragons:Em nhớ lộn mà,em nhớ sao mà anh sinh năm 1970 mí chít chứ,thui thì kính lão đắc thọ.,mà hình như anh ngoài HN mà phải hông?
    to dtth:Topic nì dành cho mọi người,ko phân biệt là mod hay mem,bạn cứ post sinh nhật mình đi,mình và leon sẽ add vào
    to amidas:Thành viên nhỏ nhất là leon kedeny,mí 11 thui,còn mí cha mod coi bộ hông khoái dzụ nì,chĩ có leon và fairy post ngày sinh thui
    Còn hình thì wa thư giãn coi í,có hình baby và taichuot thui

19. Dragonswordman

Dragonswordman T.E.T.Я.I.S

Uh,Leon hỏi thì anh trả lời,cũng là tự giới thiệu với anh em vậy, anh tốt nghiệp đại học KHXH&NV Hà Nội khoa báo chí K39,nhưng bây giờ lại làm trong ngành hàng hải, VMRCC đó.Công việc nhàn không,tuần làm ba buổi nên chơi game thoải mái,chú Đại tướng thiên hà,bộ chơi game thì lớn tuổi không được chơi sao.Nè Amidas,anh bị cắn chưa chắc đã nhiều hơn anh em trong này đâu,vả lại đã là Zombie thì tính tuổi làm giề.

20. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Ối dà ! Nếu đã đi làm thì cố gắng mót lương kiếm cái GC chứ anh Dragons nhỉ :D !
    Hix ! Anh đanh ở ĐN ! Mới luộc xong RE DA thì khoe với em liền ! Hehe ! Hợp tác hướng dẫn với SRC đi cho tiến trình nhanh hơn :lol: !
    To : những người chywa post SN ! Hãy post lên để Add vào nhá ! Hix !