Sinh nhật thành viên REFC

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi TTMH, 16/7/03.

1. Dragonswordman

Dragonswordman T.E.T.Я.I.S

Lương tháng có triệu hai,chơi PS2 còn chẳng đủ,lại phải nuôi thêm thằng Wave alpha uống xăng ừng ực với cái di động đốt tiền nữa,hic.Đi công tác thì bỏ tiền túi liên miên,làm răng mà mót được,thôi cũng cố chờ thưởng cuối năm,may ra được 5 triệu,thêm chỗ này móc chỗ kia cho đủ là cái gamecube vậy,cơn nghiền RE nổi lên thì người yêu cứ chờ đấy,còn lâu mới cưới.

2. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

À thì ra anh Dragonswordman tốt nghiệp đại học KHXH&NV Hà Nội khoa báo chí thảo nào mà dịch bài kinh khủng thế , bây giờ chuyển sang nghành hàng hải thì rỗi nhỉ ngày 3 buổi thế vợ con gì chưa anh <----------- kekeke :twisted: sao không rủ con trai chơi Re cho vui 2 bố con thi bắn Zombie sao ai giỏi hơn ............... Re DA <-------- cái này chơi dễ quá em tưởng nó dài lém ai zè chơi có tẹo phá đảo xừ rùi còn đâu ,chỉ khó cái con Mopheus bắn cái đầu của nó lúc thò ra lúc thụt vào bực cả mình <-------- em xài Shotgun mấy anh giết con này xài súng nào vậy ( phần Hard ý )

3. dai-tuong-thien-ha

dai-tuong-thien-ha Youtube Master Race

tui se post sinh nhat cua tui nhen
    hic hic vui eo
    tui sinh nhat ngay23thang10nam1987
    hic ma quen co can noi ten that ra hong vay

4. Guado

Guado Legend of Zelda

ở đây có nêu ngày sinh tháng đẻ của mình hả??? hay wá ^^
    mà...sinh nhật tui lúc đó thì mọi người điều bận hết cả, ko ai rãnh đến dự và tui cũng chưa bao giờ mở tiệc và cũng chưa bao giờ ăn 1 cái bông lan ra hồn, và cũng chưa ai nói với tui 1 câu "chúc mừng xinh nhật" T_T

nói chung, sinh nhật tui chỉ là 1 ngàybình thường như mọi n

5. dai-tuong-thien-ha

dai-tuong-thien-ha Youtube Master Race

vay sao nhung tui nghi sinh nhat nam va ca nhung nam ve sau se ko nhu vay dau vi ban da gia nhap vao GVN
    tui se la nguoi dau tien se tang ban 1 mieng banh bong lan ( hic hic nhung tui thich banh kem hon ) va se la nguoi dau tien chuc ban sinh nhat
    hehhê

6. nobita900

nobita900 C O N T R A

Em thì hông bao giờ bị cắn cả, vì Zom có ôm được em và leon không, chưa kể mấy anh đi theo ý chớ....

7. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Hix ! Mới thay chủ đề cho topic !
    TTMH ới ời ! NH là em nào vậy ? Hix ! tui hổng biết ! ông vô chú thích giùm cái !
    À ! Ông lo vụ Update đi nhé ! Mấy ngày này bận nên chả biết có ai mới ! À ! dai-tuong-thien-ha ông cũng Update rồi à ! :D
    to : anh Dragon ! Chùi ! Thì cỡ 1/2 năm lụm được 1 cái chứ gì đâu mừ :D!
    to : d-t-t-h ! Viết TV cho lần gửi bài sau nhá !

8. TTMH

TTMH Fire in the hole!

Hix hix,lộn gòi,tự nhiên hôm đó hưng lên add tên 2 bé MH ví NH lên,anh em thônhg cảm
    Còn dtth thì để tui add,hôm wa địng add gòi mà tự nhiên rớt mạng
    to dtth:Bạn mún nói cũng được,ko cũng chả sao,còn tên tụi nì thì vào topic thành viên REFC là bít hít
    Ủa,hình như fairy ađ gòi,cám ơn fairy nhá

9. Utima Weapon

Utima Weapon Youtube Master Race

trùi ui ! sao không có ngày sinh nhựt của tôi vậy.TTMH bỏ quên tôi rồi (buồn quá ) :cry: ngày sinh nhựt cua tôi cùng tháng với TTMH đó (bộ thấy cùng tháng nên bỏ hả ?)
    ngày sinh nhựt của tôi là 5 - 5 - 1982 . ngày sinh đẹp chưa ?biết lựa ngày ra lắm đó.(Hihihiihihih.......... :D )

10. bad_mod

bad_mod Youtube Master Race

Mình có đăng ký thành viên chính thức có ghi rõ sinh nhật của mình sao không thấy vây.....hixxx, chắc mọi người bỏ rơi minh này rồi. Thôi, mìnhsẽ đánh ngày sinh nhật của mìnhvà mong đến ngày đó mọi người chúc mừng cho mình nhe. Ngày sinh là: 23-12-1985

11. sat_thu_ma_vuong

sat_thu_ma_vuong Donkey Kong

hehe, bây giờ sát thủ mới thấy cái topic này nè, mà còn được cộng Exp nữa, sướng nhỉ....hihi. Vậy thì sát thủ công bố ngày tháng năm sinh của sát thủ nhe: 01/01/1986 <--------ngày sinh của sát thủ đúng vào ngày đâu năm mới đấy, sát thủ mong mọi ngưòi chúc mừng và lì xì cho sát thủ nhe, tết ma` ( ở bên nuớc ngoài).....kekeke :twisted:

12. magic_girl

magic_girl Youtube Master Race

Còn đây là ngày tháng năm sinh của magic nè : 7 - 11 - 1992 . Magic mong đến ngày sinh nhật của magic, các anh các chị nào nhớ tới chúc mừng và gửi quà cho magic há, và được cộng EXP như anh Leon đã nói. :p

13. Guado

Guado Legend of Zelda

trời 1992!!!! mẹ ơi!!!! công nghệ thông tin bây giờ nhanh wá!!! ^^
    tui là 1988, EXP gì thì ko cần, chỉ muốn món wà thật thôi (15 năm nay, tui chưa bao giờ nhận wà T_T)

14. VHH

VHH Mega Man

trời ạ , sao bây giờ các bạn giỏi tin học thế năm nay mình đã 17 tuỗi mà mình mới biết internet à , em mới có 11 tuổi mà đã biết thế này rồi , đúng là thời thế công nghr65 thông tin, đường truyền tốc độ mà , tuổi trẻ tài cao mà , cố gắng lên nhé em.

15. Dragonswordman

Dragonswordman T.E.T.Я.I.S

Giơ cả hai tay đầu hàng,hic,găp ngoài đường chắc Magic girl gọi mình bằng chú wá.Thời đại bây giờ tân tiến quá trời,kỷ lục trẻ nhất của Nobita đã bị phá rùi,hic,chúc mừng chú em nha.

16. SRC20414

SRC20414 Donkey Kong

Hic...Tui cũng đồng ý với các bác,đúng là thời đại thông tin,hic..đường truyền tốc độ,tuổi trẻ tài cao.
    A` mà này khi tới sinh nhật tui các bác nhớ tặng tui món wà bự nghe.Nhớ đừng lo tặng wà cho các chị mà wên tui à nghe!

17. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Leon đã Add thêm 1 số bạn rồi đó!
    Ông TTMH này thật là ! Bigiờ tháng 9 chả có ai hết ! Tui phải mừng tới tháng 10 ! NH ,MH ! toàn GF ông hít :D !
    Chà ! Vậy là đã có 2 người kỉ lục tuổi nhỏ tài cao trong REFC GVN ! Leon Kenedy và magic_girl , nhưng cùng tháng 11 :cry: ! Tuy nhiên , LK hơn 3 ngày nên có lẽ là m_g chiếm kỉ lục ! :D

18. TTMH

TTMH Fire in the hole!

Hic hic,mí tháng 8 đã lo chiện tháng 10.,chùng nào gần đến hãy tổ chức,chứ mí ông làm sớm thí nì,mất cả hay
    Tui đề nghị là ông mod nào có add thì add trước 2,3 ngày là sắp tới sinh nhật mem....,còn hôm nàio sn thì hãy chúcv mừng,mí ông làm gì ghê thí
    Mà M_G là girl phải hông?Cho anh MH làm wen ví,anh MH dễ xuơng lém,hổng như anh leon đâu ^^?

19. sat_thu_ma_vuong

sat_thu_ma_vuong Donkey Kong

hi`hi`, magic_girl là em ruột của sát thủ này đấy, cũng là girl đấy, nó dễ thương lắm, ai muốn làm quen thì nhắn tin cho sát thủ để sát thủ nói một tiếng. Thật ra em của sát thủ nó còn nhỏ lắm, nó chỉ biết chat với chit thôi, ngoài ra không biết gì cả. Cái con bé này cũng lạ thiệt đấy mấy bác à, nó thì bản tánh đã sợ ma nhưng lại thich RE lắm, nhất là RE 3, ngày nào cũng bắt sát thủ mở máy lên là chơi à, đụng thằng nemesis thì nó không dám chơi, nó đưa cho sát thủ chới giùm.....hixxx, thiệt là mệt, nhất là hướng dẫn cái con nhỏ.....lanh chanh đó....:P :twisted:

20. Guado

Guado Legend of Zelda

Mc_girl wả là tuổi trẻ tài cao ^^.
    Bô leon nhỏ tuổi lắm sao mà...... ><

MC_gil nè: anh cũng wen với người cũng bằng tuổi em, mà đã biết làm web, forums này nọ rồi. nó bên Malyasia ^^

cho anh lam wen với nha (mình wen các member REFC ít wá, trừ Leon ra T_T)