[Snes,nes]Nơi thảo luận về nintendo series

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi ipridian_elf, 17/4/05.

1. HanamichiSakura

HanamichiSakura Youtube Master Race

Xem ở đây đi bạn :)

2. rendezvous

rendezvous Youtube Master Race

Contra 3 : The Alien Wars. Chơi bàn phím thì làm nào sử dụng Konami Code chỉnh 30 mạng được các bác? :>

3. trieuhoa1989

trieuhoa1989 Youtube Master Race

có bác nào còn nhớ mấy nút tuyệt chiêu trong power ranger fighting ko? chỉ em với

4. HảiHà1991

HảiHà1991 Donkey Kong Lão Làng GVN

có bác nào chơi duck tales 2 chwa làm sao mở đc cái chỗ bí mập dòng ai cập zị >"<

5. ¶V¶èo ßăñg

¶V¶èo ßăñg T.E.T.Я.I.S

còn tớ hiện nay vẫn còn chơi mario và contra chơi mãi 2 trò này vẫn không thấy chán.

6. Revolver Knight

Revolver Knight Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Chọc gậy lần lượt vào ô số 1 3 lần, ô số 3 2 lần, ô số 4 1 lần và 4 lần vào ô số 2 cái cửa sẽ mở ra để mình vào lấy 1 mảnh bản đồ.Mỗi màn đều có 1 mảnh bản đồ, thu thập đầy đủ sẽ mở ra 1 màn mới để lấy báu vật là viên đá màu đỏ và khi phá đảo sẽ có ending khác.

7. Ky_Kjske

Ky_Kjske Mr & Ms Pac-Man

Hồi xưa có bằng game này là sướng lắm đấy :X :X..... Chơi cũng chỉ đc vài mảnh bản đồ... Màn kia mình cũng tịt nên bỏ =)) =))... Game tìm đường cao cấp ko kém gì Zelda :X :X

Về SNES , thể loại fighting của nó đã chiếm ko ít số lượng fan đông đảo... Điển hình như game SNES Gundam WIng.. Chơi mãi mà ko bít chán.. Còn hẹn đấu online :X :X

http://dovuongduy.yolasite.com/gundam-wing.php

8. mitkang

mitkang Youtube Master Race

anh em cho hỏi???
    ngày xưa chơi có cái game hay lắm mà quên mất tên rồi. vừa mới vào nó cho chọn bạn đồng hành hay goi là pet gì đó, mà mình đi kiếm khoáng thạch rồi tự mình rèn vũ khí ý.
    anh em nào biết cho mình link dow nhé cám ơn nhiều!! lắm lắm.....:) tìm mãi không thấy mới vào hỏi anh em.