Solo Manh Hoach-The nay da dat yeu cau chua nhi?

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi kvn2005, 21/5/09.

1. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Ý của bạn đó nói rằng bạn ấy set mưu kế là Phản kích nên tỷ lệ phản kích nó mới nhiều thế cho dù là quan văn dỏm. Ngoài ra bạn í bảo quân bạn í mạnh nên phản kích 1 hit là 1 đạo die dù phản kích damge = 1/2 damge thường ;)) chắc SQ nói đúng ;))

2. giangasia

giangasia Youtube Master Race

Bạn nói sai rồi mình cho Hồ Ban đi đánh Đổng Trác ko có Mưu sỉ vẫn phản kích đều đều

3. litamhoan

litamhoan C O N T R A

kvn không phải bighit , chỉ chơi acc bighit thôi... còn về phản kích thì ai nói cũng có cái lý cả :))

Tỷ lệ phản kích cao khi

1. chênh lệch lv tướng cao -> đi đổng trác hay lữ bố tướng lv 200 phản kích cứ gọi là ... Nhưng thử đi quan độ hay xich bích lv cao sẽ thấy khác nhiều

2. Điểm thống lĩnh + nhanh nhẹn : 2 cái này cao thì phản kích nhiều hơn

3. tốc độ hành quân : nếu combo có ngựa hay kỵ binh thì phản kích nhiều hơn

4. mưu sĩ ( ảnh hưởng khi dùng mưu kế phản kích )- < cái này không chắc lắm vì chưa test nhiều >

4. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

mình nói ko sai đâu :-"

đố bạn để đc phản kích khi ko mang mưu sĩ theo đó :-"

5. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Thực tế đã được tôi kiểm chứng qua farm KD,MH,Quan Độ và Xích Bích
    1 . Tướng của tôi chi có hai loại NN10 hoăc 101, còn lại cho vào SM và TL, khi đi farm KD hay MH thi dù QV xịn hay lỏm nhưng nếu set mưu kế là phản kick thì vẫn mot turn phản kick 2-8 lần, tướng mạnh thì khi pk se kết thúc được đạo quân kia, còn yếu thì ko kt được.
    2. Quan độ tôi đi tới hồi 20x và set phan kick thì vẫn phản kick 2-3 lần
    3 Xích bích thì do tới hồi 110 rồi, quân nó đông quá (1 tướng cầm 13-14v) nên ko để pk nữa.
    4 Chưa thấy xảy ra chuyện combo có ngựa thì sẽ phản kicks nhiều hơn vì cũng có vài đạo kỵ binh, tuy nhiên khi thực hiện như trên thì ti lệ pk cũng ko thấy khác biệt.

6. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

To: Lítamhoan Vẫn biết chủ acc bighit12 cũ là một thằng em phải nói rất chịu tìm tòi và test nên nó biết và khá hiểu về LV, tuy nhiên khi mình mua acc Bighit thì acc đó mới chỉ có 5tr dv, giờ nó 11tr rồi nên cũng có chút KN

7. hoangduc204

hoangduc204 Youtube Master Race

cái phần phản kích nó là xác suất, mà xác suất phải đi với thống kê, bác cứ làm 100 trận các loại, rồi ghi số liệu ra, anh em nói chuyện tiếp;))

8. hieutc1606

hieutc1606 Youtube Master Race

Hình như bác này ko hiểu ý em lắm.. Em nói nhanh nhẹn của tướng và quân ảnh hưởng đến tỉ lệ PHẢN KÍCH TỰ NHIÊN.Bác set kế thì làm sao thấy kỵ phản kích nhiều hơn combo đc :-"
    Còn về phản kích khi dùng kế, bác thử đem con mưu sĩ mưu trí 700+ đi xem khác ko nhé, lanhchanh trong lm em cầm combo đánh man tỉ lệ pk là 6-9 slot cơ, ko phải 2-8 đâu ( mưu sĩ GCL lv 263 đã tẩy điểm)

9. litamhoan

litamhoan C O N T R A

Game này thông tin không rõ ràng nên nhiều cái mơ hồ lắm. Càm ơn bác chia sẻ kinh nghiệm với anh em là hay lắm rồi. Mấy cái trên LTH cũng chỉ lấy từ KN bản thân + thêm anh em chia sẻ chứ không dám chắc được.

Nhưng về nhanh nhẹn ảnh hưởng tới phản kích thì chắc chắn ... ảnh hưởng tới phản kích tự nhiên đó bác ... còn khi set mưu kế phản kích thì có vẻ nhanh nhẹn không ảnh hưởng nhiều

^^
    Bác dùng acc bighit nên hay bị các antifan nhảy vào nói leo giống kiểu cậu kaka lắm... hehe

10. Kerr1

Kerr1 Mr & Ms Pac-Man

Xác nhận là với mưu sĩ ml mt ~ 700 dùng mưu kế phản kích thì 1 đạo MH khoảng 3-6 nhát, KĐ thì từ 4-8 thỉnh thoảng cho em nó đi mời lắp con khác vào thấy tỉ lệ thấp hơn nhiều. Phản kích tự nhiên thì mình đen như gián, hoặc do tướng tẩy hoặc tại đánh bộ, có lần thử đánh bình thường thì 3 4 hiệp mới pk được 1 nhát.

11. anhthuong

anhthuong Mr & Ms Pac-Man

Đánh MH thế này đạt yêu cầu rồi ngoài ra chẳng có gì lạ :P

12. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

kể cả set mưu kế phản kích , tớ 2 con mỗi con cầm 8v đánh KD hay MH vẫn có turn kô hề pk 1 nhát nào .. ở đấy mà 2-9 nhé :|
    1 tướng đi đánh cũng nhiều KD rồi vẫn có turn kô hề pk ..

13. hieutc1606

hieutc1606 Youtube Master Race

Thì nó vẫn chỉ là xác suất, thỉnh thoảng đánh đề từ 00-98 vẫn có thể nó về 99, biết thế đek nào đc
    P/s Nhưng mà bác dùng mưu sĩ thế nào, mưu trí dưới 400 thì ko bàn, còn nếu trên 600 mà 1 turn 10 slot đánh ko pk đc phát nào thì đúng là em chưa gặp

14. anhthuong

anhthuong Mr & Ms Pac-Man

Hên xui thôi bác ạ.Triệu Vân Gia Cát Lương vẫn đầy turn không phản kích phát nào .... Mưu trí 9 lít Triệu Vân 230 ...

15. ongcusike

ongcusike Dragon Quest

đúng là phản kích vẫn đang là 1 dấu hỏi,có lúc con Trương Tú của tôi có lúc 1 hiệp phản kích 3 phát liền,thằng nào động vào là nó phản kích ngay,có lúc đến 3 hiệp ko có phát phản kích nào.(đều mang 1 thằng mưu sỹ như nhau)

16. atkd1890

atkd1890 T.E.T.Я.I.S

Xác suất.

Về hiệu suất thì đã là xác suất cãi nhau vô ích, có bao h chắc đâu.

Về build thì ai chả muốn có xác suất cao nhất, vì thế cứ tướng NN, văn MT, mang kỵ, full quân, .... là xong, có nhiêu lời khuyên làm hết, thế cho chắc. :))

17. bbby0903

bbby0903 Mr & Ms Pac-Man

nói chung là chỉ cần 2 từ thui : " Hên Xui " và " Trình độ" ;))
    Trình độ em ko có
    em chỉ dựa vào Hên xui :-o

18. itAmateur

itAmateur Fire in the hole!

;;) HÌnh như đây là truyền nhân đời thứ 4 acc BH ở Trường Bản thì phải ;;)

19. bbby0903

bbby0903 Mr & Ms Pac-Man

Hình như zậy ;))
    Sắp tới sẽ có truyển nhân tiếp
    các truyền nhân đời 1 và 2 đều đã có tiếng trên các sever khác
    đang đợi truyền nhân 3 4 5 :>

20. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Nó cũng na ná như kiểu DM di cư xuyên server ấy mà :))