Splinter Cell 4 Double Agent

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi Aasa, 6/10/05.

1. RồngConyb

RồngConyb Donkey Kong

Cho em hỏi CS4 có crack được chưa vậy.Bản trên PC ấy.Đang down mà hem chơi được thì tức chết

2. ZzKuBongzZ

ZzKuBongzZ Fire in the hole! Lão Làng GVN

Có crack lâu rồi mà bạn =.=
    _____

3. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

cái dis ... sao thế này ko biết intall xong tất cả thì ko vào game đc ... có crack trong disk sẵn nhưng vẫn ko vào đc .. len gamework tìm rack khác cũng ko vào đc là sao ..

ah mà cái khúc cài đặt nó kêu chọn rigister now , ramin later in 7 day và never register , các bạc chọn cái nào vậy . tớ chọn cái never register có phải là sài rồi ko ??

4. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

Mình là 1 người rất thích chơi dòng game Hitman và đã về nước trọn bộ. Nay muốn chơi trò khác giống giống như vậy mà ko biết trò nào. NGhe nói là trò Splinter Cell cũng gần như vậy thì phải. Vậy các bạn có thể cho mình biết dòng game này trên máy PC có mấy phần và phần nào đáng chơi nhất hả các bạn? Thanks trước nha.:hug:

5. s.snake

s.snake Legend of Zelda

Trò Splinter Cell có 4 phần. Phần 4 đáng chơi nhất vì nó mới nhất, đồ họa đẹp nhất, cách chơi hay nhất và nội dung hay nhất. Phần 3 chơi cũng được vì đồ họa còn đẹp còn phần 2,1 thì khỏi vì nội dung mỗi phần cũng ít liên quan

6. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

thế cấu hình phần 4 ra sao?cho mình biết luôn?:D

7. solid_huce2606

solid_huce2606 Liu Kang, Champion of Earthrealm

3 phần đầu thì nhẹ thôi, còn phần 4 thì khá là trâu, đồ họa nó tương đương với xbox360 và PS3 ... mình tìm rồi post cấu hình lên sau cho bạn

8. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Cái trò SC4 này nặng khiếp. Máy em Ram 1,5GB, CPU 2,8Ghz Dual core, 256MB 7300 GT mà vào chơi chỉnh low hết tất cả vào thì cà giực cà rụi :|:|. Đã vậy còn không save được :O:O. Vậy mà lên trang web test cấu hình game systemrequirement gi đó thì nó bảo mình trên mức trung bình x-(

9. cicikiki2006

Mình hỏi tại sao rồi, tuy chỉnh low hết nhưng vào chơi nó lại tự động nhảy lên Next generation. Vào display chỉnh lại save hết nhưng nó lại tự động nhảy lên next generation tiếp :O:O:O. Ai biết vụ này chỉ em với

10. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

Máy cha nói gì nghe ghê vậy. Cấu hình SC 4 như vậy sao chơi nổi. Tui mới ra hỏi tiệm Game 118 trên Tôn Thất Tùng nó nỏi mấy bản SC 3 - 4 cũ quá nỏ ko làm đĩa nữa, buồn quá. Có ai biết chổ nào còn bán ko chỉ gấp gấp dùm

11. cicikiki2006

Cấu hình chơi vậy dư sức medium rồi pa ơi, không biết đừng nói. Thằng bạn cấu hình y chang tui mà còn không được 1,5GB chỉ 1GB mà nó vô chỉnh vài cái medium còn chơi mượt. Vấn đề ở đây là lúc nào nó cũng tự nhảy lên Next generation chứ không chịu đứng yên ở customize. Qua nhà thằng bạn thì thấy nó vẫn ok ...

12. Dragon90

Dragon90 Sonic the Hedgehog

double agent mờ đầu nó kêu mình làm gì thế?
    tối quá mình đi ko được
    có cách nào làm cho màn hình sáng ko bạn?

13. lamtamnhu07

lamtamnhu07 Mr & Ms Pac-Man

em vào chơi thì nó báo lỗi file đăng nhập ko vào được nó còn báo thiếu file d3dx9d_30.dll mà trong khi lại ko có file đó ai giúp em với

14. cicikiki2006

cái này là do ông không chịu cài Direct có trong dĩa đó, cài Direct có trong dĩa đi, còn nếu không được nữa thì vào www.dll-files.com mà down rồi copy vào thư mục cài game
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Vừa thấy là bắn mới thật chứ, chiến trường gặp thằng nào ăn mặc lạ thì cứ phang việc gì phải xem xét. Nói thiệt đó mới là điểm xào của MSG, đứng ngay trước mặt nó mà còn dấu ! =)). Tui chưa có cơ hội chơi MGS3 và MGS4 ( không có tiền mua console) chỉ mới chơi MGS 1 và MGS 2 thì thấy là gameplay không bằng 1 góc Splinter cell ( xin đừng úynh em em nêu ý kiến của mình thôi :">). Khó chịu nhất là cái camera up and down. Bắng súng = cái camera đó thì phải nói là siêu hạng khó. Mặc dù đứng đường thẳng nhưng camera chíu chưa tới thì cũng phải đành bó tay =)). Và cái camera còn giúp mình quá lợi ở những đoạn gấp khúc mình thấy nó nhưng nó không thấy mình thì có vô lí không chứ ( chắc thằng Snake này cũng là chiến binh khoa học có chiêu wallhack nhưng bị hạn chế khi nhìn thẳng =))))))))))))))))))))))). Và AI cực ngốc, gặp thì không lo bắn còn ra dấu ! rồi một hồi mới bắn, đợi nó giơ súng bắn xong thì mình vài cho nó vài phát rồi :D:D. Vả lại mấy đoan nói chuyện của nó quá dài dòng khiến buồn ngủ Zzz, mình không chê điều này nhưng 1 điều bực mình là khi coi xong đoạn nói chuyện wa radio đó rồi nhưng khi lỡ đie thì load lại phải nghe thêm 1 lần nữa thì thực là bực mình x-(. Và điều cuối nữa là nghe nói Metal Gear là cổ máy hủy diệp khủng khiếp ( làm đắm của 1 con thuyền Nga chứ đâu có giởn) vậy mà lúc đấu với thằng tóc trắng ( tên gì thì mình quyên rồi) 10 mấy con bu lại giết không nổi 1 thằng nhải ranh trong khi thằng nhải nó nhiều lúc solo với 3-4 thằng lính quyèn còn không lại :D

15. lamtamnhu07

lamtamnhu07 Mr & Ms Pac-Man

chắc máy tui card màn hình ko đủ chơi nó báo thiếu file mà trong cái web của bác cicikiki2006 dù gì cũng thanks bác

16. Dragon90

Dragon90 Sonic the Hedgehog

cho mình hỏi mở đầu màn chơi sao tự nhiên màn hình tối quá
    làm cách nào đểbật kính hồng ngoại hay kính tầm nhiệt lên?>
    mà sao nó ko hướng dẫn mình cách đi gì hết'
    vô trong đếm tối đi vòng vòng chả biết đi đâuT_T=((=((

17. Windymaster

Windymaster Youtube Master Race

Mới vô bạn phải nhảy xuống khỏi chiếc máy bay, sau đó ấn phím số 2 bật night vision lên bạn sẽ thấy mình đang ở dưới biển. Chỉ việc bơi theo thằng bồ vô trong cái lỗ thoát nước rồi bơi lên phá tảng băng rồi chui lên. Tới đây bật bảng đồ 3D lên và xem đường đi tiếp. Chúc bạn thành công:D:D:D ...

18. solid_huce2606

Hjc, trước chơi trò này đến mission 8 rồi thì tự dưng lại bận rộn thi cử bài tập mà lại toàn làm trên máy tính, lúc đó cần nhiều free space HDD để lưu dữ liệu nên đành xóa mà ko bik file save ở đâu, h chơi lại đến mission 5 ...
    Tui muốn hỏi là trò này có 2 kết thúc phải ko, trong khi chơi thì nhiệm vụ nào ảnh hưởng đến ending của game vậy ... hỏi trước để đến đó save riêng ra 1 file riêng sau này chơi xong load lại để lấy tiếp ending nữa :'>

19. khoilavodich

khoilavodich Mayor of SimCity

óa, có patch nào giảm nhẹ ko vậy, bị ném vào tù rồi mà nó giựt như kinh, cấu hình nè:
    pen4 3.0GHZ, ram 1GB,VGA 8600GT

20. solid_huce2606

làm j có patch nào sửa được lỗi tự động nhảy lên next-gen đâu bác, chỉ có giảm độ phân giải xuống may ra đỡ giật thôi