Splinter's Cell Conviction-CloneDVD

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi RiderBoy, 26/4/10.

1. nguyen1784

nguyen1784 Youtube Master Race

Tại tui chơi cũng sắp xong rồi mà tính thử xem scar-h trong đây như thế nào đó mà :D. Nói thật với ông là tui cũng chỉ chơi cho biết story thôi chứ thực ra cũng không hứng thú lắm với multiplayer của game này.

---------- Post added at 09:33 ---------- Previous post was at 09:29 ----------

Tại tui cũng chơi sắp xong phần campaign rồi mà muốn xem thử mặt mũi khẩu scar-h ra sao đó mà :D. Nói thật với ông là tui chơi cho biết story thôi chứ cũng không hứng thú với phần multiplayer của game này. :)

---------- Post added at 09:34 ---------- Previous post was at 09:33 ----------

Sorry các bác, nãy không thấy bài viết nên bị double post :P

2. TheGunner1234

TheGunner1234 The Warrior of Light

Ai bẩu ko giảm thanh, giảm mạnh đó chứ. Khẩu đó mặc định giảm thanh nên ko có nòng giảm thank gắn ở đầu thôi

Trời, giá trị nhất là cái coop đó mà ko hứng thú, chịu bác. Nếu bác chơi chỉ 1 lần thôi có khi nghiện như lão Dinh_Bang kia kìa =))

3. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion

Tiếc cái khẩu Desert Eagle, bắn ngon thế, cực khoái khẩu này mà không có giảm thanh, upgrade đầy đủ rồi vẫn chả có :((

^ Lần đầu tớ chơi với ku khoilavodich rồi đến cậu rồi nghiện luôn, ngày nào cũng coop mấy tiếng :D Cái này coop mới vui chứ single không thì xong 1 lần rồi thôi :D

4. |-**Cutí**-|

|-**Cutí**-| Youtube Master Race

Five Seven thì khỏi nói Mark tận 4 em khi upgrade hết, chậc chậc cái cảm giác thịt 4 em 1 lúc sao mà nó Yosmost lạ lùng, kết hợp với Dual Ẽcute ôi trời ôi địch ko còn 1 mống. Ủa mà ScAr-Heavy có giảm thanh ko nhỉ , khẩu này nhìn ngon phết mà chả bik bắn ra trò trống gỉ ko nữa.
    À mà kì quá sao mà cái Xfire khi mà detect game nó ko nhận SCC nhỉ có ai bik vì sao hem??

5. NeRo_In_Love

NeRo_In_Love Sonic the Hedgehog

Để nó tự update xem sao hồi mình cũng bị thế đợi nó update xong thì lại detect được

6. AceVN

AceVN Youtube Master Race

Cho mình hỏi có ai bị lỗi đang chơi thì bị đen màn hình không ,nó chỉ xuất hiện muc tiêu cần dến ( biểu tưởng khoảng cách ) và 1 dòng hướng dẫn. Mình mới chơi đoạn đầu đang hướng dẫn di chuyển thì bị thế. Thỉnh thoảng lại bị, rồi đến đoạn film 20 year late, thì khi vào phòng đứa con gái thì nhìn thấy đường chân trời luôn và thế là tèo không sao sửa được mình thử nhiều rồi, toàn bi thế. Có ai bị như mình không và ai có cách khắc phục chỉ dùm mình với. Cảm ơn trước!!!

7. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

k hề bị. nên post luôn cấu hình lên để bà con còn cho ý kiến.

kể từ lúc patch lên 1.02 chơi co-op k còn bị freeze hay gì nữa cả, sướng thật :x

8. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Cậu TheGunner và Dinh_Bang cho tui cái nick hamachi và xfire để cô ôp cho sướng với 8->.
    Công nhận lúc đầu nhìn khẩu 5-7 ko có nòng giảm thanh nên ko equip mới hố. Giờ cầm vào execute 4 em phê lòi kèn. Đúng là hàng vô đối trong game rồi còn j.
    Game này điểm hay nằm hết ở coop, chỉ chơi single ko thì chỉ nếm dc 50% cái sướng thôi. Mà chơi mới biết mấy cái map ở deniable ops đều là map của Coop hết à, có cái map nào độc quyền ko?

9. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

5-7 nó ghi rõ là hãm thanh built-in mà, tại bác k đọc thôi :))

k có map nào độc quyền, trừ 2 map xưởng gỗ với nhà in thì k có trong co-op story thôi

Chỉnh sửa cuối: 11/5/10
  10. DreamRockman

DreamRockman Liu Kang, Champion of Earthrealm

Hà hà, sau gần hơn 1 tuần liên tục click vào Friends mỗi lúc chơi thì đến trưa nay mình đã may mắn vào được \m/. Unlock thử phát bộ suit 3E Elite cool thật \m/.

11. alucardme87

alucardme87 Crash Bandicoot ♞ Blade Knight ♞ Tàu ngầm GVN

Hmmm, unlock het sach roi, Lam het challenge roi, choi relistic het sach roi ma chua coop qua hamachi dc phat nao, thieu may khau sung phai choi coop nua, buc minh qua

12. lesiyeni

lesiyeni Youtube Master Race

À, bạn nào khi add nick mình nhớ update phiên bản của bạn lên 1.02 nhé. Bạn không update thì mời mình trong game mình cũng không thể chơi với bạn được đâu.
    Xfire ID & Ubi ID : lesiyeni

13. JangSH

Anh em ai coop thì add tui nhé, xfire: jangsh, hamachi: jangsh | pass: 123456

14. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Trò này có crack đầy đủ chưa hả các bro?

15. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

chưa có bác ạ, mọi người bàn tán thế thôi chứ chẳng qua chỉ là trong tưởng tượng thôi :-"

16. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion

^ Đề nghị chém, spam nhãm :-w

Mode Infiltration không biết có ai phá xong chưa, hôm nay chơi mãi mới gần phá xong 1 map, mà đến khúc cuối lại mất điện mới đau :|

Ai chơi coop add nick Ubi tớ: Danish_John, Xfire: dinhbang123, chả hiểu sao Hamachi không thấy host, set ưu tiên rồi gateway đủ thứ vẫn không thấy :|

17. Huy[Zero]

Huy[Zero] Mario & Luigi

Các bác ở đây co-op ngon không ??? Em co-op toàn bị ngắt giữa chừng thôi . Chán ghê :(

18. wangliz

wangliz T.E.T.Я.I.S

Con laptop cùi của em cũng chạy dc low :D Asus A42JR :D VGA HD 5470 1gb :P nhưng ko hiểu sao thỉnh thoạng lại bị khựng hình 1s :|

19. JangSH

Nick xfire Kurobakaito là ai trong này thế, hồi chiều đang coop Hamachi ngon thì bị dis, nóng tiết thật.

20. FuTheR1991

FuTheR1991 Mr & Ms Pac-Man

Có ai chơi bị Bug giống tui ko? Tui chơi map Sam vào HQ Third Echelon khi tới phòng Laser có 1 cách wa cực kì dễ dàng là bắt 1 thằng lính làm lá chắn rùi ngang nhiên bước qua lớp laser (hình như laser phân biệt được người mình nên ko dám bắn). Mong patch mới fix đc lỗi 2` này. Thật VL