Srw og ps3

Thảo luận trong 'Mecha/Robots' bắt đầu bởi Yukira88, 18/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Akira_Miyamoto

Akira_Miyamoto T.E.T.Я.I.S

Thôi thôi con van bố...bây h ổng mà unban thì cứ phải gọi là...vãi cả Luyện...=))

2. Gespen_Altaisen

Gespen_Altaisen Mr & Ms Pac-Man

vậy cô giáo mày chắc ko dạy mày tự nhìn lại bản thân mình xem rồi hẵng to mồm vs ng` khác, ng` khác nhìn vào lại tưởng trình độ nhận thức của mày như cái mặt thằng luyện, cách xử sự của mày chả khác nào tay sai của bọn Pháp Mĩ dùng ng` Việt trị ng` Việt, nếu mục đích là muốn dừng war thì nên nói nhẹ nhàng tử tế, mày chửi như thế có phải chăng đang tự chửi mình ko vậy

3. The_Magician

The_Magician Legend of Zelda

Nói cho vui thôi.
    Làm gì mà cứ phải cãi nhau làm loạn hết lên thế... Từ hồi năm mới đến giờ mới lại thấy 1 vụ "hoành tráng" đến thế này (vẫn nhớ vụ war của Ber và squall_seed kéo dài tới tận giao thừa).

4. Akira_Miyamoto

Akira_Miyamoto T.E.T.Я.I.S

CÒn link không cho mình coi thử 1 phát...:))

5. The_Magician

The_Magician Legend of Zelda

Có gì hay ho đâu mà coi... Chỉ vì chuyện bản nào hơn bản nào mà 2 ông ấy làm ầm ĩ cả topic.

6. Soulmaster0812

Soulmaster0812 Mega Man

thấy loạn quá nên trình bày lại vụ việc cho đàng hoàng xem sao

+lúc đầu là thấy bạn nguyen_cm vào nói mê SRW được hơn 10 năm thì mình hỏi là có tìm hiểu gì về srw trong 10 năm đó ko

+vài người cho bạn này là newbie vì thế nên mình hiểu nhầm bạn này là newbie ( mặc dù bạn đó phủ nhận và nói thêm là đã đi chỉ dạy người khác về srw )

+cùng lúc này thì Akira vào nói chơi 10 năm thì ko thể là newbie như người khác nói được rồi cãi nhau

+mình theo đó vẫn đinh ninh bạn nguyen_cm là lính mới nên có than phiền vài câu

+cuối cùng là bạn nguyen_cm nói hẳn là có tìm hiểu về SRW, ko phải là lính mới

+mình thì xin lỗi vì hiểu nhầm......... tận 2 lần hiểu nhầm

khách quan là như thế
    à nhưng cũng vì mấy thứ cỏn con này mà box rộn lên như ý của bạn nguyen_cm nên giờ cứ cãi nhau tiếp cho bạn ấy vui lòng vậy.

Chỉnh sửa cuối: 16/9/11
  7. nướcđá7A3

nướcđá7A3 ◥▶◀◤ Moderator Lão Làng GVN

smod vào là bay xác hết giờ đó =.=, bớt xyz đi nào, sao không đi làm chầu cà phê >:D<

8. homunculus

homunculus Fire in the hole!

^....đá em trả tiền nhé...dạo này tăng lương chứ hay vẫn thế :)).........ta cũng mới ăn 3 pts bên ts chắc do đụng chạm phải thằng nào COCC hay dòng họ gì đấy nên bị quật nhưng vì lời lẽ kín nên không có cớ quật nặng toàn chửi xéo...giờ bên đó đề luôn cái luật mới cấm bàn luận đả động gì tới bọn CA và COCC và NVQS là ăn 1k pts..:))

_Mà lâu ngay thấy box có war cũng vui ngồi ngoài xem thôi..dù sao mod cũng không còn mà box cũng vắng anh em cãi nhau rồi cũng hòa...:))...Cứ mem mới vào thì soul dập...akira ăn theo....Ger thì bay ra phản damage..Tên bel thì lâu lâu vào cũng gây war...vui chán.. :))

_Mà tên gervie làm cái gì mà sao đổi title liên tục thế nhỉ :-??...bữa trước thì tây môn lỗ gì ấy bữa nay thì dòng khác :-??...

9. nguyen_cm

nguyen_cm Youtube Master Race

cho tui xin lỗi nha,vì tôi mà box phải như thế thì ko đáng,sau này tui sẻ ko viết bài nữa,đừng cãi nhau nữa nha.

10. Gervie

Gervie Red, Pokémon champion

Ex-MOD có quyền , Ex-SMOD thì đúng hơn ...
    Thằng Ber được thả rồi kìa

11. thief_fighter

thief_fighter Legend of Zelda Lão Làng GVN

Ack, thấy nhảy trang nhiều tưởng có tin gì hay

12. Gervie

... Xong , vài người đã lên đường
    Đổi hướng topic , Weltall ID mà vô SRW chắc epic lắm, God Slayer mà ...
    [video]EPtONF5E54A[/video]

13. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

thật là .... 8-}

cuộc sống còn phải lo cơm áo gạo tiền , làm như ai cũng có thời gian cày game + tìm hiểu faq linh tinh , ngày làm từ thứ 2 ~ 7 sáng sớm đi tối mịt về tới nhà nghỉ đc mỗi chủ nhật , những người như vậy làm gì có đủ thời gian mà tìm hiểu với cày game 8-}

đam mê ko có nghĩa là phải có đẳng cấp phải pro blah blah , hồi 6 năm trước còn chơi game ngoài tiệm đang chơi @G thì 1 anh gần 30 tuổi cũng nhào vô chơi chung tới nỗi phải bỏ tiền ra mua cái đĩa riêng 2 người ngồi 2 máy kế bên nhau chơi :)) , ổng thì tất nhiên rất khoái srw mà lại chả biết chơi gì nên tui phải chỉ từ đầu tới cuối cho ổng , tên mech hay sp ko nhớ ổng lấy giấy viết lại khi nào tui đi học ko có ai chỉ thì ổng lấy ra coi , có 1 bữa tui đi học ko có ở tiệm ,lúc đó ổng chơi tới map lấy DX và bị gov tới hơn chục lần 8-} lúc tui đi học về thì nghe mấy đứa bảo ổng bị game over từ sáng giờ 8-} sau đó tui chỉ ổng qua map đó , sau 1 thời gian thì ổng cũng clear game tất nhiên là ko có AP gì cả , chơi xong ổng chơi lại 1 lần nữa và nhờ tui đi mua dùm srw khác cho ổng

câu chuyện nhỏ trong quá khứ cho mọi người suy nghĩ , những người như anh đó thì có quái thời gian để mà lê lết trên các forum đọc faq blah blah blah tìm hiểu

14. nguyen_cm

nguyen_cm Youtube Master Race

dù mình ko viết bài nữa thì mình vẫn dõi theo các bạn,srw muôn năm.nhân vật mà mình thích nhất chắc chỉ có ingram thôi vì thấy nó ngầu và đánh đẹp.mong sau srw og2 ps3 lại gặp được 1 phiên bản như astranagant như thì thật tuyệt
    http://www.youtube.com/watch?v=svM1G6tQHWs

---------- Post added at 07:19 ---------- Previous post was at 07:13 ----------

ồ,cũng có người có đam mê như mình,tui cũng từng game over vì map đó,giờ nhớ lại mà vui quá,giờ tui đang chơi alpha gaiden bằng điện thoại sammung galaxy nè,cảm giác thật tuyệt các bạn à

---------- Post added at 07:21 ---------- Previous post was at 07:19 ----------

[video]http://www.youtube.com/watch?v=svM1G6tQHWs[/video]

15. haman

haman Mayor of SimCity Lão Làng GVN

2^

Xóm tớ hồi tớ chơi TearRing Saga thì chả ngồi xem. Sau đó ngồi cày lê lết từ sáng đến tối đến nỗi hư 3 cái đĩa. Sau cùng ổng cũng beat game được ( còn bí mật thì ổng chả cần ).

Sau đó hắn lê lết qua chơi Impact X_X tới được map 9x thì đứng tại đó X_X , mặc dù chả hiểu cái vẹo gì về SP X_X

16. Flashman82

Flashman82 Legend of Zelda

Sao cứ phải quan trọng hóa chuyện lính mới hay cũ nhỉ, miễn thích game, chơi game thấy vui là nói chuyện được rồi, không thích thì không chơi, vậy thôi. Mình chơi SRW lần đầu tiên năm 10 tuổi, không nhớ rõ tên bản nào, nhưng nhớ là chơi trên PS1, đụng tới 1 màn mãi ko qua được ( Trời phạt ta vì ko biết SC là cái chi chi ), tức bỏ đó đến tận năm 22 tuổi mới chơi lại - tức 2 năm trước =)). Và mình mới biết tới cái góc này của GVN được khoảng 6 tháng ( sau 3 năm biết tới GVN )

Rồi sau đó là lao vào tìm các bản khác và chơi, tìm hiểu history, char info... liên tục trong 2 năm ( Tạ ơn trời vì đã có Gamefaq - ko biết jap cũng ko sao ), nói thật là mình thấy hơi ngạc nhiên vì hình như những người chơi SRW ( VN lẫn nước ngoài ) cứ hay phân biệt newbie với hardcore làm gì nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối: 17/9/11
  17. Gervie

Thì soul phân biệt chủng tộc mà , giờ mới biết hả ...

18. Soulmaster0812

Soulmaster0812 Mega Man

cái chỗ đỏ là cái việc mà hiếm người làm lắm đây........
    mà thôi đằng nào giờ cũng biết bạn nguyen_cm kia trong 10 năm có tìm hiểu về srw rồi
    ko phải newbie như bao nhiêu người nói là mừng rồi

mình thì thấy người ta đam mê 1 thời gian dài thì hỏi trong thời gian đấy có tìm hiểu gì ko
    nhiều người thấy mình hỏi lại cứ thích bẻ quặt câu hỏi của mình sang việc phân biệt newbie với chả hard core.... nản
    mà chính những người đấy làm mình nhầm tưởng bạn nguyen_cm là newbie mặc dù ko phải......... giờ thì chả biết ai mới là người quan trọng hóa chuyện newbie với hard core

19. Gervie

Người ta làm hay không thì kệ người ta , ai đặt câu hỏi trước ?

Cái này ai nói ? Quan trọng gì vụ này mà hỏi ? Không phân biệt newbie thì hỏi câu này làm gì ? nếu cậu ấy là newbie mê SRW 10 năm thật thì cậu làm gì ?

Không muốn bị quăng tạ thì đừng lên tiếng nữa

20. homunculus

homunculus Fire in the hole!

như mình hồi 7~8 tuổi chơi SRW chẳng biết cái vẹo gì cả mà lúc ấy cũng chẳng có internet thấy mấy ông lớn chơi thì bắt chước chơi theo thấy hay....Con Granzon thì cứ kêu bà già =))....dunbine thì AKA đùi gà =))............

cho ta 1 cái tít đi ...từ ngày lên lão mất toi cái dòng lv GVN chán :)).....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.