SS grub mạnh nhất

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi PhamHoangAnh, 31/10/05.

1. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

cùn thế này thì bó tay !!

2. PhamHoangAnh

PhamHoangAnh Mr & Ms Pac-Man

Bởi mấy thằng ngu như mày k biềt gì cũng to mồm, chán thiệt

3. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

biết nhiều thứ để ngu như mày thì tao cũng ko tham #>:)

4. PhamHoangAnh

CHứ ko phải có thằng ngu ko biết ss grub 2000 DMG thì lên đây sũa rằng người khác cũng ko biết hả? hehe

5. sir_shady

sir_shady Donkey Kong

túm lại, cá thì cá, vle_hoang đã nói thế rồi, sao bupbeyeu còn phải nói ??? cứ post anh lên sẽ có người nói rằng bạn bắn được 2000 dam, tại sao lại ko post,nếu đúng là ảnh thật thì chả có ai bảo là PS ?? tự nhiên ngồi chửi nhau ........ mệt quá (:|

6. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

hoho, càng nói càng thấy mày ngu, để cm ko ngu thì add tao vào bắn cho tao xem rồi f11 chỉ cần thấy có nick tao trong game với mày (lúc mày đc 2k với grub ss) thì tao sẽ tự nhận là ngu ok ?? dám ko ku, hay sợ rồi

7. meoconbeouBTG

meoconbeouBTG Mr & Ms Pac-Man

Ngáp.Tóm lại ông có chơi GBVN không.Có thì addnick meongoc vào.tui với ông sẽ cùng xem SS nó thế nào.Nếu lên trên 2000DMG trong avatar off, không hỗ trợ thì tui chụp hình lại rồi mang lên đây và tuyên bố là ông pro cho mọi người xem được chưa? Nói trước là không có chuyện ngồi cả ngày cho ông bắn đi bắn lại đâu đấy.2000dam chưa thấy chỉ thấy ông được 1 đống p. nick meongoc

8. beo_nheo

beo_nheo Mr & Ms Pac-Man

Ặc,tui là ngươi trung lâp nhé, tui biết gì thì tui noi thôi,mặc dù hồi đó tui cũng là member của guild BupBeYeu bên GIS.Chỉ là tranh luận thôi nhé,các bác đừng nóng nảy
    Chuyện là thế nàyCác bác là người đi sau rùi,hồi còn chơi bên GIS 2 năm về trước kô ai kô biết guild BupBeYeu cả, và kô ai kô biết PhamHoangAnh là chủ guild.Về sau này GBVN ra đởi nên mọi người mới chuyển wa GBVN chơi, cho nên bây gio guild BBY chỉ còn là dị vãng :hug:.Từ lúc chơi bên GIS tui có chơi với ổng mấy lần, ồng bắn hay mà nói chuyện rất đoàng hoàng,cho nên guild càng lúc càng lớn mạnh. Cho nên theo ý kiến cá nhân thì tui tin PHA kô có phét.

Tuy tui bắn được 1 phát ss grub 1.5K nhưng mà nó còn move được 1 teo cho nên tui tin là bác PHA kô nói phét đâu.

Với lại ss grub ko có hỗ trợ gì hết mà được hơn 2K thì rất là hên,cho nên cũng khó làm được lắm :D ,bởi thế bây giờ các bác có bắt người ta làm lại phát 2K cũng khó lắm,thôi thì cho người ta thời gian 1 tháng bắn grub liên tục để có chứng cư mà post lên

9. songnhat

songnhat Youtube Master Race

Ai có cách bắn bommer không chỉ tui đi nè biết thì bày Qua nick Yahoo này nha:ilove_tolet hay nick gunbound Quan169

10. sir_shady

sir_shady Donkey Kong

mệt vãi hàng .........có thì post ảnh lên, nói rồi ...... ████████████████████████████████████

11. Quan_NH

Quan_NH Youtube Master Race

Làm gì mà các bác chửi nhau um lên thế? Chắc bác nào post cái topic này nhầm rồi, hoặc cũng có thể xem ảnh đã qua...photoshop nên nhầm. SS 2000 máu may ra được aduka hit 3 thằng 1 lúc, có cuồng phong nên mỗi thằng bị gần 7 lít, cộng lại vừa đúng 2000 :chicken

12. Quan_NH

Quan_NH Youtube Master Race

Làm gì mà các bác chửi nhau um lên thế? Chắc bác nào post cái topic này nhầm rồi, hoặc cũng có thể xem ảnh đã qua...photoshop nên nhầm. SS 2000 máu may ra được aduka hit 3 thằng 1 lúc, có cuồng phong nên mỗi thằng bị gần 7 lít, cộng lại vừa đúng 2000.

13. PhamHoangAnh

Cái thằng ale_king mày dám thề ko?
    Tao mà post hình ss grub tao chơi ko force, ko light, ko thor, ko sét, server off lên trên 2000 máu , thì mày post bài tại đây tự nhận mày là con chó ngu. ko biết gì cũng sũa, và xin lỗi anh em ở đây + xóa account GIS của mày (có bao nhiêu k cash kệ thằng ngu như mày), còn nếu tao ko post được hình ss grub trên 2000 máu thì tao cũng như thế, dám chơi ko? Tao xóa luôn acc gbvn + acc GIS + xin lỗi tất cả mọi người ở đây

14. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

hoho, con chó ngu sủa nhiều thế, sao sủa mãi mà vẫn ko dám add hả . Chấp nhận đó con chó ngu

15. PhamHoangAnh

Xin mời anh em trong gamevn làm chứng nha, nó chấp nhận rồi, tui post đây.
    Tui còn giữ tất cả hình góc của các file gửi lên (hình gốc là *.bmp sace từ F11) , anh em xem thử ss grub mạnh nè, cho con chó ngu vle-king nó xóa nick là vừa :D
    2 hình liên tiếp

Các file đính kèm:

Kích thước:
      70.5 KB
      Đọc:
      208
      Kích thước:
      67.8 KB
      Đọc:
      235
      Kích thước:
      71.2 KB
      Đọc:
      107
      Kích thước:
      70.8 KB
      Đọc:
      113
      Kích thước:
      73.9 KB
      Đọc:
      105
  16. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

ra là thế...SS ngay tornados sẽ cho hiệu wả max...vậy mà trước đây tui nghĩ SS Grub xoáy tại chỗ là mạnh nhất chứ...cái này mà có bộ đồ cộng 50 công thì dám lên 3000 nổi ko ta (chắc là được)...kinh thiệt, lại thêm 1 kinh nghiệm bắn Grub ^^ (tui là dân chơi Grub muh)...
    nhìn các bức ảnh ban đầu tui cũng nghĩ là photoshop..nhưng có 1 tấm...mà 4 con số khác nhau..cũng có thể là ss 2000 damn lắm chứ...

17. luckyluke_1412

luckyluke_1412 Mr & Ms Pac-Man

em ngất em ngất hix em chỉ thấy em bắn được ss aduka lốc 3 vòng được 1500 damage la` ác lắm rùi hix....

18. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

Mày có hiểu cái dòng đen ở phía trên ko ???

mày ko hiểu tiếng người hả , chắc bố mẹ ko dạy mày đọc tiếng việt hả chó ngu
    post mấy cái photoshop này lên đấy chứng minh là mày bắn với tao lên 2k dam hả ???
    Ng ta nói chó sủa là chó ko cắn đúng ko sai , add thì ko dám add, rồi post vài cái photoshop lên bảo tao thua hhahahaahahhahaha . Pro như thế thì tao biết rồi

19. PhamHoangAnh

BIết thề nao thằng ngu vle-Hoang cũng kêu là photoshop mà
    Tao mà bắn với mày, mày chịu đứng yên cho tao làm ss trên 2000 máu à.
    Còn nếu mày chịu thì tao nhờ MOd nào đó trong gamevn làm với tao rồi post hình lên. CHo mày chọn 1 mod đó

20. beo_nheo

beo_nheo Mr & Ms Pac-Man

ặc,kỳ này chắc là máu lưa rùi
    Nếu thật vậy SS grub là mạnh nhất Gb,kinh wa
    lần sau nêu thấy grun là oánh chết mẹ nó trước,kô lôi thôi
    nêu kô nó biết được chiêu này chắc chết tươi