SSFIV Arcade Edition - Nơi giao lưu Online hàng ngày cho anh em Windows Live!

Thảo luận trong 'Street Fighter Club' bắt đầu bởi HoàngTử_BaTư, 7/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Mọi người có hiểu nhầm ở đây rồi, rank mà mình đưa ra là dựa trên xếp hạng của giải tại HN Bar Fight 5 trước khi mình đi cách đây 3 tháng, hoàn toàn không phải tự sướng, có kết quả rank và giải thưởng rõ ràng, ai không tham gia thì thôi còn rank làm gì. Kết quả hiện nay thế nào mình không biết nhưng mình đang nói về thời điểm trước kia, ok .
    Mình đã đánh với Franboy và anh Tuấn, 2 nguơi này đều hơn mình và đánh với nhau với kết quả same same nên mình nói là ngang ngửa, mà đó cung là thời điểm trước kia, mọi người tranh cãi làm gì
    Còn anh Dany là boss HN, cái này hiển nhiên vậy liệu có cần thiết phải rank ? Có cần thiết phải công nhận ghi bảng hiệu to đùng ? Như bạn gì bên GGG nói nếu người ta thực sự mạnh , chả cần thiết phải tung hô làm gì, mọi người tự biết với nhau là được rồi.

2. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Những người gọi là boss ở trong TP HCM vẫn tham gia đánh ranking đầy đủ và công bằng nhé, đừng nói thế ngại chết :">

3. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Sau khi pm anh em trong team,mọi người dạo này toàn COD nên thiếu training không tham gia vu Money này nên tất ca 20 trận se do một mình Dany đánh.
    Hệ máy Xbox360
    100k/1 ván
    Nếu ok anh em bên kia vào xác định nhé.
    Còn không thì vẫn vui vẻ đón tiếp tất cả mọi người Off cuối năm Karaoke như đã dự định.

4. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

Thế anh Dany có biết là Team34 bọn em chuẩn bị cho đánh Team với mục đính là gì ko ạ?

Mục đích của chúng em đánh Team để học hỏi thêm, lên trình cho cả đội có cơ hội tham gia vs HCM ạ, anh nói đánh 1 thì bọn em ở nhà luôn cho khỏe.

---------- Post added at 14:39 ---------- Previous post was at 14:36 ----------

Riêng anh Dany lúc nào anh em cũng muốn gặp giao lưu, nhưng vs Money Match với anh thì bọn em chưa chắc chắn.

Nhưng mà qua đây thì em cũng góp ý với mấy ông kia về mà bán stick và chuẩn bị sang box COD dần đi là vừa.

Vụ Franboy tháng 3 anh yên tâm em nghĩ nó ko từ chối đâu.

Chỉnh sửa cuối: 12/12/11
  5. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Việc chơi games song song không có tội, có mấy ai trong này chỉ duy nhất đánh 1 game không?đôi khi chơi game khác cũng vui.
    Vu vs Franboy tháng 3 thì cứ đến tháng 3 rồi tính tiếp,nhưng cũng phải nói trước nhé 5000cfp/1 ván không nhẹ nhàng la 100k đâu.

6. MaiMong

MaiMong Donkey Kong Lão Làng GVN

COD thì sao phải bán stick ??? mỗi người chỉ đc chơi 1 game chắc hả a ?? Thế nói như a thì người box COD cũng bán mẹ chuột, gamepad đi để mua stick khi sang box fighting à ?? Thằng e này đang phải ngồi học trong lớp nhưng lên lướt web thấy cảnh này mà cười đấy :)) Limited hiện h vừa đi học vừa đi làm thì lấy đâu ra thời gian chơi , mingzang chuẩn bị thi đại học, e đang làm đồ án Java để kết thúc học phần, nếu có thời gian rảnh thì cũng không có ngồi mà dây dưa với a đâu .
    Đấy là a nhận chơi vs a Đức nhé đừng có chối là chưa chắc chắn, A Đức hỏi a thì a đồng ý nhé, về phiên bọn a hỏi đệ tử cái bang, a Đức là bang chủ nhưng không có bắt ép bọn e , thì đương nhiên ai muốn đánh thì đánh, không đánh thì thôi, thì từ chối. Chỉ thiệt là a đồng ý còn bọn e thì chưa thôi =))

7. HoàngTử_BaTư

Anh ơi nó còn là xì teen 9x sinh viên, anh có tuổi rồi tiền long ko vấn đề, đâu phải anh thích 5000 là 5000 được dù sao cũng nên tôn trọng đối thủ chứ.

@ MaiMong: Phía dưới câu nói kia anh nói thêm là tuy nhiên "..." Nếu anh Đức ok vấn đề anh đặt ra thì 2 bên sẽ chiến thôi.

Anh rất quí chú nhưng đừng như bạn của DuyBT nói em nhé: "Con chó biết sủa mà ko biết cắn" Một khi đã chém thì phải đi đôi với trình độ, nếu chú hoặc mấy anh em khác trong team ko vs thì chưa đủ tuổi vào đây nói chuyện.

8. fran13oy

fran13oy Youtube Master Race

;
    E cũng chưa biết thế nào anh ạ...... tại vì thứ nhất : e bên này ko có tiền vì e chưa đi làm gì cả :( .... thứ 2 : là thời gian gấp rút quá mà e lại chưa có thời gian chuẩn bị luyện tập và thiếu tay xbox :(...... còn nếu ở Vn thì e cũng đồng ý với anh 100k/1 ván ngay :D

9. HoàngTử_BaTư

Mày bảo ông già mày alo cho anh đi, anh sẽ chuyển gấp xbox sang cho mày.

10. MaiMong

MaiMong Donkey Kong Lão Làng GVN

Thế bang chủ cái bang không phải là đệ tử của Cái bang à ???
    E không vs nhưng a đang đụng chạm đến team Cái bang của bọn e, nếu nói theo tư cách về team thì a cũng chỉ ngang hàng e thôi . A hơn e ở cái gì đây ;)) ??? Thời gian hơn ? Tiền bạc hơn ? Đánh hay hơn ??
    E cũng rất quý a và a nên nhớ trước đây e vs a như thế nào . E không thể hiểu rõ a như a Quân bạn của a từ hồi cấp 2, nhưng e cũng có quá nhiều chuyện với a để đủ hiểu a nghĩ gì :D . Chém ý, là những gì nói nó phi lý , nó không thực tế còn nói có lý thì e nghĩ đấy không phải là chém đâu a ....

11. fran13oy

@A.Dany : E đã đi làm đâu hả a mà 1 chai/ 1 ván :(..... 100k/1 ván e còn chịu đc chứ đánh kiểu kia thì sát phạt e quá :(

12. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Nếu đánh 20k(vnd) thì nói thật ngồi mỏi đít mới đc ăn bát phở bên NC.
    Con Franboy thì nói thật là đã là dân Caledonien nên còn gặp nhiều,khi về nếu rảnh thi anh se đưa chú em đi xem đánh Money ở NC thi em sẽ hiểu.Con năm sau em về anh nghĩ không thiếu người vs em 100k ở vn đâu yên tâm.
    @34 NC khac đất nước khác ở điểm không phai thích đến là đến đi là đi, gửi hàng vao không đúng tiêu chuẩn EU(tức Xbox EU Pal) thì mất oan đấy.

13. fran13oy

@A.Dany : e đâu có bảo là 20k đâu...... ở HN e sẵn sàng 100k/1 ván :D...... nhưng ở bên này thì e chưa có tiền và chưa có thời gian nên mong a cũng thông cảm.... đợi năm sau e về HN nhất định sẽ money match với anh :D

14. LiaoYuanHou

LiaoYuanHou Mr & Ms Pac-Man

@A Tuấn: A muốn đánh money match với để tử team Cái Bang, bọn e chưa đồng ý hay từ chối a đã cho 1 câu k vs thì chưa đủ tuổi nói chuyện thì ...

15. HoàngTử_BaTư

Vấn đề 2 bên vs này nó cũng chỉ là ngoài dự đoán chứ cũng chưa có ý, nếu bên chú ko đánh đc thì thôi chứ nếu nói Dany ra đánh 1 solo thì đánh từ vài năm trước chẳng phải để đến bây giờ.

Vì tình anh em nên anh nhất quyết ko nói thêm gì nữa, hi vọng anh em vẫn là anh em.

Franboy + Dany: Tôi thấy việc này xa xôi quá nên thôi anh em cứ luyện để tháng 3 có gì tiện thì pm lại nhau đi.

Việc vs các bên coi như sang năm tính tiếp :))

Anh em lại vui vẻ có gì off HN tơi rảnh sẽ mời Cái Bang đi rượu mực :)) Chứ chắc chắng đánh đấm gì được rồi.

@ Liao: anh gửi lời xin lỗi nhé!

16. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Ở HN muốn vs với nhau cũng khó quá nhỉ, chứ ở TP HCM mà mình muốn đánh với Huê hay anh Tuấn, Noobie là cứ Chủ Nhật lên VGN có đủ mặt hết muốn đánh sao cũng được :))

17. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Cũng khó nói lắm Zero ah.Vì Hanoi Key/pad/Stick đánh bằng nhiều loài trên các hệ máy nên cũng khó.

18. HoàngTử_BaTư

Đúng đấy muốn giao lưu ở HN là phải biết đánh cả tay PS3 lẫn XBOX vì PS3 đánh cho PS3 còn XBOX đánh cho cả XBOX và PC hyhyhy

19. huynhkhoa2

huynhkhoa2 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Vẫn đánh đều đều đây, tức vẫn tức.
    /Hôm nay chiến vs mấy bạn ngoài HN rất là lag, bực mình vãi đái.

20. fran13oy

@A.Dany : haha..... e đánh money match thế nào cũng đc mà nhưng phải xem ntn để vừa với túi tiền đã chứ báo nhà ông già tế chết :))..... còn về vụ a dẫn e đi xem thì e hoàn toàn đồng ý vì e cũng muốn đi học hỏi giao lưu kinh nghiệm mà :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.