Starcraft liệu có phải là tất cả???

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi art_of_protoss, 13/9/08.

1. zanynda

zanynda Mr & Ms Pac-Man

2 cái đoạn này chẳng liên quan lồi gì đến nhau cả :)) nói chung là nó cũng đang khích chú đấy ông em zai Tommy ạ :))

2. art_of_protoss

art_of_protoss ¶«Ïng•(¯¬äm€

Tiền ko mua dc lòng người là đúng rồi !!! Nhưng mà cho tớ 2 triệu (= 100 giờ làm việc hiện h của tớ) thì tớ sẽ yêu người đó lắm ý =))
    @tommy đi sang TQ thì đừng mua đồ levi's nhái nhiều lắm. Mua D&G ý ;))

3. bambie

bambie Mr & Ms Pac-Man

mua đồ Lacoste nữa , nhưng mua cho anh là chính ,mày mua D&G như Kingloi bảo là được rồi . Các anh nói thì chú phải nghe , hiểu ko ?

4. Tommy410

Tommy410 Youtube Master Race

@Znda : Em cũng biết là anh ý đang khích em mà ... em tỉnh đòn lắm anh ạ :D
    @Kingame: Em vào hẳn tòa nhà bán toàn đồ hiệu nổi nhất cái BK này thì làm sao mà mua đồ nhái được hả anh ... he he ...
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Còn đồ D&G thì em không dám động vào ... Có đôi giày của nó cũng 3000. Lại còn cái bọn Dior Homme mới vl anh ạ ... em mặc thử cái áo vest của nó rồi hỏi giá thì được biết là nó có giá 27000 ... vcl

5. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Đối với tui starcraft là một game nghệ thuật hấp dẫn và ko mún từ bỏ nó trừ khi ko có máy để chơi =))

6. proA.June91

proA.June91

off topic phát ;P

27k nhân dân tệ 1 cái áo vest của dior có gì là lạ =))
    thích sờ đồ hiệu thì phải chịu thôi ;;)
    rân chơi sao sợ mưa rơi :">

7. Degree Vercetti

Degree Vercetti Mr & Ms Pac-Man

Rời bỏ hay khuất núi thì cũng phải thôi , ai cũng có thời đỉnh cao, ai cũng có thời kì thành công. Không ai là người có thể thành công mãi được .

Giống Star , 10 năm rồi thì cũng đến lúc có đàn em kế bước, tận hưởng những thành công, hào quang chiến thắng của mình để tiếp tục đốt lên ngọn lửa đam mê cho giới gamer chứ...Star mà cứ thế tiếp tục có lẽ dần dần sẽ trở nên buồn tẻ vì thế hệ trẻ giờ càng ngày càng đòi hỏi cao.

Tính từ 10 trước trở lại đây, tính ra thì cũng vài thế hệ chơi game này đã khuất núi rồi .Giờ là đến giới trẻ...Hay , đep mắt, âm chuẩn. Có lẽ Star cũng đã đến lúc đổi mới và những người hùng cũng dần về ở ẩn ,tu luyên thêm hoặc làm bàn đạp tiến bước cho giới đàn em kế cận..

Ở thời khắc chuyển giao của hai siêu phầm, thì sự xáo trộn xảy ra cũng chỉ là thường thường mà thôi ...Hơn nữa đây còn là hai siêu phẩm nên sự xáo trộn xảy ra là chuyện đương nhiên. Có thể một vài bạn đau đớn khi nhìn thấy con cưng tinh thần của mình từ dã nhưng đừng nản vì có con đứa con kế cận nữa kìa.

Quá chìm đắm vào sẽ không cảm nhận được cái hay cái mới của phiên bản mới đâu :D

8. archimede

archimede Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Nhưng phải nói là SC2 so với SC1 thực sự là cú nhảy hơi bị...xa với game thủ. Nếu xét những tựa game "tiến dần" về đồ họa như WarCraft, Legend of Zelda, Super Mario,...(không chỉ xét riêng game chiến thuật) thì SC2 so với SC1 không còn gọi được là "cú nhảy" nữa mà phải thành..."bụp phát" mới đúng ! SC1 đang từ một game 2D thua cả những tựa game thời 96 (SC phát hành năm 98 đấy nhé) "vọt" lên thế hệ 3D "hàng khủng" mà có khi dòng Warhammer 40000 hay C&C cũng phải...chào thua. Xem ra 10 năm là một quãng đường quá dài để Blizzard...quyết định làm phần 2 của game này.

9. dtl152

dtl152 Youtube Master Race

Archimendes hay bức xúc chuyện này quá à
    Arch chắc là người theo tư tưởng cơm nắm muối vừng tiến lên cnxh hả :D