Street Fighter IV Series - Nơi thảo luận, hỏi đáp, trợ giúp

Thảo luận trong 'Street Fighter Club' bắt đầu bởi HoàngTử_BaTư, 25/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. amoni

amoni Mega Man

SSF4AE mình nhớ không nhầm là 39 nhân vật. Vanilla là 25, Super thêm 10 là Dudley Makoto Ibuki Juri Hakan DeeJay T.Hawk Cody Guy Adon, AE thêm 4 là Oni E.Ryu Yun Yang.
    Bạn có thể đang chơi bản Vanilla

Nút đấy chỉ là nút nhận 3P của game, thằng nào cũng dùng được hết.

2. tuan2sky

tuan2sky Youtube Master Race

Ủa, SSF4AE còn chia ra nhiều loại nữa à

3. tuan2sky

à nhầm anh, đúng là có 39 char thật, nhưng ko có mấy thằng Evil Ryu nhể, sao trên youtube thấy có

4. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Có 2 bản: Super Street Fighters và Super Street Fighters Arcade Edition. Thằng Ryu xấu bụng chỉ có ở bản Super Street Fighters Arcade Edition thôi. Bản Super Street Fighters thường chỉ có 35 nhân vật

5. tuan2sky

ok anh, thấy thằng xấu bụng òi

6. cRazY_lov3_777

cRazY_lov3_777 Youtube Master Race

các bác cho em hỏi, làm thế nào để save game lại, e chỉ chơi off thôi mà tạo acc off rồi mà ko làm thế nào để nó save lại đc :(
    các bác giúp em unlock hết nv nữa vs :(

7. shenlong213

shenlong213 シェンムー Ryo Hazuki

Đang chơi bản SFIV 3d edition trên 3DS. Mình chơi thằng Vega nhưng thật sự là không biết làm skill bình thường của nó như thế nào (chẳng hạn như chiêu nhảy lên chụp đối thủ rồi cào chẳng hạn ). Trừ skill cuối và skill gần cuối thì mình làm được rồi . Anh em xem mấy skill trong video này rồi chỉ mình vài đường với :), cách đánh trên bản 3DS cũng giống như bản trên Xbox360 vậy, có cái là nhiều nhân vật hơn :D

[video=youtube;i1HXd6zcnbo]http://www.youtube.com/watch?v=i1HXd6zcnbo[/video]​

8. shenlong213

shenlong213 シェンムー Ryo Hazuki

Chẳng ai giúp được mình hết nhỉ :(

9. neverland29

neverland29 Youtube Master Race

quả thực mình cũng không rõ là bản của bạn chơi thế nào nhưng theo mình biết con vega là ra skill kiểu giữ lùi rồi tiến + đấm đá gì đó

10. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

box mình ko có 1 topic tổng hợp các link down các bản SF từ xưa đến nay nhỉ ????

11. amoni

amoni Mega Man

Bản 1, 2 (đến 20 bản 2 các loại), Alpha thì down ROM Về chơi = Win Kawak. Các trang ROM Arcade thì đầy

Bản 3 thì down CPS3 về, ROM 3 bản III cũng có hết, google là ra.

Bản 4 thì lên torrentz.eu mà down, vẫn còn vài chục seed, vừa down về tuần kia chơi thử

Bản AE vẫn nóng sốt, SFxT cũng thế

Ngoài ra bản Capcom vs SNK 2 thì torrentz.eu rồi down bản PS2 về chạy giả lập

12. demonawakening

demonawakening Youtube Master Race

các đồng chí có add gametag mình nha, SuperDURARARA. Mình là beginner (2 tháng), xin được chỉ giáo :D

13. ducdiep87

ducdiep87 T.E.T.Я.I.S

Bản 4 này có trên PC hay PS2 không các bác ? Xem thi đấu hay quá nghiền muốn chiến ...

14. amoni

amoni Mega Man

Có mà, ở phía topic ở dưới có link download mà. Có điều không mua key chỉ đánh offline được thôi.

Mà down bản AE về phải down cả patch Manual P2P và patch 2012 nữa

15. Nextdoor

Nextdoor Donkey Kong

Chào các bạn, mình đã cài xong SSF4AE, chép crack của Skid Row xong sau đó mới chợt nhớ ra cái bug 100% CPU =.=
    Sau đó mình down patch Title Update 4 v2012 cài rồi, kết quả thì FPS có tăng đáng kể, nhưng CPU usage vẫn 100%, vào game cứ chừng 5s nó lại đơ 1 lần (khoảng ~1, 2s), ko thể nào combo dc :(
    File iso DVD thì mình lỡ xóa rồi, nên giờ mình muốn chép lại cái file exe gốc chưa crack, ko biết chép đè cái này lên crack của SkidRow thì có chơi dc nữa ko. Bạn nào còn giữ file này cho mình xin nha, thks nhiều :(

16. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Cài patch 2012 rồi thì file exe là file gốc rồi , có còn là của Skidrow nữa đâu ?
    Check xem có phải dùng acc Live offline để login không , crack của Skidrow không đăng nhập Live

17. tieu_cat410

tieu_cat410 Youtube Master Race

cho mình hỏi down bản balance patch ở đâu nhỉ

18. Dark_Power

Dark_Power Youtube Master Race

các bác ơi!!!! cho em hỏi cách dùng các Combo của Ryu trong Street-Fighter_IV với, em mò mãi mà ko ra, anh nào pro chỉ em vs nha:cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32:

---------- Post added at 22:05 ---------- Previous post was at 22:00 ----------

Chào bạn tieu_cat410, bây h ko có link đao cái đó đâu, mà có thì link cug chỉ giữ dc tầm 1-2 tháng thôi:1onion33: nên nếu muốn thì bạn hãy ra mua đĩa ở cửa hàng nhé:2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.