STTools công cụ hỗ trợ train dùng kèm UltrASRO...

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi King0fAngle, 6/3/09.

1. _Eviboy8x_

_Eviboy8x_ Youtube Master Race

Hiện giao diện của Tool rồi ấn chọn thì ko thấy gì nữa ..fix lỗi giùm anh em đi KOA ..phần chat họat tương đối ổn định rồi

2. King0fAngle

King0fAngle Mr & Ms Pac-Man

Bác ăn nói cẩn thận, bác biết thế nào mà lại bảo như thế.

Cái vẻ này giơ tôi chuey63n thành số lần build ý, cứ nhấn 1 phát là nó tăng lên 1, số này càng cao --> độ ổn định của tools càng thấp :devil:.

Thêm autoselect không khéo nó lại trở thành một bot, trong khi có quá nhiều bot trong 4rum phục vụ rồi :D.

3. wanabe

wanabe Donkey Kong

vậy là version 38 này fix đuợc cái lỗi chưa bác KOA, xài bản cũ thì bot di ngủ sáng dậy thấy lkd ào ào, xài bản version 32 thì ko thấy lkd đâu mà chỉ thấy cái bản auoit error line-1 to tuớng:((. hi vọng đã fix được..cảm ơn bác nhiu:x

4. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

Bác KOA oi bản 38 này nhặt đồ ok rùi nhưng chạy đc 30' là nó tự out mất tiêu. Bác kiểm tra giúp nhé thx

5. duyhaicj

duyhaicj Donkey Kong

cái này ko dùng đựơc với autoselec đúng ko nhỉ vì chay nuke chay cái này chay client thường nó ko nhận ID nhân vật

6. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Với tool này chắc PetFilter dừng lại được rồi, xem ở trang 1 thì thấy tool này đã có hết chức năng mà tôi dự định sẽ có trong PetFilter, có khi còn cao hơn :D.
    Thời gian vừa rồi nhiều việc quá, lại gái gú nữa :p nên ko làm gì đc cả :(. Hi vọng khi quay lại được sẽ tiếp tục cùng với mọi người :hug:

7. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

@KR :Trước khi dừng hẳn ko phát triển pf nữa KR có thể thêm chức năng lựa chọn nhặt đồ của riêng mình hoặc tất cả được ko ,mình vẫn rất thích dùng pf bởi nó đơn giản hiệu quả và quan trọng là nhặt trái tim yểm bùa :D

8. zilong

zilong Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

đã nhặt được trái tim, nói chung với 1 người bot lâu năm như mình cảm thấy mãn nguyện, ko còn gì chê trách, làm thêm nữa chỉ thêm lười chơi.

9. tj3nk3pr0

tj3nk3pr0 Donkey Kong

công nhận . mình vẫn cập nhật các bản cập nhật của bạn để test nhưng vẫn thấy ban đầu tiên ok nhất

10. King0fAngle

King0fAngle Mr & Ms Pac-Man

Cụ thể lối 9o1 như thế nào, buổi trưa tôi cấm bot hơn 1h mà không thây lổi nào hết, tố hơn bạn nên nói rọ để tôi còn fix lối nhé.

Hehe, vụ "gái gú" hèn chi không thấy bác xuất hiện, mogn bác tiếp tục phát triển PetFilter để anh em có nhiều thứ để dùng hơn.

Bản mới tôi thấy cũng khá ổn rồi, bạn test thử xem có vấn đề gì không. Hiện tại tôi thấy có vài chổ cần nâng cấp nhưng có lẽ phải có thời gian.

11. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

Cụ thể lối 9o1 như thế nào, buổi trưa tôi cấm bot hơn 1h mà không thây lổi nào hết, tố hơn bạn nên nói rọ để tôi còn fix lối nhé.

Có nghĩa là chương trình tự out mất tìm trong task manager cũng không thấy mà nó ko báo lỗi gì cả. Tôi thử đi thử lại đều bị như vậy, hiện tại tôi vẫn đang xài bản đầu tiên của bác nó chạy 24/24 mà ko sao cả mấy hôm nay bug time tôi train 24/24. Bản đầu tiên nhặt ko ngon = các bản sau nhưng đc cái nó ổn định ( có dùng là tốt lắm rồi ) he he! Máy của tôi cài win sp2 chuyên dùng Revbot ko cài thêm cái ji khác diệt virus cũng ko có. Lúc nào rảnh bác xem giúp nhé thx nhiều nhiều

12. LangtuMinh

LangtuMinh Mr & Ms Pac-Man

Sao mình không thấy PED nhặt đồ nhỉ (đã OFF PED rùi)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Chát, chọn tọa độ thì ngon, đánh hết wái ở tọa độ này sang tọa độ khác được, nhưng vướng gốc cây vẫn chưa thoát ra đươc bạn à. Tui cắm bãi dê mà vướng gốc cây wái nó kéo 1 bầy đến đập chết weo

13. wanabe

wanabe Donkey Kong

cái bản ver 38 này ngon à nha, bot 3 h rồi mà ko bị cai lỗi autoit, đồ thì nhặt nhanh hơn trước, nhưng bác check dùm xem, khi bỏ chức năng tự chuyển đồ vói chức năng ko lụm đồ của người khác thì con pet nó ko nhặt đồ trong bảng nâng cao nữa, đã thử mấy lần và đều bị như vậy

14. LangtuMinh

Làm sao de nhặt đồ được vậy bạn?

15. XxhamzuixX

XxhamzuixX Youtube Master Race

có phải là dùng cái Nu hoặc Pro +STTool+AutoUltra ko vậy?

16. wanabe

wanabe Donkey Kong

bác muốn hỏi cái gì.. đọc câu hỏi của bác chẳng hĩu và ko bít phải trả lởi như thế nào

17. LangtuMinh

Mình đang dùng cái tôl này chung với UntraSro của K0A, nhưng PED không nhặt đồ, ý mình hỏi bạn làm cach nào để điều khiển PED nhặt đồ theo ý mình ấy. Thx

18. wanabe

wanabe Donkey Kong

1.trước tiên là bác chỉnh file media.pk2 giống với cách chỉnh để chạy agbot( nếu kobit vào đây tham khảo cái phần edit media.pk2..http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=567259)
    2.nếu chạy được vào phần nâng cao, bạn stick vào những ô minh muốn lụm vd: stilck vào ô tấm lót, stilck vào cấp 8,nhấn cập nhật,nó sẽ hiện ra 1 đống tấm lót cấp 8,thích nó nhặt cái nào thì bác chuyển nó wa cái ô danh sáhc đồ cần nhặt. bấm lưu lại là ok..

19. Iron_Area

Iron_Area Mr & Ms Pac-Man

tui xài bản 1.0.0.38 thấy tương đối ổn định , bot 8h chưa thấy hiện tượng gì. Mà hình như phần chuyển tọa độ là ngẫu nhiên trong list thì phải, chạy loạn xị cả cộng với việc tool dừng di chuyển khi click vào nhân vật khác.

20. LangtuMinh

Mình đã làm hết rùi, đã chạy được rùi, nhưng nếu mình để con PED ở chế độ off là nó không nhặt gì hết, để on thì nhặt như bình thường, đụng gì lụm nấy, (chỉ còn vướng ở chỗ con PED), giúp mình với, thanks bạn