Sự kiện "Ngày Ân Xá" !? Bạn nghĩ sao về nó ! Lolz

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Pink Floyd, 19/12/07.

1. anhnhobe

anhnhobe T.E.T.Я.I.S

Topic này coi bộ hot. Mà có tranh cãi thêm cũng chẳng dc cái gì , có khi lại còn bị cho là
    Thôi thì ai cho là Asiasoft nó ân xá nhiều lần , bây giờ cũng nên bắt đầu hack speed đi là vừa. Có lở bị block thì chờ đợt ân xá thứ 2, thứ 3 , thứ ... n ! Còn lở như nó không ân xá nữa thì nghĩ luôn khỏi chơi , cho tập thể người ta ăn mừng.

Còn những ai đã không hack , thì cũng xin giữ vửng lập trường, miệng thì kêu gào phản đối, tay thì cứ thử test tí xem có work không đã !

mình thành hạng người thứ 3 chưa nhỉ ? :whew:

2. Conan Doyle

Conan Doyle Mario & Luigi

Chúng tôi không xài, nhưng không phải là không biết. Chúng tôi cũng không phải loại "mình nói anti nhưng chẳng biết cái mẹ gì về nó". Và chúng tôi cũng nói thẳng ra là: Chúng tôi test xem nó có hoạt động không, chỉ cần biết là nó có hoạt động là out (1 mins là đủ). Nếu bây giờ AS sửa lại bộ luật cho phép hack thoải mái thì chúng tôi cũng có thể xài ngay lập tức mà không cần phải mở miệng ra xin xỏ như bọn noob hay bọn chã vẫn kêu gào. Got it?

3. vodanh118

vodanh118 Youtube Master Race

lạy chúa,AS chơi độc quá,buộc mình phải đưa tiền vào túi tụi nó đây mà,chính tui cũng bị dính vụ ân xá đợt này :cry: .Chơi acc từ hối mới lập cabal tới giờ,bây giờ cũng có thể hãnh diện vì đã max 2 đường(sword+kiếm) mặc dù là FA, đồ xịn cũng được kha khá,nhưng tới hôm qua 20/12/2007 vào lúc 4h chiều thì bị block acc,chẳng biết trời trăng mây nước gì nữa( ko auto,ko hack, cheat bot tào lao) lật đật vô forum coi thử thì ối trời ơi :o,sv:mecury nhân vật bị block do cái tên ko dấu gây đa nghĩa hiểu nhầm, sao hồi trước nó ko block mà chờ tới khi đã max lv,max skill, nó mới block, hay tụi AS chờ tới LỂ HỘI ÂN XÁ mà block để kiếm MONEY đây.Ai cho mình biết sao khi ân xá thì tên nhân vật của mình có thể bị block lần thứ 2 hay ko?(chỉ tại cái tên),ko biết admin có cho đổi lại tên ko nữa,nếu bị vào tù lần thứ 2 do cái tên sau đợt ân xá lần này nữa chẳng lẽ bỏ nhân vật này ư,,tiếc quá,,bao nhiêu công sức bỏ ra đem cho AS nó nuốt rồi X(

4. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

Chán chả buồn nói. Có cái tên cũng ko thể đặt được cho nó đàng hoàng thì còn đổ thừa cho ai? Từ đầu mình đàng hoàng, ko sai phạm gì thì làm sao asiasoft nó chèn ép được. Toàn là tự tạo ra lý do xong suy diễn này nọ!
    Xin thưa rằng nếu lần này nó ân xá. 1 ngày sau, GM phụ trách quét dọn thấy cái nick tục tĩu kia rồi chém chết trở lại cũng là chính đáng! Chẳng ai thương. Tiếng human ko xài, cứ thích dùng Alien Language cho nó có Sì-tin ???
    @anhnhobe: Bài post trên kia thì đúng anhnhobe thuộc loại thứ 3 thật :whew:

5. Knight84

Knight84 Mr & Ms Pac-Man

1 Chanel co 4 boss. 32 x 4 = 128 con boss. Bèo thì rớt core. Trung bình của cái bèo nhất thì 1 ngày hack speed có thể kiếm được hơn tiền ân xá.
    Sắp có event đổi tên nhân vật. Ai đặt tên tiếng "Alien Language" thì suy nghĩ nick mơi đi ^^

6. vodanh118

vodanh118 Youtube Master Race

ai mà biết được cái tên xấu hay đẹp, chủ yếu là con người kìa,đừng nhìn vào khuôn mặt bắt hình dong,trên đời chẳng lẽ tui tên:nguyễn ái quốc hay nguyễn tất thành,đều bị vô tù ngồi hết ha?,chủ yếu là lương tâm con người thui pác ạ::)

7. quá đẹp trai

quá đẹp trai Mr & Ms Pac-Man

cái sự kiện ngày ân xá này đúng là lol quá . Ân xá vào quốc khánh ai ân xá vào cái ngày Noel . Đã gọi là ân xá mà lại còn mất tiền nữa chứ ( sao không gọi = chuộc tội giống MU nhỉ ) Mu chuộc tội mất Zen đây VND ==> PRO

8. Sign Of Death

Sign Of Death Mr & Ms Pac-Man

Giống Ghost ý mà, mấy cái ân xá này chỉ lợi mấy ông lắm tiền nhiều của, chứ dân thường như chúng mình thì ...;))

9. howtolove

howtolove Youtube Master Race

Hix công mình quay phim, chụp hình, chờ vài tiếng upload lên host, chờ host duyệt, chờ forum duyệt, rồi tiếp tục chờ GM phản hồi....block hay không chẳng biết tới giờ này phán 1 câu ân xá xem như xong.

Chắc cái bộ phận check bot,hack dạo này không có việc làm nên bày trò này để gamers nhà ta tiếp tục auto,hack cho có việc làm tiếp ...chỉ có 2 từ... củ chuối.

10. anhnhobe

anhnhobe T.E.T.Я.I.S

@nhuphuong : hihi ::) chấp nhận là thiển cận và chẳng biết gì cả , tuy nhiên vì vậy mà tớ chơi game vui vẻ và chẳng ganh đua với ai , không như 1 số bạn trong box này .. hơi tí là giãy nẫy cả lên ...:'>

à .. ừ ừ ... biết rồi.. cậu không phải nói đâu ! tớ hiểu mà !

11. casperonline

casperonline T.E.T.Я.I.S

Đôi khi cần giẫy để thể hiện quan điểm. Tớ vốn rất ít khi hay đúng hơn tránh bất hòa với người khác. Nhưng khi tớ đã bát đồng với ai là tớ nói thẳng vào vấn đề và chỉ thẳng mặt. Chứ không tièn hậu bất nhất và cái kiểu "1 số ai đó". Tớ vốn nhiều tính xấu nên hay "có tật giật mình" lắm. thông cảm

Nếu vui vẻ và không ganh đua thì cậu nêu quan điểm ủng hộ hay phản đối là dc rồi. Không cần thiết phải phân tích hạng người này hạng người nọ, thằng lọ thằng chai đống shit bãi pee làm gì, nghe "mất đoàn kết" lắm.
    Còn cái kiẻu loại 1: Không biết hack ==> biết thế tao cũng hack để nhấn mạnh cái loại 2 "tuy không ưa gì hack chứ không phải họ biết hack" nghe buồn cười quá nên phản ứng 1 câu vậy thôi.

Mới cả trong 2 cái "hạng người" mà cậu nói lại không có hạng của tớ nen bức xúc tự ái ghê lắm.

Mà thế nào là "bọn nhóc tì a dua" Tôi đọc bài cậu mà thấy cậu đứng cao quá nên ngừa mắt xổ tí mà thôi.

Chúc vui vẻ.

12. anhnhobe

anhnhobe T.E.T.Я.I.S

Cậu có vài hiểu lầm về cách dùng từ của tôi nên mới ngứa mắt , đã hỏi thì xin phép được trả lời

"bọn nhóc tì a dua" là bọn nhóc chơi ở tiệm của tôi , rất phiền phức vì hay theo nằn nỉ anh ơi tải hack về cho em , anh ơi chỉ em cách hack , anh ơi ..v..v.. vô số thứ , tôi nói cái bọn giỏi phá ngu chơi ấy chứ ko nói gì ai trong diễn đàn này. Cái vụ nạp tiền loại đám ăn hại ấy khỏi game thì tốt chứ sao ? Vì đám đó nó chủ yếu là phá, a dua thì làm gì dám nạp tiền vào game ? tôi chỉ bức xúc đám nhóc đó ở tiệm ::(

từ hạng người có hơi nặng, nhưng tôi cũng tự thấy mình nằm ở hạng người thứ 2, do đó tôi ko phải đứng trên cao , lao đầu xuống dưới, mà tôi nằm trong đóng shit ở trên, hạng thứ 2 , thứ 3 gì tùy .. mà chắc tôi phải suy nghĩ từ nào nhẹ hơn .. ok rút kinh nghiệm.

ừ mà còn cái này
    nói cho nhanh thôi ko có ý đả kích, nói xấu ... ý là tôi thì chơi game cho vui, nhưng có nhiều người chơi game rất dễ bực mình chỉ vì thua kém 1 level hay thua 1 món item nào đó , nói chung là .. máu game hơn tôi ... cơ nhưng mà nó cũng chẳng có gì xấu cả mỗi người mỗi ý, nên tôi khỏi liệt kê ra vì chả có lý do nào để liệt kê. :-s

à ừm , còn gì nữa không ? chán cãi nhau lắm rồi , giải quyết hòa bình đi cậu ơi còn nhường chổ cho mấy bác ghét asiasoft vào chửi lộn tiếp .

13. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

mời tiếp tục cuộc chiến :'> đang muốn nghe các đạo lý làm người tiếp đây =))

14. nhungoinhung

nhungoinhung Youtube Master Race

fkhgoigfiug boiugfiugv ggojahtuypvaj9 yutp9utyb uytepwlut ya;ty;aot iya ?????

có ai biết thứ mật mã này giải nghĩa hộ mình với hic hic

15. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Nhìn ... ngó ... nghĩ .....
    30/5 này có vẻ như có đợt ân xá mới !!
    @ Conan Doyle: Vãi chưởng quá đi bạn! Pro thế có gì cho mình xin để xài ké với nhá =)) ! Thật là kinh khủng quá đi thôi! :-" !

16. Delek

Delek C O N T R A Lão Làng GVN

hơ hơ,có người nói là sau 30/5 ân xá....ừ thì ân xá nhưng sau ngày hôm đó đồ đạc trong rương đi toong hết rồi.....thật là vl.NPH hút máu như dracula,bon họ chỉ đang chờ con mồi đến là xơi thôi.Ai nghĩ sao thì nghĩ.Tôi thì đang làm lại 1 acc khác chắc ko ân xá đâu.Gamer trường kỳ hát bài......"bó tay".......=))=))=))

17. phamhakm

phamhakm Mario & Luigi

lozl , cái topic cũ mèm còn moi lên , bọn dở người

18. ZzAnthonyzZ

ZzAnthonyzZ Youtube Master Race

Chắc không còn ân xá nữa đâu. Vĩnh biệt các anh em, em cũng nghỉ đây!

19. pik3men123

pik3men123 Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng không được ân xa nhưng chơi lại char khác. lên vẫn nhanh vù vù ;))