Suikoden 2

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi trikhoa, 25/2/05.

1. knight_capain

knight_capain T.E.T.Я.I.S

bạch tuộc là con gì vậy, trong Suikoden II chưa nghe con này,ai có hình pót len xem với.

2. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

uh mình cũng đồng ý như ban kia là có con thú thần là con Bạch Tuột nữa nếu ai biết thì chỉ cho anh em tham khảo thêm.Và còn làm cách nào để thu phục được Mc Dolh nhân vật sẻ phối hợp với Hero cua ta thành bộ đôi mạnh nhất.Mình chỉ nói nhiêu đó thôi.??????????????????????????monh các bạn giúp đở??????????????????????

3. Phụng tiên

Phụng tiên Donkey Kong Lão Làng GVN

sao không có, 3 con bạch tuộc lận đó! Mc dohl thì phải có load S1 chứ, còn thu phục thằng thám tử á! Phải vào quán rượu của Radat hỏi người ta lấy đồng xu thật đưa nó!

4. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

uh nếu có sao ban phụng tiên ko viết lên đây cho anh em cùng được biết.??có 3 con mựt lận à vậy mà mình chỉ nghe được có 1 con thôi,còn chua thu phục được nữa là 3 con chác khó lắm bạn nhỉ.Ò bạn phụng tiên cho mình hỏi bạn 1tys được ko bạn?????về vụ việc của suikoden1 chắc bạn đã chơi rồi nhỉ,lúc mình đánh quân địch là Teo cha của Mc doln dấy và Pahn đã ra cứu chúng ta thoát nạn làm cách nào có thể ko để cho Pahn chết duoc vậy.???? mình làm theo hướng dẩn là phải luyện lv cho Pahn lên 50+ nhưng mình ko tìm ra chổ nào luyện anh ta được cả,nhờ bạn giúp dùm mình thank.????

5. aladanhaladanh

aladanhaladanh Youtube Master Race

Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều nhé:)

6. knight_capain

có cách giúp pahn à ?.
    sao vậy chỉ với.

7. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

ai làm ơn cho mình hỏi vấn đề này một tý.mình chơi về nước suikoden1 rồi nhưng chết hai mạng hình như là bắt buộc phải chết để cứu Mc dohl đó là Gime dì đó quên tên rối và Pahn.như vậy thì qua Suikoden2 load chơi co'thu phục được Mc dolh ko các bạn chỉ cho mình với thank.

8. -=HERO=-

-=HERO=- Youtube Master Race

Ai bít cách thu phục con bạch tuộc thì chĩ với....::( trong trò chơi này thì bộ giáp mạnh nhất là cái Gold Armor với Defene 80 :D . riêng tui thích cái Silver Armor hơn + 65 Defene và phục hồ máu 15 mỗi lượt :D trong Suikoden II có trò chơi nấu ăn zdui lém :p ai có cùng cãm nghĩ với tui hông....:hug: tui hoàn thành hết tất cả các cuộc nấu ăn rồi , màn cuối cũng lãng mạn lắm ::) thằng HaiYo đứng trên núi cao nhìn hoàng hôn và kêu to lên : TA LÀ VUA NẤU ĂN :p ( hình như là vậy ) phải chơi Suikoden I sau đó load lại mới có thêm món ăn mới nữa ::( ( hình như món đó tên Gemio thì phải :-/ ) 1 lần nữa nhắc lại ai biết cách thu phục con bạch tuộc chĩ giáo giùm :hug:

9. Flik

Flik Youtube Master Race

mình chơi suikoden 2 nhìu lần rùi mà đâu thấy con mực nào đâu, ai bít chỉ mình dzới ::)

10. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

ở đây người biết thì ko chiệu bày cho anh em biết dì hết trơn,toàn nói có ko mà chả thấy pot lên cho anh em được biết dì ráo.

11. knight_capain

bạch tuộc là con gì có ai pots lên cho xem đâu mà biết.
    trong suikoden II nấu ăn vui thì vui nhưng con cuối thì phải thua nó 1 ván tức rung mìnhX( .
    he he he ban tinh.hay cường.

12. -=HERO=-

my name TuTinh ....:wink: tui chơi Suikoden cũng lâu rồi mà chưa lần nào nhìn thấy con mực hay bạch tuộc gì ráo ...::( ai có lòng hão tâm thì giúp tui hoàn thành tâm nguyện với...năm nay 82 tuổi rồi không biết có đợi được hông nũa;;) ( #>:) :devil: #>:) :devil: )

13. Phụng tiên

hè, phụng tiên trở lại! Muốn cho pahn sống thì dẫn anh ta đến lâu đài Neclord mà luyện lên LV 50 đi nhé! Còn vụ bạch tuộc thì phải có 2 viên ngọc của thú vật đoá!

14. knight_capain

he he he he . tôi hỏi cả tháng trời mới lên.
    làm sao mà kịp,làm tôi chơi huốt luôn.::(

15. Phụng tiên

ko kịp thì chơi lại, game này tôi chơi 14 lần roài có sao đâu! Mò hoài nó tự ra đấy thôi!

16. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

thanks.ò bạn phụng tiên cho mình hỏi bạn vấn đề này nha.???mình cũng lên chổ con ma cà rồng luyện level rồi nhưng mình ko thấy chổ ấy lên mau.???
    còn về suikoden2 thu phục con bạch tuộc tìm 2 viên ngọc của thú vật đóa nào,và nó nằm ở đâu ????? Con bạch tuộc nó nằm ở chổ nào vậy phụng tiên.

17. knight_capain

theo tôi biết thì muốn luyện lv nhanh thì cho cả đội die hết còn có 1 mình thì nó lên nhiều exp thôi.

18. gct_shop

gct_shop Fire in the hole!

chơi lần đầu chưa ra đâu, các bạn mò 2-3 lần mới ra được 80%. đi chủ yếu là theo nội dung, còn cách thu phục thì nên để lần 2-3, như vậy nhanh hơn.

19. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

Mình thu phục được Mc Dohl rồi nhưng muốn lấy nó đi thì mất thời gian.để còn làm quet Clive mình gặp bạn gái của nó tại Radat, và 2 đứa nó bắn lộn nhau chá lửa Clive thảm bại và đưa về cho Huar chửa trị vết thương.mình đã làm tới đó nhưng ko biết bước kế tiếp là tới địa điểm nào để gặp cô ta lần cuối.ai biết chỉ cho mình với.thanks

20. -=HERO=-

ai có lòng hão tâm thì nói rõ địa điễm lấy con Bạch Tuộc với ::( . biết là lấy nó mất 2 viên ngọc quí rồi...nhưng quan trọng là lấy nó ở chỗ nào kìa ::( PHỤNG TIÊN :hug: ông giúp người thì giúp cho chót luôn ngheee:wink: chĩ rõ cách lấy con Bạch Tuộc chẳng hạn như là địa điểm của nó nha::) Thanks alot fans of Suikoden II:hug: