Super Robo War Z for PS2

Thảo luận trong 'Mecha/Robots' bắt đầu bởi Ga_con_007, 17/4/08.

1. ultima

ultima Sith Lord Revan Lão Làng GVN

King Gainer so với đám trong Eureka 7 thì yếu thật 8-}
    Nivarsh full upgrade có cái trò đi vào giữa lòng địch như đi chỗ ko người rồi làm 1 quả Seven Dwell 8-}
    IJ của Athrun kỳ này chiêu cuối nhìn hơi lởm =(( Mang tiếng Overlord Melee 8-}
    Strike Freedom thì khá hơn 1 chút.
    Mà chuối 1 cái Funnel của SF là chiêu MAP trong khi Funnel của Akatsuki với của Nu thì là All Attack 8-}

2. danhbinh87

danhbinh87 Youtube Master Race

::(xin lỗi pà kon truớc rùi phân bua sau vậy.
    tui đâu có xài cheat .tại cách tui chơi ko như mấy ông thôi:p
    còn chưa chứng minh dc những gì người khac nói mà chưỡi là bất lich sự wá. con tướng chình của tui chơi xong rồi đi lại score la 1800> con pp đã chia đôi la 32kPP.:-* ông nào nói tui xài cheat ông đó mới gà

:ồon thắc mắc cách chơi của tui thi di hỏi thèng mắtquỷkyo sẽ rõ:'> bit đâu học hỏi dc. tui hoàn thanh srw4 mat 24tiếng game over 7< :whew:
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    tui nói tới thời gian chơi ko phải là tự hào vì chơi nhanh::) mà y' muốn nói ko game over nhìu lần để train:-s

:whew:còn ông belgermi tại ông có thiện cảm nên mới ko chấp nhận con tướng chính nó khá yếu thôi. tăng mã hoan toan mà bem trùm cuôi` co 36k ko yếu thì hơi tệ .:p

3. danhbinh87

;;)các ông ko để ý cái item cuối cùng của phần này có j khác thì đúng là có mắt như mù.::( bức xúc mỗi cái ko bít làm sao để mấy người nhìn rồi cảm thấy mình sự hồ đồ khi phán quyết 1 vấn đề

4. janegado

janegado Youtube Master Race

Athrun mà là overlord meele hả? Chắc là chỉ ở trong gundam seed thôi, vô SRW thì anh chỉ là con nít.

Nói về map thì theo mọi người nghĩ map nào mạnh nhất? Mình nghĩ cái map của Balgora Glory là mạnh nhất.

Một route : 60 dòng. Có hơn chục dòng đánh gần hoặc hơn 1 tiếng mới wa, ông lấy đâu 24 tiếng vệ nước. Trừ khi cheat code hoặc kiếm cái file save data để đi newgame plus mới nổi. Thôi, đừng nói nữa kẻo làm mất mặt anh em SRW fans.

5. janegado

Ai chả biết cái item cuối cùng là gain pp/exp 100% khi không phải squad leader. Thứ nhất : cả game kiếm được mấy cái? Thứ 2 : tui lúc nào chả để con Setsuko làm leader, giết quá trời, bơm nhiều mà chỉ số thì không bằng con setsuko cheat code của ông mà pp còn lại cũng không bằng. Cheat thì nói, đừng chối.

6. saphirine

saphirine Legend of Zelda

tui chưa chơi được nhưng anh em cho hỏi là sao có con giống con Kaiser trong SRW OGG thế chẳng nhẽ nó là Kaiser mk2 hả

7. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

đi 24h end game hả?thôi bảo anh em tập trung 1 ngày 24h đúng xem đi từ đầu đến cuối như thế nào....nói năng kg rõ ràng gì cả thì đúng thật...

8. ultima

Đi 24h end game trừ khi vào cái làm bài cuối luôn. xong chơi bài cuối mãi mất 24h mới qua được 8-}

9. b1u3-5ky

b1u3-5ky Persian Prince Lão Làng GVN

Chơi 24h về nước hả bóc phét vừa thôi pa nổ muốn banh forum nèX(,mà ông chơi gameover<7 lần hả sao chơi dở vậy,tui chơi tới stage 54 mà ko gameover lần nào ko chết bất kì con mech nào nè ;;). Hix vừa coi hướng dẫn bên gamefaq nhìn lại mình sao đi thấy thiếu nhiều quá. Nhìn vào cây stage thấy nó chia đường vãi thật muốn đi hết các stage thì phải finish game cũng phải 4 lần :o

10. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

eo` đâu ra cái kỉu hoàn thành SRW mà hết 24 h vậy......ông trên phét giỏi nhỉ.....
    thg` King Gainer em cũng chg bít có dúng là con 4 cọng tóc ko nhưng nó khi up lên hết tất cả rui` over skill( hình như có lần 2 nưac hay sao ấy:-/)......thì cũng đc...
    còn Big O thg ny` nâng cho nó lên nhưng coi bộ cũng ko thấy hay lém.....
    tiện cho hỏi lun cái thg mech...mà nó element ấy là gì vậy ...thấy thg` nỳ up hết lên đánh khá hay.........

11. Stern

Stern Mr & Ms Pac-Man

Ko bit chú ấy chơi Normal hay Easy vậy ta ;;)
    Tui đây cũng vừa mới Finish ở cấp độ Hard (lấy đủ 59 SR, Super route) thì thấy rằng 4 hit Kill Final Boss là chuyện khoa học viễn tưởng =))
    HP của nó là 242k thì tính sơ ra mỗi phát phải 60k -> đào đâu ra quái thai nào bắn dc nhiêu đó. =))

12. ultima

Aquarion
    Thằng này range xa vãi. 2-14 8-}
    Đánh cũng mạnh

13. vinh0403

vinh0403 Mr & Ms Pac-Man

nhớ trùm cuối máu 502400 mà làm sao mà 4 hit là đi luôn hay vậy.:o

14. Exra

Exra Legend of Zelda

200k nếu ở normal thì phải
    cướp đâu ra đến tận 500k thế .............

15. janegado

Chắc là super easy :lol:
    Trùm cuối mà 4 phát die là chuyện nằm mơ. =))
    Chắc là ảnh dùng skill gameshark hay codebreaker hoặc là armax mới được vậy. Skill đặc biệt mà =))

16. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

chưa rõ ràng về thằng Asakim dở người :
    nó nổ banh xác thì sao mà sống lại đc 8-}
    con mech của nó có bất tử đâu , nổ banh mech thì lấy gì xài sau này nữa nhỉ 8-}
    - lúc setsuko awakening , sao nó ko chui đầu vào khẩu súng cho chết quách đi 8-} lại còn retreat làm gì nhỉ 8-}
    - Krove nhỡ chơi ko lại thì thế nào 8-}
    - mà bên villian chỉ có 1 mình nó bất tử hay tụi khác cũng thế

ngu thộn thật 8-} , trong này chẳng có ai game over rồi đi lại để đc tiền + pp cả đâu thằng đầu bự ạ 8-} , mày tưởng box này ai cũng ngu giống như mày sao 8-} ROFL !
    cả mày lẫn thằng kyo đều là 1 hội cheater đê tiện , có gì mà để học hỏi =)) , học hỏi cheat thế nào thì miễn =))
    thật là vãi chưởng 8-} ai tăng mã hoàn toàn cơ 8-} , suy bụng ta ra bụng người cũng vừa vừa thôi =)) , sao lại để lộ cái mớ trĩ dài 10 phân ra thế kia =))

trong đây , thưa với anh là ai cũng biết hết cả rồi ạ =)) , xem ra anh đánh giá thấp mọi người trong box này quá đi mất =)) , anh tưởng anh là ai ? , cái item ấy chỉ mình anh biết ah ? =))
    - note với anh là cái thứ ấy trong bazaar đầy ra đấy ạ =))=))
    - lần sau thích ra oai thì tìm thứ gì hay ho đi =))

+ PS : xin nhắc với anh srw 4 ko có skip animation nhé =))=))=))
    ở hard là bao nhiêu

trong này Turn A gundam là MAP vô đối 8-}

17. Nerco

Nerco Chổi đót quét nhà 20k một cái Lão Làng GVN

bạn này nói như kiểu là chỉ có mình bạn ấy là chơi 1 mạch đến lúc end game mà kô chết lần nào ấy :o
    chơi đc mấy lần rồi bạn nếu bạn đánh mạnh hơn thì là bao nhiêu 50k , 70k :-?

18. danhbinh87

;;)càng lúc vấn đề càng nóng lên rồi nhỉ??? mấy ông chỉ trích tui ko phải là vô căn cứ vì từ trước h chưa từng có ai làm dc điều này mà ko xài cheat.
    Mấy ông chưỡii tui ngu;;) hay ngu thộn :'> vì xài cheat mà gáy đúng ko???
    :cool:Chuẩn bị tự vã vào mồm vì cái sự ngu thộn đó đi nha. Trong ngày nay hoặc mai tui sẽ post hình lên cho coi:D
    Cái phần này save ko co hiển thị thời gian chơi nên ko cách nào chứng minh dc, nhưng nếu tui chứng minh dc tui ko xài cheat mà vẫn max hoàn toàn con tướng chính trong 1 lần hoàn thành game thì các ông sẽ tin tui chỉ cần 24h chứ
    :cool:Cứ chưỡi đi rồi bọn mi sẽ phải banh mắt ếch ra sự noob của mình
    Xin lỗi nhưng ai ko liên wan trong bõ nha:-*
    .

.
    Dạ thưa anh từ lúc anh chơi srw tời h nếu ko theo kịch bản thì ông bem 1 phát tối đa là bao nhiu HP con boss??:o
    ko nhớ về nước phần gì mà máu con boss là 200k> bem 2 phát đầu hết 130k nó lòi máu ra rồi:-s

19. danhbinh87

hehe:D ông chưa bao h bắn dc 60k thì đáng buồn nhỉ ??? ko những ở tầm 60k ma 70k vẫn có thể lên dc ông ah. nói vậy những tụi god gundam bên srw taisen MX là siêu wa'i thai rui nó bem chiêu 5 thằng combo chưỡi thề 80-85k
    GaoGaiAh cua @3 skill kế cuối chỉ số là 7300 thì phải bem cũng dc 75k ,thằng tướng chính dangerous gì gì đó của @3 bem rất ổn đinh là 75-80k:-*.còn nhìu nhìu nữa .Hoàn toàn ko chỉnh cheat nha:'>
    .

.
    mà srw co cheat rồi hả::( sa mấy ông ko đặt ra câu hỏi này nhi:x

20. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

ROFL up max con main thì sao ?? thế ko có nghĩa là clear luôn thằng điên 8-}
    đừng nói xài mấy cái trick / bug vớ vẩn rồi đem khoe nhé =))

còn srw Z hả ?
    đúng là dở người / đi new game + lấy bonus mà còn bô bô cái mõm =))

thằng dở hơi =)) đang nói Z thì lại phang MX với @3 làm mịe gì =))