[SV Asian] Guild GVN (GameVN)

Thảo luận trong 'Continent of the Ninth Seal' bắt đầu bởi KaZzuki, 23/1/13.

1. VelaiC1

VelaiC1 Mario & Luigi

server này là chính thức hay pri hả bạn? có ban IP vn ko?

2. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

Sv Thái trong topic này là sv chính thức được công ty bên Thái mua của Webzen, không phải sv private đâu nhé

3. VelaiC1

VelaiC1 Mario & Luigi

xin cái link server thái đó bạn?
    Thế còn server c9.webzen.com là server 9 thức ko ban?
    Tóm lại h e muốn chơi c9 thì nên chơi server có link web nào? đông vn ấy

4. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

c9.mygame.in.th đây là cái sv tiếng thái. Còn nếu bạn mới chơi thì mình khuyến khích sang bên sv chung thế giới của webzen, vì sv thái thì không có patch english đâu, trừ các option chính là tiếng anh như str wis ra thì toàn giun, sv thế giới có tiếng anh nếu không biết thì còn lên google mà search trang dich cho dễ. Với cả sv thái thì mình không biết cộng đồng bên ấy còn onl không, vì mình chơi bên sv thế giới của webzen, muốn vào G thì bạn có thể vào topic cộng đồng chính thức của C9 Việt Nam bên ngoài ấy, giờ VN mình bên global tự dưng đông lại rồi nếu chơi chắc sẽ không thiếu bạn, với theo mình biết thì bên sv global các mem cũ giờ sẽ hỗ trợ đồ với x2 cho mem mới (những đồ lv thấp thì khỏi cần xin xỏ làm gì, vì mình còn mặc set đồ cùi lên 55lv mới phải mua đồ mới để mặc)

VelaiC1 thích bài này.
  5. VelaiC1

VelaiC1 Mario & Luigi

ok thx bạn.

6. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

Hôm qua vào thử cái sv Thái, vừa tạo nhân vật xong làm cái tutorial để lấy cái auspice ở quest lv2 mà cũng không được, tạo cả 3 char đều không qua được bờ biển để cứu thằng Fozt, bực mình out về waterford, xong mới để ý là chẳng có hero support gift chest, đã thế còn cái hệ thống vip 1->10 tăng exp, drop rate, giảm tiền enhance đồ, bla bla... quit vội về lại với tụi webzen =)) không biết nếu C9 có về VN (dù cũng chẳng hy vọng là nó về được) có vip như sv thái không hay lại vip 1->20 nữa :puke!