SV cày cuốc, săn là có đồ vip, không donate. SV Thiên Tướng mới mở.

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi rkitvn, 12/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. (JOYMAX)

(JOYMAX)

Không đăng kí được sao mà chơi :-w

2. h0ah0ngden

h0ah0ngden Youtube Master Race

Sv zo hết đc r` :( sao vậy taz?

3. nhoc.kavin

nhoc.kavin Donkey Kong

Cảm ơn bạn, mình mới chơi sever private nên không biết nhiều, màk sao nó phản damage mạnh thế, chưa tới 2s mà tui đã chết hết 2 acc.
    p/s: Vậy là mún mún không bị phản damage thì lúc nó quay thì đừng đánh nó phải ko bạn! (Cảm ơn vì đã quan tâm đến câu hỏi của tui)

---------- Post added at 14:28 ---------- Previous post was at 14:21 ----------

Đăng ký bt mà bạn! Mình mới đăng ký thử nek!

4. Allyssia_us

Allyssia_us Youtube Master Race

Với tiện đây mình xin góp ý nha , mod nếu thấy ko phải bỏ qua cho :
    GM sever thiên tướng cũng nên coi lại thái độ của mình đối với gamer
    Mình rất tôn trọng bạn nên những gì bạn chỉnh sửa trong sever mình hoàn toàn ko có ý kiến vì đó là sever do bạn tạo ra và bạn thấy cần chỉnh những gì hợp lý để có thể cân bằng tình hình sever ,nhưng khi bạn nói 1 câu trên kênh hệ thống " Tao muốn chỉnh gì thì kệ tao " , cái này thì bạn hoàn toàn không xem ai ra gì rồi , bạn ko có quyền nói câu đó với gamer đâu , nếu ko có gamer thì sever bạn có tồn tại được không , không ít thì nhiều cũng phải tôn trọng người khác , đặc biệt là những người đã ủng hộ sever của bạn , mình chỉ nói thế thôi , 1 chút góp ý nho nhỏ

Tiện thể đây mình hỏi thăm trong trang gamevn này , có bạn nào biết sever pri nào của vietnam có từ lâu đời ổn định có thể chơi lâu dài gần ngang với sever của FPT không nếu có thì chỉ giúp mình hoặc cho mình xin cái link để vào chơi ở sever đó , xin chân thành cảm ơn mọi người

Thân

5. nhoc.kavin

nhoc.kavin Donkey Kong

Có 1 sever mang tính ổn định gần bằng FPT đó bạn, đó chính là Vua Thiên Long, nhưng Vua Thiên Long hình như tui thấy ai cũng chê, vì giá cả đồ, donate,... rất là mắc, không phù hợp với học sinh nghèo, sinh viên nghèo, ông, bà cụ nghèo, nhà nghèo, tui nghèo,... ==> Cũng nhiều người chơi!:), sr hơi sến. Nhưng Vua Thiên Long theo tui nghĩ là ổn định nhất, tồn tại lâu nhất trong tất cả sever private mà tui đã chơi! (sr nếu tui sai)

6. Allyssia_us

cảm ơn bạn nhiều , mình sẽ thử tìm hiểu xem sao :)

7. daitan02

daitan02 Youtube Master Race

Hay là bác Joy làm một sever cho a/e vào chơi đi.....:d

8. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

À hôm nay đi khám bệnh .. nên ông già không biết tắt trang đăng ký :D
    http://tlbb.myvnc.com Anh em vào reg lại. Sr nhiều.

9. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

Hồi tối thức đến sáng .. mệt nên copy bị lổi cái file ngọc, và có bị mấy đứa vào chửi kêu dẹp game vì chỉnh sửa cho nga mi buff 4s, nên mình hơi nóng, vậy mà nó còn dọa ddos sv, nên mình hơi bực, nếu có lời lẻ gì quá đáng. Mong rằng anh em hiểu và thông cảm. Chân thành cảm ơn anh em game thủ đã ủng hộ tlbb trong thời gian qua. Cảm ơn.

10. h0ah0ngden

h0ah0ngden Youtube Master Race

+ Cái thứ nhất sv nên update thêm nhiều vật phẩm trong shop KNB
    + Cái thứ 2 hệ thống skill và YQ nên hoàn chỉnh đừng sữa lung tung nữa , rất dể lổi . Skill nào sài đc thì sai k đc pỏ đi . Add tùm lum mà k sử dụng tốt nhàm và chán lắm .
    + Cái thứ 3 nên cập nhật thêm nhiều sự kiện, hoạt động hấp dẩn dể thu hút các gamer . Tránh tình trạng sv cày chỉ bik cắp đầu mà cày thôi ngoài ra k có j # .
    @ : Sẵn tiện đây cho mình hỏi cái TK 86 ngoại công tại sao khi đánh thì lại tăng nội công . TK kiểu song tu đây sao >.< và Skill Bàn Long Kích của CB lun bị lổi r` , đánh k thấy lên dame bao nhiêu cả -> rất chậm :(

11. nicotin

nicotin Mr & Ms Pac-Man

sao ko thấy ai wen hết vậy ta, ta đã vào chơi rồi nè các HH :D

12. Allyssia_us

ừ , thì mình chỉ góp ý chút thôi chứ không có ý chỉ trích gì đâu :)
    Chúc sever bạn luôn có nhiều người ủng hộ và trong tình trạng hoàn hảo nhất
    và tiện thể nếu được sao bạn không cho thêm những cái rương chứa pet trong shop , chứ cấp 9x - 10x mà 5 chỗ chứa thú thì quá ít và không phải ai cũng có thể mua TP pet
    Mà sưu tầm pet cũng là 1 thú giải trí của nhiều người đấy bạn à

Thân

13. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

Thực sự là trong game có 1 số thằng vô văn hóa ko thể nào chịu nổi, chính ngay mình đây còn bực mình huống chi GM, các bạn phải hiểu là để quản lý 1 SV như thế này rất cực ko ??? có khi cả ngày ngồi 18 tiếng dán mắt vào cái màn hình vi tính ? Trong khi các bạn chỉ biết gì ngoài việc đăng nhập vào game và chơi game ( 1 việc mà đứa học lớp 3 4 cũng làm đc) rồi ko vừa ý cái gì là chửi um sùm lên, phái mình chơi chỉ hơi yếu yếu 1 chút là đã chửi lên, bộ các bạn muốn cái gì cũng hoàn hảo được sao ? Xin lỗi các bạn nhé, bạn nào chưa đủ trình làm SV thì đừng có chửi người khác nhé !!!

Một số người còn cho mình lớn tuổi để chỉ trích GM nữa ! Xin lỗi chú nhé, chú có 50t mà ko biết gì về IT thì cũng bằng đứa trẻ lên 5 mà thôi !!!

Các bạn phải hiểu đây là SV Pri, các bạn ko thấy lên lv rất nhanh sao ! SV Thiên tướng như vậy là nhanh rồi ! 2 ngày mà có 9x, trong khi FPT thì phải gần cả tháng mới có đc ! Kỷ lục theo mình nhớ là 2 tuần liên tục và 1 bãi train ko ai ks ! Bản thân thông số nhân vật GM đã chỉnh tăng lên nhiều để các bạn chơi đỡ chán. Rùi ngọc 5 ngọc 6 dễ dàng có thể có đc ! Trong khi FPT thì ngọc 3 4 thì là ngon lắm rùi ! Nếu bạn đã từng chơi bên FPT thì bạn cũng hiểu muốn pk hay phải phối hợp nhuần nhuyễn các skill và di chuyển linh hoạt thì mới thắng đc đối phương ! Nhưng còn tình trạng chung các SV pri như thế nào nhỉ ???? Chỉ cần dame to ! Máu trâu đứng 1 chỗ đánh "chay" thôi ! Cảm thấy chả còn ý nghĩa gì nữa cả !

Mình lấy Vd đơn cử NGA MI PHÁI : thông số đã đc điều chỉnh tăng + ngọc 5 + set full + cường hóa đồ khủng ( max là 22). Khác với VLTK thì lúc pk bạn chỉ cần nhanh tay bấm máu, ai kéo hơn là ăn. Nhưng ở TLBB thì máu gần như là khó có thể hồi phục, gần như là máu mình bao nhiều xài hết thì chết thôi chứ khó có cách nào tăng máu nhanh đc ! Nhưng NGA MI với 1 lợi thế vô cùng lớn ! Đó là chiêu búp máu 45, với delay cực nhanh và hồi phục 1 lượng máu cực lớn 12% chứ có ít, rồi skill tăng sức sát thương cho phái Nga Mi. Có thể nói Nga Mi là 1 bình máu di động các bạn à . PK là phải HIT and RUN nhưng đằng này trong game, Nga Mi đánh như thế nào ??? Đứng 1 chỗ, vừa đánh vừa bơm máu liên tục !? PK kiểu này thì boss hoàng kim còn chết huống chi người ! Đây là 1 điều mất cân bằng lớn trong game. Bạn muốn hiểu rõ mình nói, xin mời đọc 1 bài viết của trang báo game có tiếng này : http://genk.vn/c143n2011051811385601/vo-to-nga-my-trong-tlbb-vi-qua-manh.chn ( bàn về sự vô đối của Nga Mi trong TLBB).

Cuối cùng mình mong người hãy tỏ ra là những người có văn hóa, có đạo đức. hãy cũng nhau góp ý 1 cách nghiêm túc để cùng xây dựng SV. GM sẽ làm điều tốt nhất cho SV chứ ko phục vụ riêng ai cả. Hãy góp ý từ từ rồi mọi thứ sẽ đc hoàn chỉnh. Các bạn nên nhớ đây là SV Private chứ không phải SV FPT nên khi xây dựng SV PRI chúng ta phải làm lại tất cả chứ ko thể giống y chang SV FPT đc các bạn à. Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình
    NV trong game: Vãi Xoài :)) LV 100, VĐ phái, chơi cả gần 2 tuần mới lên đc 100 :))

14. daitan02

daitan02 Youtube Master Race

Vãi Sài trả lời hay đó, ta đồng ý.

15. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

16. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

Rất cảm ơn bạn, và những anh em đã ủng hổ. Mình hứa sẽ cố gắng phục vụ tốt hơn. Chân thành cảm ơn.

17. Allyssia_us

to vãixoài

chào bạn , những điều bạn góp hoặc ý kiến có cái đúng và cũng có cái sai

Cái đúng là bạn đã chửi đúng hoàn toàn về những kẻ vô văn hoá trong game nghĩ mình tham gia vào sever thì xem mình là thượng đế muốn làm gì thì làm , cái này mình hoàn toàn tán thành , và ủng hộ GM về sự kiên định của GM tin rằng những gì mình làm là tốt cho gamer và cân bằng sever
    Nhưng có những cái mình không tán thành đây : thứ 1 sever này không free hoàn toàn , có những người họ bỏ tiền ra để nạp card nhận điểm thưởng để họ có thể mạnh hơn người khác , họ mong muốn gì ? Cái mong muốn lớn nhất là mong muốn được người khác tôn trọng . Thậm chí có những người ko nạp card nhưng ai cũng muốn người khác tôn trọng mình , và đương nhiên muốn người khác tôn trọng mình phải tự trọng và tôn trọng người khác trước , đấy là cái mình muốn nói : Phải Tôn Trọng mình và Tôn Trọng Người Khác
    Trong sever thật sự có những người rất tâm huyết với sever và tôn trọng GM , họ đều mong muốn sever tốt hơn nhưng nếu họ nhìn thấy cái câu mà GM nói " Sever của tao , tao muốn chỉnh gì kệ tao " thì câu nói này của GM là chửi hết toàn bộ những người ko tôn trọng mình và luôn cả những người tôn trọng mình chứ không nói riêng 1 ai đó hoặc 1 số nào đó , nếu là bạn thì bạn nghĩ sao . Mình góp ý cho GM chính là để giúp GM chứ không chỉ trích GM để gamer có thể quý và tôn trọng GM hơn , nếu ai đó mà GM cảm thấy không được , GM hoàn toàn có khản năng kiểm soát như khoá nhân vật hoặc ban acc được mà đúng không :)
    Còn về chuyện làm sever , xin lỗi mình là nữ , mình chưa bao giờ trực tiếp làm 1 sever nhưng mình cũng có bạn bè trong giới IT nên mình biết chuyện làm sever là rất cực nên mình hiểu sự cực nhọc của GM . Còn 1số người lớn tuổi nếu họ không biết gì về máy tính , nếu người ta không biết thì bạn có thể giải thích cho họ vì ko phải ai lớn tưổi cũng ko có học , họ có thể ko biết về IT nhưng chưa chắc về đạo đức và cách sống họ thua bạn , ai cũng có ưu và khuyết điểm , bạn chỉ dựa vào sự hiểu biết ít ỏi của bạn về IT rồi xem họ chỉ là 1 đứa con nít 5 tưỗi thì cái này bạn nên xem lại .

Còn chuyện GM bắt buộc phải ngồi 18 tiếng với sever thì nói thẳng ra mình ko biết mục đích của GM là gì ? Nhưng cái đầu tiên khi bạn tâm huyết 1 cái gì đó thì bạn phải gắn bó với nó , và nếu ko làm thì thôi , còn đã làm thì phải có trách nhiệm với những gì mình làm đây là bắt buộc chứ không thể bàn cãi , còn nếu không muốn có trách nhiệm với nó thì đừng làm
    Và đương nhiên chơi game là để vui chơi , chứ chơi game mà để bực mình thì không ai chơi, điểm này bạn có đồng ý không ? vậy thì lời nói của GM là cực kỳ quan trọng trong sever đấy .

Còn về vấn đề NM vô đối :
    NM vô đối hay không là do cách điều chỉnh cơ sở dữ liệu của game master , chứ NM ko được xem là vô đối đâu , ko có phái nào vô đối cả , nếu bạn dám tuyên bố là NM vô đối thì bạn chẳng hiểu gì về cơ sở dữ liệu và lập trình , còn nếu mình nói sai thì cho mình xin lỗi :)
    Còn chuyện PK phải hit and run thì tuỳ xem mình phái gì và đối thủ là ai , chứ ko thể áp dụng chỉ 1 cách duy nhất thì ấu trĩ quá , và nếu đã là PK 1 vs1 thì phải ngang đồ ngang tâm pháp lúc đó mới xét đến trình PK , chứ theo kiểu bạn nói thì rõ ràng bạn cũng xem nặng về set đồ trên người quá rồi chứ chẳng nói gì về đến PK

Còn nếu nói về cày lv , ở đây không chỉ có 1 mình bạn từng chơi sever của FPT đâu , nên bạn khỏi cần phải nói là trong bao lâu lên 9x hay 10x , nếu bảo là cày cuốc xin lỗi chưa chắc bạn bằng được ai trong toàn khu vực gamevn này :)

Tiện thể đây bạn nói là trong 2 tuần bạn lên 10x , vậy bây giờ bạn cày 1 acc lên 10x nữa thử xem , không được đâu , thời điểm giờ khác xưa rồi , exp giảm nhiều lắm so với xưa rồi và ko còn skill xoay của boss nữa đâu

Đây cũng là 1 điều mình góp ý với GM đây , nếu bạn dự tính sữa chữa và hoàn chỉnh sever thì có lẽ nên cân nhắc từ đầu nên làm thế nào cho hợp lý vì như thế này là bất công với những người tham gia sever sau này vì họ không hưởng được quyền lợi mà những người chơi trước được hưởng , còn nếu sever chỉ tham gia bấy nhiêu đây người và ko cho người mới chơi nữa thì chỉnh sửa thế nào cũng ko quan trọng . Mình góp ý chút ít . Bạn có thể xem xét qua nếu cảm thấy được :)

Còn Tất Cả những gì mình nói trên chỉ là góp ý chứ không phê phán hoặc chỉ trích ai , nếu ai cảm thấy khó chịu thì cho mình xin lỗi .

Thân

Chỉnh sửa cuối: 25/5/11
  18. nicotin

nicotin Mr & Ms Pac-Man

2 you học vấn uyên bác quá , bái phục

---------- Post added at 10:41 ---------- Previous post was at 10:35 ----------

mà cũng hên 2 ngày mình lên 10x, ngày thứ 3 mình lên 106 rồi này :D

giá như x2.5 = điểm tặng rẻ hơn nữa thì hay
    Add vật phẩm thiên tiên quy tâm đan xuống từ mua = điểm tặng thành KNb
    Add thêm bình mana ( tên gì mình wên rồi)
    Add thêm phù tổ đội + ám khí thạch lôi hao ( bắn chạy điên , thoát miễn dịch )

Đôi lời góp ý , ae xin đừng chém

19. long9191

long9191 Mr & Ms Pac-Man

Ừ đúng rồi SV ko Free hoàn toàn, nạp card là cách để duy trì SV đó bạn à ! Không ai rảnh làm SV chùa cho các bạn chơi Free đâu.

Còn về thái độ của GM là mình nghĩ do quá bực tức, lức đã quá bực rồi, 1 lượng tin nhắn chửi ào ạt của Gamer trút xuống thì thử hỏi xem có có giữ đc bình tĩnh ko ? Mà khi đã ko giữ đc bình tĩnh thì con người ta có còn kiểm soát đc mình. GM mới là như vậy mình cho là nhẹ thui, nhìu SV mình chơi GM điên quá tắt lun SV ! Phần này thuộc về hành vi con người, chúng ta phải thông cảm. GM đã xin lỗi rồi. Vậy là ok rùi !

Còn cái vụ tuổi tác, thì do là 1 lần mình chơi game, 1 cha nội nói : "Tao năm nay 33t, đủ tuổi cho tao gọi mày bằng thằng nha ( lúc này do có tin đồn là GM mới 18t) ,tao yêu cầu mày giữ nguyên như FPT đc ko ?.... đại loại là như vậy ? Nghe xong mình ức chế ! Các nào nó ra cái nấy chứ sao lại lấy cái này xọ cái kia hả !

Còn vụ IT thì mình nhắc cho bạn 1 câu nhé: Khi chưa hiểu rõ vấn đề thì đừng nên vội kết luận điều gì. Còn nếu nói kiến thức IT mình "ít ỏi" thì chắc là 3 năm học Đại học CNTT chắc vẫn chửa đủ để bạn gọi là "nhiều nhặn" nhỉ ! Làm SV Pri hả, mình hoàn toàn có thể làm đc, nhưng máy nhà mình ko đủ khả năng đáp ứng 1 lượng gamer trên 100, vì thế có lần mình mở ra cho bạn bè, mấy đứa quán net mình chơi cho vui thôi. 18 tiếng ư ? có khi mình thức cả đêm để chỉnh lỗi dùm sv cho thằng bạn đó, ddos, tấn công database..v..v... Bạn tưởng đơn giản lắm ư ?? Làm SV chỉ do đam mê thôi chứ cũng cực lắm bạn ơi ! Liệu công sức mình bỏ ra mà ko thu về đc gì, du nói là đam mê nhưng cũng thiệt thòi phải ko nè ?

Còn vụ Nga mi, thì xin hỏi bạn đã đọc kĩ nhưng lời mình nói chưa mà lại nói như vậy ? Mình nhắc lại cho bạn nghe rõ hơn ha ! Ý mình là SV Pri thì đồ đạc cũng như thông số nhân vật đã mạnh rùi thì chả cần kỹ năng pk nhiều lắm, đứng 1 chỗ bắn thui là đủ, hết máu thì bơm, bơm xong đánh típ. Còn như FPT thì tỷ trọng phụ thuộc vào đồ đạc bị hạn chế nên muốn thắng thì phải xét nhiều vào trình PK. Đấy là mình đang nói chung cho nhưng người chơi trung bình, chăm chỉ, khôn lanh trong buôn bán, ko cần bỏ tiền nhiều nhưng vẫn có 1 vị trí trong SV. Miễn tiếp đại gia :))

Còn vụ Nga mi mạnh thì ko phải chỉ mình mình nói, mà nhiều người nó, thậm chí báo nói(http://genk.vn/c143n2011051811385601...i-qua-manh.chn), cộng đồng trong diễn đàn TLBB nói, ai cũng thừa nhận điều đó, bạn có biết là có lúc bên SV FPT có những SV mà 80% là Nga Mi ko ? tôi đã từng gắn bó với cả SV FPT và cả SV pri nên tôi biết.Mình nói có căn cứ, cơ sở chứ ko nói bừa như 1 số người =.= !

Còn vụ cày lv, chả ví dụ đâu xa lấy ngay Bác Nicotin nhà mình, cày lúc GM fix skill xoay , 3 ngày lên 10x, thật là hãi hùng :)). Việc cày lv phụ thuộc rất nhiều vào các yếu tố. Nếu bạn chỉ là 1 người chơi đơn thân độc mã thì việc bạn lên 9x là rất khó khăn. Nhưng nếu bạn có bạn bè kéo, bãi train tốt ( đc bảo kê :))), cày gần như cả ngày thì việc lên lv hoàn toàn dễ. Bang chủ mình, ông KFC hum qua chơi lun 3 lv ( 116-118), để đc như vậy bạn phải là 1 con trâu cày thực sự. Còn mình thuộc tuýp đơn thân độc mã nên đến sáng hôm nay mình mới lên đc 10x bạn nè ! Cũng chật vật lắm chứ tưởng. Bạn nói câu :"nếu bảo là cày cuốc xin lỗi chưa chắc bạn bằng được ai trong toàn khu vực gamevn này" Thực sự mình chả hiểu bạn nghĩ gì mà nói mình vậy ? Mình ko khoe khoang mình cày giỏi gì cả, mình chỉ nói là 2 tuần mới lên đc 100 thôi. Như vậy là chậm hơn so với rất nhiều người đấy bạn à. Mình chơi từ ngầy đầu tiên SV mở đó bạn :D

Còn việc bạn góp ý GM, thì mình xin nói đó là tình trạng chung rồi, người vào sau bao giờ cũng mất lợi thế, mình công nhận là những người vào sau rất thiệt thòi nhiều cái, nhưng có 1 điều hạn chế là SV ko có thời gian gọi là "closed beta" mà lại "open beta" ngay cho nên cứ phải trong tình trạng " chữa cháy " từng ngày 1, nên người vào sau phải chịu thiệt thòi. Thiệt nhất là những người vào sau khi GM đã fix skill xoay boss. Cái này là điểm hạn chế của SV Thiên tướng. Bạn biết tại sao FPT luôn phải ra sv mới liên tục trong khoảng thời gian trước kia cũng chính là vì cái thiệt thòi về cấp độ đó. Nhưng FPT có đủ tiềm lực tài chính để làm điều đó, nhưng với GM nhà ta thì ko thể rồi. Vậy chỉ còn cách duy nhất là cứ tiếp tục duy trì SV, nhưng người mới chơi nên có những hỗ trợ để họ có thể cảm thấy đỡ đuối sức. ( như SV huyết tự, người đăng ký mới vào là lv 50). Và cuối cùng khi đã đạt đc 1 số lượng lớn Gamer "khủng" và người mới chơi ko còn nhiều, gamer cũng cảm thấy chán thì đến lúc đó GM sẽ ra quyết định reset SV ( điểm tăng sẽ đc hoàn trả, tất cả đều đc quy đổi ra điểm tặng, đổi tên SV, và tạo ra 1 SV hoàn toàn mới để thu hút người mới tìm đến). Đó là cách của hầu hết các SV Pri bây giờ, và mình cho đó là cách tốt nhất trong thời điểm như thế này, khi số lượng người chơi SV Pri cũng ko gọi là quá đông, mà cũng ko nhiệt huyết lắm, rất dễ mau chán và thèm cái mới ^_^

Còn về phần bạn thì mình cảm thấy kiểu nói chuyện của bạn rất mang tính Khiêu Khích, ko mấy thiện cảm cho lắm, mà đây là cái kiểu chung của 1 số người. Mình chỉ nói chung chung thui: Là sau khi chê trách, chỉ trích, dạy đời 1 ai đó rồi cuối cùng lại phán thêm 1 câu " Tôi chỉ nói vậy thôi, chứ ko có ý gì cả....". Mình cũng ko hiểu tại sao ? phần này thuộc về hành vi ứng xử của con người :))

---------- Post added at 12:10 ---------- Previous post was at 12:08 ----------

Uỵch,viết nhiều ghê, mình quả là nhiều chuyện vô đối, nhưng đấu khẩu zậy mới zui ;))

20. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

Mình nghỉ mình nói câu: Server tao làm gì thì làm kệ tao cũng không có gì quá đáng. Một là mình nói đến mấy cậu nhỏ đã chửi mình và hâm dọa ddos server. Hai là đang nóng, mà ví dụ mình bình tỉnh nói vậy cũng không có gì để bạn phải nhắc đi nhắc lại, nó là câu cũng gần đúng ? Nó đâu nói lên là tui không tôn trọng bạn hay là tôn trọng bạn ? Mình năm nay 32t xưng hô với ae bằng tao có lẻ không có gì là quá đáng,lúc viết câu này mình nhằm đến là với mấy cậu nhỏ đã chửi mình và hâm dọa mình. Nêu bạn qui mình vào tội là nói với tất cả mọi người? Thì mình cũng cảm thấy đã có dùng từ xưng hô không đúng với các anh chỉ lớn tuổi hơn. Chứ cũng không nói lên được là mình có tôn trọng hay không tôn trọng ở đây? Bạn có nghỉ server mình, mình chỉnh gì là quyền của mình, những lúc rảnh rổi mình có chát và có cảm ơn anh em nào có ý kiến hay góp ý để sv hoàn thiện thì pm nick chát. Mình đã cảm thấy từ tao là có hơi quá nên đã có viết bài xin lổi ở trên. Một câu nói có thể nói là rất bình thường, nhưng nghỉ về nhiều khía cạnh mình thấy cũng nên xin lổi thì cũng đã làm. Mà bạn vẫn đem ra nói, vậy bạn có thấy nhàm chán không. Thôi xin lổi, mình không bàn vấn đề này nửa, nếu cứ cay cú nhau thì không làm được gì. Mình quay về với sv và làm vài điều cần. Chân thành cảm ơn anh em đã góp ý cho SV tốt hơn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.