SV Ngụy Diên họp mặt 2nd

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi Ewon, 24/8/06.

1. hunteryugi

hunteryugi Fire in the hole!

Nói nhiêu gì choài, còn vụ lôi đài sinh tồn mấy bác tính seo trùi, im ru thía ...., mấy bác toàn ôm 1 mình đâu 6 giải không chia anh em :(

2. hunteryugi

Cái chym dcm, chúng mày nhìu thằng thôi, acc nhìu thôi, kô giàu đc. như chúng mày thôi, chứ tụi mày tưởng ai cũng sợ tụi mày sao, acc TheTai về TQ ngồi, thằng Nhật *****, mày hỏi CS lv 152 sao kô trình diện mày, mày là đặc sản chó gì mà trình diện mày. Cả cái sever thằng nào chẳng biết tụi mày cầm nhìu acc, nên đành im mà chịu, chứ thằng nào phục mày. Hôm lôi đài sinh tồn, 5 VS 5 chạy mất dép, lv 200(TG10) cầm GCL (TG10) vào tham chiến, xong nhiệm vụ TG là out game, còn gần 20 acc 200 ở ngoài chuẩn bị tham chiến, như thế thì chịu, thua, và thua, nhưng xin nhắc lại, cầm nhìu acc thôi, chứ acc= nhau thì suy nghĩ lại đi cu.

3. hunteryugi

Ba @pollo lấy nick tui chửi người ta tè le vậy pa.

4. BlueIce

BlueIce Mr & Ms Pac-Man

Bác lói jì mà tè le tùm lum thế ? :'> :-/
    Em đọc mà chả hiểu jì !!:p :p :hug:

5. shizenx

shizenx Donkey Kong

Vậy cứ train 20 con 200 TG 10 như tụi em thử đi là đánh lại à ;)),việc gì ở đó lí sự cùn bác !

6. Sakurasis

Sakurasis Youtube Master Race

vậy bác sharp nick gì thế :|
    các bác kia nửa
    hồi qua ngụy điên tới giờ chả đi đâu chả quen ai

7. @pollo

@pollo Mr & Ms Pac-Man

Kô phải lý sự cùn, nhìn ra sự thật nó là vậy, chứ kô hề sợ ai, chứ ở đó mà bảo người ta sợ này sợ nọ, lol. Kô giàu đc. như mấy chú rồi nên làm sao cày đc nhìu acc thía ( kô có tiền train), chứ train lên 200 dễ thôi mừ.:devil: :devil:

8. @pollo

@pollo Mr & Ms Pac-Man

Tao hiểu thằng Kiên, nó chơi với tụi mày, tao chửi thẳng vào mặt nó, làm đếch gì mà quỳ lụy tụi nó giữ vậy, mày biết sao thằng Kiên nghĩ kô ku, vì nó muốn đc. chơi công bằng, nhưng tụi mày cứ chèn ép nó, chịu kô nổi nó đành bỏ game, đúng là nó chơi đẹp thật, ai nó cũng chơi tốt , nhưng mà dcm thằng vô học thức nào hôm trước biết đc. chuyện gia đình thằng Kiên xảy ra chuyện, mang vào TTTQ mà nói làm trò cười, dcm nó đúng là thua lòa cầm thú, cười trên nổi đau đông loại. Mày là bạn nó à, thế sao nó để acc lại cho tụi tao chơi, còn chuyên uống cái chym ý nhầm cafe gì đó, thường thui.
    Sharp! một cái tên nghe đâu chơi rất bẩn ở sever Nguy Diên lúc sever mới mở, khi tao còn chơi bên Lưu Bị là đã nghe như vậy, hôm nay vào chơi mới thấy bẩn thật.

9. Sakurasis

Sakurasis Youtube Master Race

e nick bên lưu bị là gì :D
    tui chạy bên đó qua
    tóm lại cần 1 team ổn định đi tháp T______T

10. hunteryugi

@Sakurasis: Nick bên lưu bị của poa đóa là Hera(Hỏa male) đóa, nhưng muh bán acc lâu roài, team ổn định thì chắc bác phải vào ser rồi đeo kênh toàn rao thoai, chứ hem biết seo nữa ^_^
    @All: công nhận là thèng Kiên chơi đẹp thiệt, nhưng mà nó chơi với các bác rồi cuối cùng nó được cái gì nào???? phải chăng là bộ đồ đang mặc trên người?? Tôi chỉ phát biểu theo suy nghĩ vậy thoai còn sao thì tùy mấy bác
    po tay

11. Ewon

Ewon Donkey Kong

Bác nói đi sao ko nói lại . Chửi bới om sòm , Sharp cái tên chơi bẩn là sao kể ra nghe thử . Nếu kể ko dc. để tui nói giùm cho nhá , lúc trước nguyên sv đánh ko lại team Sharp từ công thành tới lôi đài , đánh ko lại rồi thù ghét mắng qua mắng lại . >>>> vậy là sharp chơi bẩn chăng :o :o . Nên nhớ nếu nói 1 cái gì đó liên quan đến người ta làm ơn xem xét kỹ giùm . có thì nói ko có thì đừng có nói . Đúng là chó hùa :whew: :whew:

12. Ewon

Ewon Donkey Kong

À quên nói với mấy pác luôn . Kiên chưa hề có chơi với team tui bao giờ chỉ wen biết uống cafe chỉ 1 lần . Còn những chuyện chèn ép , nói chuyện gia đình nó là những thằng nào ko biết , đừng có vô bô lô ba la coi chừng có bữa ko còn cái răng ăn đặc sản ý lộn ăn cháo đó ku . Có chó mới ăn đặc sản mà bạn nỳ là người mà chắc ko có đâu ;)) :))

13. hunteryugi

Đâu cóa nói chuyện thua rồi đỗ thừa, thua thì chịu, nhưng vài việc về lôi đài (thứ tư, sinh tồn) tớ thấy chuyện này không biết nói tại sao nữa tùy mấy bác suy nghĩ, một mình độc chiếm các hạng lôi đài rồi các anh em ở các G khác thì sao nhỉ??? G Hero, G DeVuong, G TamLienBang, G chealsea, G Loveforever, G AnhHungHoi, G ..... đó chỉ là những G thường thấy lên tiếng, mỗi G thì có nhiều người chơi, thường chỉ có 1 vài người đại diện cho G mình để làm việc gì đó, nhưng muh khi đi các bác đi lôi đài thì các bác lại độc chiếm cho riêng mình, thử hỏi các bác suy nghĩ xem chơi như vậy là sao..... tự mình suy nghĩ thì biết
    po hand

14. hunteryugi

Đóa chiến trường bắt đầu, chán!! nói chuyện từ từ mấy poa quay qua chửi lộn, roài chửi bậy búa xua, con bó tay, mấy bác cứ suy nghĩ chỉ có mấy bác là lv cao+ nhiều acc roài mình là cao sang nhất, quí trọng nhất, roài tự cho là mình có quyền quyết định số hạng của ser, các bác thử chơi solo không ai giúp ai, không phe phía đi rồi các bác biết là bị chèn ép sẽ có cảm giác như thế nào ???

15. DocCoMong

DocCoMong Youtube Master Race

Nói nè sao mấy người bị ép ko đoàn kết lại mà vùng lên?Thử đi,lập lại công bằng cho serv tui cũng mừng .

16. BlueIce

BlueIce Mr & Ms Pac-Man

Chuyện lôi đài sinh tồn không phải là độc chiếm mà ai có khả năng sẽ được giải :whew:
    Còn chuyện solo hay pvp thì lúc nào rãnh rỗi ra Tiền trang Trục Quận mà giải quyết !
    Nếu pác nào có khả năng thì cứ vào lôi đài sinh tồn mà giành hạng đâu ai bắt các pác đứng ở ngoài :-/ .
    To hunteryugi : Chuyện pác bị chèn ép là chuyện của pác, nói trắng ra là chơi game đương nhiên là có sự ganh đua, cạnh tranh, Nếu bị chèn ép thì pác cứ kiếm G nào mạnh mà gia nhập để mình mất đi cảm giác cô độc và ko bị chèn ép :hug:
    Thân !

17. Ewon

Ewon Donkey Kong

Tui cũng bị chèn ép nè cho tui đoàn kết với :'> :'>

18. Sharps

Sharps Mr & Ms Pac-Man

thoai mệt roài hẻm nói không cải cọ nửa.G tui với G ToT như là 1 roài từ đầu đã vậy còn G ku bon với ku toàn cũng là 1 4 G tại khoái cài CLB chelsea nên ra lập G thoai chứ G tui có khoãng 12 13 acc như mấy bác thoai đúng không chứ đừng nói lắm tiền mà spam nhìu acc roài chèn ép mấy chú còn cuyện của tui có chơi bẩn hay không thì anh em bít nói tui chả thèm thanh minh cho mình ai muốn nghĩ sao thì nghĩ vậy thôi .

19. TamTháiTử

TamTháiTử Mr & Ms Pac-Man

túm lại pk = tức = chửi nhau = tìm mọi cách thắng
    Hết !!!!!!!!!!
    đang chán :( sắp ra đi huhuhuh :cry: :cry: :cry: :cry:

20. @pollo

@pollo Mr & Ms Pac-Man

Nhìn bài viết xem thằng nào là chó hùa, là bợ đít. Tự mày viết bài này là mày đã nhìn nhận ai là chó hùa rồi đấy thằng ngu ạ.:devil: :devil: :))