[SV TEST]Tiếu Ngạo Giang Hồ - Minh Chủ Võ Lâm Free 100%

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi 13giay, 13/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Neon9x

Neon9x Youtube Master Race

Nếu có tuyển mod mình xin 1 chân hỗ trợ các mem ở box môn phái. Mình đang post bài viết hướng dẫn môn phái và thông tin cơ bản lẫn skill

2. amaiyeue

amaiyeue Mr & Ms Pac-Man

lúc đầu free 100% h lại thu phí chịu:6cool_beat_brick:

3. baby_longly

baby_longly Mr & Ms Pac-Man

thế rốt cuộc là thế nào , k trang chủ , link reg lúc bặt lúc tắt , SV lỗi liên tục mà H bàn tới việc Open vs chả thu phí j , test dc ổn định mấy ngày đâu -.-

4. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

chuẩn bị nó open là thương mại hóa luôn ko biết có giống chú tieungao.net ko tình hình éo ổn tí nào ! chắc lại quay về sv TQ chiến tiếp thôi !

5. amaiyeue

amaiyeue Mr & Ms Pac-Man

để coi thương mại thế nào thương mại kiểu 100% thì pp đang hơi bực vụ ban đầu bảo free lm chờ h lại thương mại

6. ♥†Ken†♥

♥†Ken†♥ Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Bác có sever TQ nào hay giới thiệu cho anh em

7. TTP-SVTS

TTP-SVTS Youtube Master Race

nói thật chứ cái sv này , thằng GM làm ăn éo nhiệt tình
    có mỗi cái fix file gshop trong client và file gshop.data trong sv cũng éo xong mà tính mở sv kinh doanh
    đã thế cái trang web add KNB cũng không làm đc, dẫn link với cho cái scrip là xong
    trang đăng ký cũng lôi cả trang của forum TQ vào , lấy source file build nó xong mang về mở
    mấy bác thích đợi e 2 3 hôm nữa kiếm ai tài trợ máy chủ làm sv, e dev cho cái sv TNGH Free chơi cho sướng ,tội gì
    giờ source TNGH đầy

8. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

bác nói cứ như THÁNH ấy bác cứ bỏ ra ít tiền đâu tư máy chủ đi rồi làm game đi ! dc thì anh em ủng hộ chuyển thẳng tiền vào tài khoản cho bác ko phải lăn tăn ( ko phải nạp thẻ nhé , sv free đúng nghĩa ) thiếu tiền duy trì sv cứ thông báo anh em chuyển tiền vào tk của bác luôn ! Bây giờ bác chỉ cần mở sv thôi ! :9cool_canny:

9. birano0707

birano0707 Youtube Master Race

Hình như tìm mấy bác buôn vps chợ trời thấy giá cũng rẻ mà, chắc dùng làm server đc :7cool_feel_good:

10. TTP-SVTS

source, tool GM có trong tay rồi, h đi làm tối tối 6h về chạy thử sv offline
    nếu ngon lành cành đào fix fot linh tinh xong kiếm ai đầu tư máy làm server là mở OL đc
    đã xác định mở free thì free chơi cho máu
    để tối build server ra đã

- - - Updated - - -

em thì trình độ dev còi , nhưng chắc cũng không như cha chủ sv này , cùng lắm em ngồi lục db add vào từng nick mỗi nick tầm 900k KNB thì đơn giản, tiện thể bác nào thạo việc dev, nhất là từng dev sv TGHM pm e làm chung cho nhanh

11. 13giay

13giay Donkey Kong

Mấy bạn dev pro thì xin mời ra lập topic khác mà bàn luận nhé đừng vào topic của mình nói những thứ chả liên quan. Hoan nghênh các bạn có tinh thần vì mọi người. Các bạn cứ làm không ai ngăn cản các bạn đâu.

Mình không được giỏi như bạn thế nên chỉ làm được như vậy thôi. Bạn cứ làm ra sản phẩm đi rồi hãy nói người khác theo kiểu anh hùng bàn phím thì cũng không hơn ai đâu. Thân!

12. we00057144

we00057144 Youtube Master Race

thương mại thì không thành vấn đề.. chí ít các bác cũng cho bác ấy mỗi ngày tầm 4 -5k tiền duy trì sv chứ.... bác ấy đã bảo thương mại nhưng vẫn có cách để kiếm free knb rồi cơ mà.... sv chưa làm xong mà mấy bác cứ bảo thế này thế nọ.. đâm ra GM cũng nản chứ ... các bác cứ bình tĩnh xem GM làm ăn ra s đã.....

13. bikye512

bikye512 Youtube Master Race

cứ làm sv cho tốt đi kệ ng` khác nói ji 13s

14. TTP-SVTS

nếu biết sv không hoàn thiện thì đừng lôi cái từ thương mại ra OK
    còn đã nói tới thương mại thì làm ngon nghe ít nhất như tieungao.net rồi hãy thương mại
    chưa j chưa ra đâu vào đâu, fix chưa xong đã muốn người khác nạp tiền

15. 13giay

13giay Donkey Kong

Ủa mình đã open để mọi người nạp tiền rồi hả ? đâu ra tin đó vậy ? bạn chém gió hoài à...

16. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

giờ server vẫn hem chơi đc a' 13s :( chờ mấy hôm rồi mà chẳng chơi đc gì :(

17. okducmeo11

okducmeo11 Youtube Master Race

thôi bác 13s fix sv cho a e sớm vào test đi hóng lắm rồi :( ai thích chơi thì chơi hok chơi thì kiếm sv khác có gì đâu cãi nhau tốn time

18. Ngan Bee

Ngan Bee Donkey Kong

next dùm cái đi bố à :)
    Thế nào là server hoàn thiện? éo có cái GO nào hoàn thiện cả, nếu ko thì chẳng éo nào có box "gópy ý - báo lỗi" trong mọi forum GO.
    bố thích thì tự về thẩm du với cái server bố đi, free nhìu nhìu ấy cho đúng tinh thần gamer vn "thích hưởng ko thích làm".
    Thích server ngon ngon như tieungao.net thì sao ko cút về đó đi =)) đô la thần chưởng cho nhiều vào, rồi mỗi khi có lỗi hay gì đó thì lên forum nó than khóc rồi nhận đc mấy cái trả lời như "tên account, nhân vật bạn là gì, level bao nhiu... blah blah rồi bặt vô âm tín" =))
    Nói tóm gọn 1 câu "ko chơi thì lượn", chửi cho đã như mấy đứa trong game rồi rốt cuộc vẫn mò vào thì ko hiểu là thể loại gì.
    ~~~~~~~~~~

p/s: góp ý 1 chút cái vụ tiền forum, ko phải gato chứ copy 1 hơi bên tieungao.net forum rồi mang qua đây để credit là coi như đc phần thưởng?! server chưa open mà có ng` đc hơn $300 vị chi là 300k knb?

19. amaiyeue

amaiyeue Mr & Ms Pac-Man

tóm lại để mở ser xog r nhận xét k chơi thì k dìm hàng vậy thôi

20. pianokisscb

pianokisscb Youtube Master Race

đang đi pb thì DC.Bảo trì hả 13s :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.