Tác giả revolutjon với dự án TSVN Private Server !!!

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi revolutjon, 29/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lythienkiet092

lythienkiet092 T.E.T.Я.I.S

Vậy thu phí à ? Giá nhiu 1 tháng ?? Nạp thẻ = gì :-?

2. 9557612

9557612 Mr & Ms Pac-Man

thì admin có chơi game gì thì mình nạp thẻ đó ví dụ admin chơi vỏ lâm thì mình nạp card zing còn không thì nạp điện thoài admin dùng mobifone thì nạp mobi viettel thì viettel :D mình nói đúng không bạn :D

3. ungngocson12

ungngocson12 Donkey Kong

Cho tớ đăng kí phương án 3:K bot,k auto .Log alogin vào đi đánh quái như ngày xưa nhưng exp drop cao hơn nhiều .Item thì đi làm nhiều event để có.KT TT thì cũng event hoặc đánh rớt ra.Chứ giờ toàn bot với bot mất vui.

4. giang20055

giang20055 Youtube Master Race

Tốt nhất là như ngày xưa, bot để ace còn công ăn việc làm có thể chơi game, lúc làm Quest event là lúc rãnh ngồi chơi. Game để cho mọi người đều chơi công bằng. Drop item như TS cũ. Kim Tỏa Triệu Gọi bán shop thì còn gì hay,lúc đó ai có nhiều tiền sẽ mạnh, kẻ yếu nãn chí. Bây giờ đã có bot, mọi người đều biết sử dụng, đa số ai cũng có máy tính riêng để bot. Nên thu phí giờ chơi và công bằng trong game. Người yếu cũng ko thấy chán nãn khi mình ko mạnh bằng người khác. Mình là team Monkey sever 10 TMY trước đây, ace TMY có lẽ biết mình.

5. 9557612

9557612 Mr & Ms Pac-Man

uhm bạn nói đúng tài nhiều anh em còn phải đi làm có thoi gian cầm chuôt cầy đâu chỉ là thứ bẩy anh em làm về đi event vs chủ nhất anh em đk nghỉ để đi 2k còn shop thì bán mấy Phúc tinh vs ngọc phúc lôc vs ngựa côn lôn

6. lonelykiller_113

lonelykiller_113 Mr & Ms Pac-Man

mình vote 1 nhưng mình hy vọng đừng bán item trong shop, sẵn sàng thu phí giờ chơi giá cao nhưng đừng bán item shop. Cái shop đó chỉ làm hủy hoại game thui :)
    P/s : có lẽ nên kêu bác boy hp lập cái poll ở ngoài để ae vote cho chắc nhỉ :)

7. giang20055

giang20055 Youtube Master Race

Àh bác nên cho Free 3 ngày rồi mới thu phí như TsVN nhé. Để có thể mời các bạn mới vào trải nghiệm game. Chứ vừa mới chơi đã chung tiền liền rũ nó ko thèm chơi.

8. thienthantudo

thienthantudo Mr & Ms Pac-Man

Đúng là mấy đứa trẻ trâu.
    Chưa gì mà cứ đề ra phương án này nọ.
    Chừng nào bác DVT nói là chuẩn bị test thì hẵn nói.

9. _TieuLong_

_TieuLong_ Youtube Master Race

Mày bị ngu à ? k thấy người ta hỏi trên kia à?mở mồm ra là trẻ với trâu,dân ts chả ai còn trẻ trâu nữa đâu,mở mồm ra thì pải biết n:6cool_beat_shot::6cool_beat_shot:ghĩ

10. 9557612

9557612 Mr & Ms Pac-Man

không biết gì thì nói người ta trẻ trâu

11. Metatron092

Metatron092 Mega Man Lão Làng GVN

Nếu thật sự thương TS thì đừng nhắc tới bot hay ko , thu phí hay ko đi =)) .
    Chuyện gì tới nó sẽ tới , thắc mắc làm gì .

12. 9557612

9557612 Mr & Ms Pac-Man

admin làm một cái web ra để anh em đở nghìn đi :D

13. *Jet007*

*Jet007* The Warrior of Light

Cứ bot bt cũng dc, ace giờ đi làm cũng nhiều, đừng bán Item shop làm gì hỏng hết game, bán mấy thứ linh tinh như thú cưỡi này nọ là chuẩn :-?

14. 9557612

9557612 Mr & Ms Pac-Man

jet nói đúng đấy ^^ bán mấy con ngưa phi hông côn lôn vs BDY là oke a :D

15. _Helsing_

_Helsing_ Youtube Master Race

mình nghĩ là lượng EXP nên chỉnh lại cho phù hợp . ví dụ như là bot được 100% exp thì treo rừng train lv = alogin được exp 150% chẳng hạn. như vậy sẽ có nhiều việc để làm hơn. serve sẽ đông vui hơn . ai bận gì vẫn có thể bot bình thường được :) . những người rảnh có thể log alogin đi cày cấp như xưa :) . dù sao thì người ta bỏ công sức thì cũng phải được nhiều exp hơn chứ . mà như vậy serve sẽ đông vui hơn nhiều :) . lâu lâu team rủ nhau cày đêm cũng vui đó chứ :) . tránh cảnh vào game thấy đâu đâu cũng bot . đây là ý kiến chủ quan của mình :D . 1 điều nữa là mình nghĩ nên chỉnh lại drop item để làm cho Gold có giá trị hơn .

16. skills

skills Youtube Master Race

Tôi có ý kiến thế này!
    1. Trc khi bàn đến thu phí xin leader của private project này trả lời dùm tôi: các bạn có gì đảm bảo là project này sẽ dc mở cửa ko? có khuất mắt gì có thể có ko? VD: TDOnline tưởng chừng như ngon ăn >>>sập tiệm.
    2. Ai sẽ quản lí? đội ngũ có chuyên nghiệp hay chỉ 1 2 người như kiểu gia đình ?
    3. Niềm tin từ gamers ? Ý tôi là gamers thì sẵn sàng nạp @ rồi nhưng còn xíu lo ngại là nếu lỡ nạp 1 số tiền lớn rồi sv private này ọp ẹp đóng cửa thì quả thật khó đỡ...
    Đề nghị:
    1. Có trụ sở hay cái gì đó là gamers đặt niềm tin mà chơi xả ga ko sợ tử ẹo
    2. Vẫn bot thì đa số những ng đam mê TS xưa mới quay về thôi( đương nhiên bot là thứ ko thể thiếu rồi)
    3. Exp cơ bản thì x2 so với TS cũ thì tốt quá :D, bán phúc lộc
    4. Ko bán kt, tỷ lệ bot ra kt cũng thấp hơn xưa >>> có dc kt có giá trị hơn rất nhìu, vì đa số mọi ng có số pet rb khá là giống nhau : QG, TT,TP,QV,TQN...
    5. Ko bán items xịn.

17. mẫu_sơn

mẫu_sơn Donkey Kong

chắc là bot thôi a ạ, treo rừng sợ đông người chơi ks nhau mệt mỏi lắm.
    shop không bán đồ imba, chỉ bán item thời trang ( + ngang với item mix), đặc thủ thời trang và thú cưỡi ....
    bán ngọc x2 = gold là game gold lại có giá ngay ý mà :D

Chỉnh sửa cuối: 25/9/12
  18. c@rder

c@rder Mario & Luigi

Thôi cứ giữ lại bot đi bạn ạ, treo rừng lại nhớ cái cảnh ks từng millimet tọa độ ĐYS ngày xưa đã thấy nản rồi:8cool_tire:. Với lại nhịp sống ngày càng hối hả, ko ai rảnh mà ngồi ko canh char đâu. Bot vẫn là giải pháp duy nhất cho ts.:9cool_pudency:

19. mẫu_sơn

mẫu_sơn Donkey Kong

Đa số ý kiến mọi người đều giống mình.Bot thì không thể thiếu được rồi nhưng chính vì bot mà Ts mất đi rất nhiều cái hay,Cái này nếu ai chơi từ lúc As mới mở sẽ cảm nhận được.Thiết nghĩ có cách nào đó dành hẳn 1 ngày trong tuần cấm được bot để mọi người có time đi làm Q hoặc đào khoáng Pk vv thì thật hay.

Về thương mại mình thích thu phí hơn không vô cùng lag.( nào là gà crip farm tiền,bán đồ....) Nếu ai dùng gà cũng nên bỏ ra chút tiền cho công bằng.

Kim tỏa.Nếu đã thu phí thì để KT rớt tự nhiên tuy nhiên có thể vừa bán trong shop những KT hiếm,Thông dụng để nếu ai bot không ra thì mua ( Không vì cái này mà các bạn để drop mức Min nhé^^)

Item Quest giữ nguyên để gamer có thể đi làm Q.Có Shop bán nhưng không phải cái j cũng bán tránh gây ra chả ai chịu đi làm Q

Ngọc TG Không bán.Mất tính cân bằng game,Đại gia làm mưa làm gió

Cuối cùng vẫn là server như nào để gamer có thể tin cậy mà chơi hết mình.Cần những người uy tín đứng ra bảo lãnh dùm.Nếu thành công các bạn có bán Data,Code,Server vv cho những người muốn mở Private khác không?( bán 1 ra sẽ thành 10 private,Tsvn loạn luôn)
    Ps:Tìm lại Ae server 9 TV

Chỉnh sửa cuối: 25/9/12
  20. Aquarius_Daddy

Aquarius_Daddy Mega Man Lão Làng GVN

Public cái giá áng chừng cho 1 acc đi bạn chủ thớt, cả 2 lựa chọn đều là thu phí cả mà.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.