Tactics Zone !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The Ring, 3/10/03.

1. caccumcum_aoe

caccumcum_aoe Youtube Master Race

này các bác ơi cho thằng fletcher của man bắt gôn hay ra phết các bác ạ

2. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Lại còn có cả vụ nầy nữa cơ à???=))
    Chả biết nó bắt thế nào chứ còn lâu mới bằng được thằng ku FRL McFadden của Everton!!!:))

3. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Tời ơi ,muỗi,chú Rio Ferdinand chả bắt hay gấp mấy ấy à,jump+phản xạ cao ngất mà-->mấy chú trung vệ cho làm thủ môn hết đi cho rồi kha kha kha kha...(tui lại cười kiểu này thôi bác số 7 ạ,cười ka ka ka...nghe như bị đứt lưỡi ấy,chán bỏ mẹ kha kha kha...)

4. yugioh!

yugioh! L0v3

em khoái thằng DIDA tuy chụp hơi ngu nhưng tham gia đánh đầu hya phải biết hì hì à mà cả tằnhg bathez nữa chứ các ábc thử 2 thằng này xem
    mà còn chilarvet không nhẩy

5. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Vẫn còn đấy,già khú đế rùi còn gì,được cái influent tốt ,đánh người hay #>:) ,may mà còn cái đá penalty tốt gỡ lại đấy.Thằng này mà trở thành huấn luyện viên thì bọn cầu thủ thành đầu gấu hết thui #>:)

6. The 7th of July

He, chú cười kiểu gì là việc của chú mầy... ta chỉ... góp ý thôi chứ kekek...
    Mà cũng nên câu ít thôi đi, cẩn thận không có "đứt cần" thật đó bố ạ, cả thằng Yugi cũng thế, nhìn gương ta đây nè!!!:)) =))
    (nói nhỏ nè... phải cẩn thận với ông anh Roméo và bà chị... Xin Chỉ Giáo đó!!! :D ... He, ai mà cũng như bác Hồng Kông hết có phải đỡ hơn không???:)))
    Đùa thôi, đừng pót nhảm nữa...T_T! Pót nhiều quá là phản cảm đó!!!

7. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Trên cmfrenzy.com mới xuất hiện 1 cái đội hình mới đấy các bác ạ,tui thấy ghi là better than diablo nhưng lúc đó tui đang down load cái khác nên chưa vào xem thử thế nào,bây giờ mới nhớ ra.Bác nào đang ở ngoài hàng mạng nhanh thì vào xem thử hộ cái đi.Chả biết hiệu quả sẽ còn đến mức nào nhỉ? :hug:

Trả lời bác số 7:cảm ơn bác đã quan tâm đến tớ,nhưng bác dùng nhầm từ rùi,tớ không câu,tớ vào đây đăng kí vì trong này có nhiều thứ hay,nhiều bác hợp với tớ(ví dụ là bác và ông trẻ yugioh!),hơn thế là tớ được sướng khi vừa có bạn nói chuyện vừa lại được tăng hiểu biết về game mà tớ thích.Bây giờ tớ phải nói thẳng thế này,bây giờ tớ có post 100 bài mà không được cộng điểm+lên level gì gì đó tớ cũng không cần,tớ chỉ sợ nhất là bị phong thần,tất nhiên là tớ có thể đăng kí lại với tên khác,nhưng tớ không thích.Còn về bà chị xin chỉ giáo gì đó,tớ không khoái lắm đâu,vì tớ chơi cm là cho sướng,vào đây là để được nói cho sướng.Thế đấy.Hi vọng là bác hiểu tớ,không cho là tớ câu.Vẫn xin cảm ơn bác vì đã nhắc tớ,nhưng tớ chả thích sửa cái tính thích đùa của tớ.Chào thân ái và quyết thắng đến bác và chú Yugioh!.

Toa là Thành,số điện thoại 8537554,ở Hà Nội.

8. yugioh!

yugioh! L0v3

cái đso tên gi mới vô có hay là sao nói không rõ thì kiếm sao được chứ bác bác nghĩ kĩ xem sao hả

9. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Chú vào cái phần download của nó ấy,rồi chưa,giờ nhìn sang bên phải xem mấy cái dòng chạy chạy bên đó,có cái dòng new tactic better than diablo không?Thấy thì tốt,không thấy thì để sáng sớm mai tớ lên tìm lại cho vậy.

10. yugioh!

yugioh! L0v3

nói như vậy mà cũng nói sơn bác lun thui để tui kiếm có gì ông già chỉ bảo thêm nhá ông già

11. The 7th of July

Better than Diablo thì cũng ngang cỡ... The Best tatic in CM rùi đấy nhở!!!:)) Nhe cũng hấp dẫn đấy, tìm cho cái link đi... :p

Ờ, cũng có lý... he he... điểm chác thì quan trọng giè... mỗi tội pót... lắm quá đi!!!T_T!!! Mà thôi kệ chú mầy, mọi người cũng đâu có cấm được ai đâu chứ!!! He he... đến MOD mà còn bó tay nữa là... Phải không :)) Nhưng mấy người chịu khó... pót in ít thôi!!T_T... lấy chất lượng làm đầu nữa chứ... dù gì thằng Yugi còn... nhảm hơn chú mày!!!=)) Mỗi bài pót có... 1,2 dòng mà thấy phát ớn!!! He he... cu Yugi nghe chưa? Lần sau đừng chát ở đây!! Từ nay... ta cũng sẽ... phải... làm gương cho tụi mày mới được !!! =))

Ờ, hay đoá, ở Hà Nội nhưng chỗ nào??? Có địa chỉ không hay... cầu bơ cầu bất??? He he... nếu gần chỗ Nghĩa Tân - Cầu giấy thì hay rồi... hôm rày anh em đi đá PS đê!!!^_^!

***À, mà đừng chào... thân ái và quyết thắng nhá... nghe giống... CỤ HỒ quá!!!:))

12. thanh_vien_moi

thanh_vien_moi Youtube Master Race

sao khogn co ai thu nghiem o nhung cau lac bo nho? nhu wigan .... vay.

13. yugioh!

yugioh! L0v3

thử nghiệm gì chứ bác phải nói rõ ra thì mới hiểu được thwủ nghiệm là thử nghiệm cái gì chứ
    post thêm dòng nữa cho bác july thấy yên lòng nhẩy thêm vài dấu chấm.............

14. Manchester United

Manchester United Mr & Ms Pac-Man

Hello !
    He he, nghe các bác ca cái RY_Scramjet dữ quá nên cũng thử xem, kết quả là thắng Arsenal ở siêu cúp 3-0 (tui xài MU), còn vào giải ngoại hạng thua te tua, thua Everton 4-1, Bolton 3-0, thua Southamton 2-1 rồi thua luôn Wolves 3-1 nữa. Bây giờ tui mới biết là cái chiến thuật mà các bác ca ngợi nó hay đến thế đấy: đá 5 trận thua 4 thắng 1 --> đây là cái chiến thuật nhảm nhất trên đời ! X( Nhìn cái chiến thuật là thấy muốn bịnh rồi, chả ra thể thống gì nữa. Cái thằng tạo ra cái chiến thuật này chắc là 1 trong những thằng ngu nhất trong những thằng ít hiểu biết nhất về bóng đá. Đá bóng mà đá 1 SW và 2 trung vệ, mà lại còn kéo 2 thằng trung vệ chạy ra biên nữa, ngu hết biết !!! Còn 2 thằng cánh chạy về làm gì, cho đụng đầu 2 thằng trung vệ vừa chạy ra hả, 2 cặp đụng nhau ngã chết tươi để bọn kia nó ghi bàn --> ngu ! Chắc thằng này nó tưởng thằng SW của nó là Sinbad, là Superman, 1 chấp 2 hay chấp 3 cũng chơi đó mà --> ngu ! Thằng DMC thì đứng đó đúng rồi, thằng MC cũng được, dâng lên chút thôi. Nhưng 3 thằng tiền đạo thì ngu hết chỗ nói !!! Tự nhiên thằng FR đứng tuốt ngoài chỗ phạt góc, làm gì vậy ta, chờ ăn cắp trứng gà hả ?!!! Hay là nói chuyện với trọng tài biên ?!!! Đá banh mà đứng kế cây cờ phạt góc xem mấy thằng kia đá hả ?!!! Hay xem đội mình bị dập te tua ?!!! (chắc chắn là thế !!!) Còn 2 thằng còn lại, thằng FC đứng đó ko nói, còn thằng kia chạy ra chỗ phạt góc làm gì vậy ? Tính bắt chước thằng FR hả ? Chắc ở ngoài đó có cái gì hay ho lắm, ko biết được, bó tay. Nói chung nếu các bác xài đội hình này mà thắng 7-8 trái thì tui pó tay, chắc máy bị mát, nhưng ko biết mày nhà tui hay máy của các bác. Đội hình này ko có 1 chút gì gọi là tư duy chiến thuật, ko có chút gì sáng tạo mà là phá hoại, làm cho CM trở thành trò cười. Ai đời 1 game quản lý đội bóng hay như CM lại có 1 chiến thuật ngu ngốc đến vậy, ngu trong cả trò chơi chứ đừng nói áp dụng ra ngoài thực tế. Đá banh thật ngoài đời mà đưa chiến thuật này ra chắc thằng tác giả bị công an bắt quá bỏ tù, cái tội làm ô danh bóng đá. Nói thật, tui chơi CM từ lúc CM3 đến giờ, chưa bao giờ thấ cái đội hình nhảm nhí như cái RY_Scramjet này. Nếu các bác xài được thì cứ xài, nhưng tui chỉ nói cảm nhận của mình thôi. Một người yêu bóng đá chân chính như tui ko bao giờ xài cái đội hình nhảm nhí, phản bóng đá như thế này được. Cái đội hình tui ưa thích là 4-4-2 theo kiểu Diablo nhưng thằng MC sẽ được đôn lên AMC và đầy mũi tên lên trên. 2 thằng cánh nếu xuất sắc, tốc độ và kỹ thuật tốt thì nên đẩy mũi tên lên cao 1 chút, thế là xong 1 đội hình hợp lý và hiệu quả cả trong game lẫn thực tế bóng đá. Tất nhiên ko thế bao giờ cũng thắng 7-8 trái, cũng có lúc hoà lúc thua nhưng đó mới là bóng đá, và khi bế tắc có thế chỉnh sửa linh động. Ko bao giờ tui xài cái RY_Scramjet nhảm nhí nữa đâu, dù chỉ 1 lần trong đời vì đơn giản nó ngu đến mức tui ko thể chấp nhận được.

15. Great Se7en

Great Se7en Dragon Quest

Nếu vậy thì bạn là một HLV tồi.Quá đơn giản.Tôi cũng như các bạn khác dùng Tatic này đều rất thành công.Thắng liên tục.Cả mùa không thua.

16. The 7th of July

Còn mình không có cảm tình với cái Tác này cho lém... Diablo dù sao vẫn đơn giản mà hiệu quả cũng tởm lắm... ^^... Mà tuỳ từng người thôi... tuỳ cả đội hình, cầu thủ của mình đang có trong tay như thế nào nữa chứ...
    Mỗi người có 1 kiểu chơi... không hề gò bó, bóng đá mà!!!^^

17. yugioh!

yugioh! L0v3

18. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

19. yugioh!

yugioh! L0v3

đúng đấy FR mới là quan trọng và tốt 1 điề uchúng ta có thể đổi vị trí FR thành FL để xài cho thằng FL đó mà FR là quan trọng nhất nữa chứ nó sẽ ghi khá nhiều bàn đấy

20. Nam Trung

Nam Trung Youtube Master Race

Diablo hay bất cứ đội hình nào đá hay đều phụ thuộc phần lớn vào cách set player các bạn à...

Diablo đá theo lối phòng ngự phản công... muốn thắng cũng có đội hình đó. Các bạn biết đội hình 442 chứ? Nó là đội hình yếu nhất cũng như mạnh nhất. Thắng hay thua phụ thuộc vào cách set player thôi...

Tôi cũng có đội hình có thể thắng diablo... nhưng tôi set cho Inter... Vài hôm nữa upload lên cho bà con tham khảo nhé... ^_^.

Tất nhiên còn phải có chế độ tập luyện nữa chứ... hì... Tôi đưa ra 1 mẹo nhỏ nhé... đây là ý kiến của tôi thôi. Lúc cầu thủ có chiều hướng giảm (tập luyện giảm chỉ số) các bác cho nghỉ khoảng vài ngày... khi nào chỉ số của cầu thủ đó giảm tất trong phần tập luyện... (men, attack, over ...). Thì cho tập luyện trở lại... bảo đảm chỉ số tập luyện lại tăng... mà tăng cao đằng khác... Tôi thường áp dụng cái này cho trận đấu quan trọng...