Tại sao lại xoắn vì gái.hic hic

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi ( ~ . ~ ), 13/6/09.

1. ( ~ . ~ )

( ~ . ~ ) Youtube Master Race

hic.đúng là mình sống nội tâm thật,nhưng mình nói nhiều :D.

nghe mọi người khuyên cũng thấy đỡ đỡ.:-*

2. hoahong90

hoahong90 Mr & Ms Pac-Man

Mình yêu một lần như thế xong về sau yêu lần 2 hết ngay, chỉ cần bạn tự tin vào bản thân thì sẽ không xoắn nữa! Tại về sau thì mình cũng có xe để đi, thỉnh thoảng cũng được lái oto đẹp, đt xịn nữa nên mới tự tin, sắp tới hy vọng thi đỗ ĐH để chuyển trường nữa là ok, chúc chủ topic thành công, nếu bạn yêu ai đó thật lòng thì bạn sẽ không nghi ngờ nhiều vậy đâu, đó chỉ là thích thôi! Hãy coi việc tán gái như một trò chơi, tình yêu sẽ phát triển dần chứ không yêu ngay được đâu mà vội!:D

3. godofmin

godofmin Mr & Ms Pac-Man

tôi cũng đang cố kô phải cuống lên vì gái đây(hay dại gái đó)
    em nó sai gì mình răm rắp làm theo=.=,kô biết tính xấu hay tốt nữa
    tạm thời cứ phải bơ bơ
    nếu em nó bắt chuyện thì tính tiếp=))

4. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

[-( sống nội tâm thế thảm lắm. Kinh nghiệm xương máu của.... những bạn gái mình quen.
    Sống như thế thứ nhất là người yêu mình phải mệt mỏi vì tính khí và suy nghĩ của mình. Thứ hai là tự làm khổ mình thôi.
    Cách giải quyết là thử tìm một người bạn (yêu) nhí nhảnh, yêu đời nhưng đừng trẻ kon quá là được =)
    Thường khi yêu con người ta sẽ tự thay đổi mình cho phù hợp với người mình yêu mà :))

5. lapt

lapt Youtube Master Race

Mình nói câu này không biết có làm chủ topic vui hơn không nữa.Thực ra thì mình cũng là 1 người sống nội tâm,nói ít,nghĩ nhiều :))
    Cũng không đến nỗi thê thảm lắm đâu.Đôi khi những người sống nội tâm lại cứng rắn hơn những người khác,chỉ cần bạn suy nghĩ và quyết tâm thôi
    Như mình nè,hồi bé khá là nhát gái nhưng nhờ có những giây phút suy nghĩ,tĩnh tâm mà mình tìm được hoan lạc ở chốn thiên nhiên.Rồi từ đó đưa ra quyết tâm,đưa ra đến lần thứ 9 mới bắt đầu làm :|.Nhưng mà làm phát là thành công.Mình nói bạn đừng buồn,mình tán gf chỉ trong có 2 ngày thôi ;))

6. Alien7

Alien7 Guest

Hậu quả của xoắn gái là đã gần 30 rồi chưa có nổi mối tình dắt vai :)), trải qua chục lần yêu và 4 lần đi chinh phục đều thất bại ê chề :((.

7. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Tôi thấy ngay cả việc kể chuyện cho anh em trên GVN này bác cũng xoắn xít hết cả lên , cái cần kể thì ko kể , cái ko cần kể thì cứ xoắn hết cả lên :-j mún ng giúp mình tốt dc thì phải kể rõ , cụ thể .
    Thế xoắn như nào ? 2 con trước là ju rồi hay đang tán thì xoắn ;))=)) kể rõ coi như nào mà kêu là xoắn , phản ứng 2 con kia ntn chứ ...
    Còn con này mới đang tán thì cứ kệ nó , nhớ là đừng vồ vập quá , suy nghĩ lug tug làm j , chỉ tổ xoắn người :-j=))

!

8. unbelievable

unbelievable C O N T R A

Gặp chuyện gì hay, buồn cười(kiểu đi hiến máu được bồi dưỡng 4 hộp Ông Thọ,...) cũng kể có bị tính là xoắn gái ko các bác? :-/

9. Nothing_Nobody

Nothing_Nobody Mr & Ms Pac-Man

Tớ đọc title 2pic tớ lại tưởng pác này xoắn nhau với ai vì girl chứ ? :-?
    Từ "xoắn" của pác là nghĩa gì vậy ? :-?

10. yugioh!

yugioh! L0v3

cái đó là bị gái xoắn đó cậu :D

11. codename147

codename147 Mr & Ms Pac-Man

:-j,kiểu này chỉ có thích sẵn rồi thì may ra mới có chuyện 2 ngày chứ bây h đố ông ra đường mà tán 2 ngày là đổ con gái nhà người ta đấy ( tất nhiên là gái ngoan )
    @ chủ thớt:đúng là xoắn thật ,mới tán mà ông đã nghĩ này nghĩ nọ đủ kiểu rồi,ko nên quan tâm chú ý đến con bé quá,mình phải bơ bơ trơ trơ 1 tí thì nó mới thích chớ

12. thanrong9999

thanrong9999 Donkey Kong

Khó chứ ko phải ko có ^.^ Tớ là 1 ví dụ nè, gặp chiều hôm trc, sms thông đêm, sáng đi chơi ngỏ lời >>> xong ^.^ bé 16 tuổi, ngoan hiền, chưa yêu ai ;;);;)

13. zinkav

zinkav Youtube Master Race

chưa yêu ai là thông tin ảo, và vì nó 16t nên mới cái trò đi chơi >> xong =)).

vê lờ cậu, ko biết bao tuổi mà nghĩ tụi nó "ngây thơ " thế à =))

14. godofmin

godofmin Mr & Ms Pac-Man

chắc gì đã ngoan hiền + chưa yêu ai,giả nai thì sao,con gái h nó còn... hơn con trai nữa=.=
    Mà chắc là bác để lại ấn tuợng gì mới thế
    Tình này chắc cũng khó bền

15. [B-|-L]Angel

[B-|-L]Angel Youtube Master Race

Bro đừng lo có em đây ! Đưa em nick yahoo nhỏ đó ( em không gọi phone hay nhắn tin được đâu) em sẽ cho nhỏ đó xoắn lại ^^ , ác giả ác báo , trồng dưa phải thử mùi dưa chứ =))=))=))

16. godofmin

godofmin Mr & Ms Pac-Man

^cho hỏi bạn định làm gì với cái nick đó
    chat se.. à

17. lapt

lapt Youtube Master Race

Mong là thế.Con bé cũng thuộc dạng ngoan hiền,không cờ bạc rượu chè chim lợn gì cả.Có nhiều người cần 1 khoảng time dài nhưng cũng có những người chỉ cần 1 cái liếc mắt.Tớ nói người khác chứ không nói tớ đâu:-":-":-":-"

Chắc là chân đi chữ bát,dứt khoát ... to =))
    mà nó thích giả nai thì mình giả nai cùng nó luôn,có gì đâu mà phải ngại.Nếu chỉ vì ý nghĩ tình này không bền mà không yêu thì không phải sẽ phí phạm bao nhiêu tuổi xuân hay sao.Đến lúc về già,nghĩ lại muốn làm nhưng sức đã cạn,không làm gì được.Lúc đấy bác mới thấy hối hận thì đã quá muộn rồi

18. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Sao bạn giống mình thế :((

19. ( ~ . ~ )

( ~ . ~ ) Youtube Master Race

Hôm nay,4 người gồm thằng em , bé ,1 đứa bạn nữa đi chơi.
    Mời đầu 4 đứa đi mua sắm thì không có j,nhưng khi đứa bạn kia phải về thì 3 đứa rủ nhau đi đạp vịt,Bé ý bảo mệt và muốn dựa vào vai mình :D .

Con gái có hay dựa vào vai người khác không nhỉ? Mà thằng em mình là bạn thân của bé mà không dựa lại dựa mình .:D.Liệu mình có ăn dưa bở không? :-o

20. Nikomen_Aisha

Nikomen_Aisha One-winged Angel

Dưa to quá ..... ;))

Đùa chứ cũng có thể xem như 1 dấu hiệu tốt :-? , nhưng đừng có nghĩ quá nhiều về chuyện đó :-j