Tales of the World Radiant Mythology

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi HOLY DEOXY, 22/7/09.

1. XzeddyX

XzeddyX ▶Ngự Miêu Vệ◀ Moderator ⚜ Duel Master ⚜

..... nói tới vụ summon [-(, phải nói tới cái LoH VI chap 1 - 2 - 3 [-( .......... PSP thì toàn JAP chứ trên PC có atlas và agth cũng không đến nỗi nào, chơi vãi cực kì, nhất là những skill summon 8-}.

2. Magical Knight

Magical Knight Youtube Master Race

chơi rồi con boss cuối cực kì thất vọng, máu thộc hàng ít nhất seires Tales

3. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

lời nói đầu ... sory vì cầm cuốc đào mộ : tớ mới bắt đầu chơi series Tales và quyết định chọn bản này đầu tiên , chắc có nhiều người chơi hết rồi nhỉ hỏi thăm nhiều thứ lắm

- làm sao để lấy dc Repice craft item các loại
    - có bao nhiêu class để change
    - tớ đọc thấy mỗi class có 1 chiêu rất mạnh với điều kiện master các chiêu còn lại : vậy lỡ như mình Lv 1 class hunter đánh 1 con quái cấp cao và lên khoảng Lv 4 , mà ở Lv 3 sẽ học dc skill mới ,.. vậy nó có mất cái skill đó không , và nếu mất đi 1 skill thì có ra dc skill mạnh nhất ko ? hi ougi gì gì đó

4. Real-Madrid

Real-Madrid Mr & Ms Pac-Man

mỗi job thì 1 lv khác nhau bạn change job chưa chơi thì nó sẽ về lv1 để bạn cày lại

5. [T]h3[K]jng

[T]h3[K]jng Youtube Master Race

Tiện thể cho mình hỏi bản 3 game này có patch Eng chưa?
    Nếu có rồi thì up lên hộ mình
    Cảm ơn trước nha =)

6. mắt quỷ kyo

thôi xin lỗi .... bới ra toàn làm hồ câu cho lính mới ..... mà toàn là thứ gì đâu không ...close luôn đi mod

7. ice_love1990

ice_love1990 Mr & Ms Pac-Man

vẫn còn người chơi thì vẫn bàn luận được thôi , làm sao phải khóa
    làm sao để lấy dc Repice craft item các loại >>> (bản này lâu rồi ko chơi ko biết phải ko) recipe thì hình như mua trong cái shop mà ko phải bằng gold đó , hoặc là mở mấy cái hòm xanh lá thì phải
    - có bao nhiêu class để change >>> (http://www.gamefaqs.com/psp/934090-tales-of-the-world-radiant-mythology/faqs/47687)
    - tớ đọc thấy mỗi class có 1 chiêu rất mạnh với điều kiện master các chiêu còn lại : vậy lỡ như mình Lv 1 class hunter đánh 1 con quái cấp cao và lên khoảng Lv 4 , mà ở Lv 3 sẽ học dc skill mới ,.. vậy nó có mất cái skill đó không , và nếu mất đi 1 skill thì có ra dc skill mạnh nhất ko ? hi ougi gì gì đó >>>>> nó sẽ học hết luôn chứ ko mất đâu , còn có một số skill phải master skill trước của nó thì mới có skill mới , nói chung cứ master hết là sẽ có hết skill.

8. mắt quỷ kyo

có người trả lời nhiêm túc thì mừng thật ^^" mấy cái magic map ... ngoài quái mạnh ra thì còn gì nữa không ta ,

9. ice_love1990

trong đó hình như có thể kiếm được golden knight với Gilgamesh thì phải ( cái này random)

và tất nhiên trong đó mấy cái hòm đồ dễ ra đồ xịn hơn rùi , nhưng mà toàn là locked cả , cậu vào thì nên nhớ đem gold key theo.

mà kyo chơi tales thì chơi mấy cái tales có cốt truyện riêng đó , sẽ hay hơn . mấy cái dạng kiểu này chỉ cho fan chơi thui ( tại nó gộp tất cả những char của nhiều bản vào với nhau ) , ko nên bắt đầu bằng mấy bản này.

Chỉnh sửa cuối: 31/10/11
  10. mắt quỷ kyo

ko biết system thì chơi = răng .. bản nì tiếng anh chơi cho biết system ra sao mới dễ chơi cái khác chứ...

e hèm ... sau khi đã master hết mấy cái skill của Mage nó hiện ra đã thông báo học dc 1 chiêu gì đó ... xem trong bản skill ko thấy ?____? xài chiêu đó làm sao ? tớ đã master đến bigbang rồi

11. ice_love1990

hình như đó là chiêu hi ougi thì phải , chiêu đó thì xài limit break ( ko biết phải gọi vậy ko khi đầy cái bình dưới hp với mp đó , thì bấm R + L) , sau đó xài một skill nào mp cao cao chút , nhân vật sẽ thi triển hi ougi.