Tam Quốc Chí 10 - Romance Of The Three Kingdoms X Original & PK , link mediafire !

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi onelow4you, 28/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. prohacker200987

prohacker200987 Youtube Master Race

trời ơi, sao mình mở ca'i bản patch tiê'ng anh ra no' lại doi` patch san 11 wài, zZz mi`nh thử qua trang kia cua? bác threebee lại kô dowload được @@ chảng hiểu ly' do gi` luôn, ba'c nào biê't ca'ch chỉ mình giu'p dê? choi bàng tiếng anh nha ^^ thankss nhiều lám
    prohacker200987@yahoo.com <)=== chi? viêc. nha'n tin cho minh ^^ thanks....

2. vin993

vin993 Donkey Kong

huhu mấy anh ơi em download bản puk về cài đặt xong vào game thì bị bắn ra ngoài bản o thì vẫn bthuong :(:(

3. 7juve7

7juve7 Mega Man

Hôm nay cài lại thì tự nhiên bị cái vụ khó hiểu :|
    Cái rồi mount rồi ,bấm vô đáng lẽ vào game thì nó chỉ chạy process thôi chứ trong bảng task running ko thấy cái San10PK chạy ,ai biết giải quyết thế nào ko =((

4. LionFire123

LionFire123 Mr & Ms Pac-Man

đề nghị up lại file RTK 10 Original & PK Fullversion.001 down về sao nó là file rar vậy sao mà nối các file 002 003 đc

5. Frederic Chopin

Frederic Chopin Final Fantasy Moderator ⚜ Duel Master ⚜

nó ra file rar nhưng có .001 sau nữa nên có hình tờ giấy,tui down về rồi nối lại bình thường mà :D

6. bkhuy

bkhuy Youtube Master Race

Bạn onelow4you ơi. Bạn upload lại file SAN10PK.iso.001 đc ko? mình down mãi file này ko đc. Hihi lâu ko chơi Tam Quốc, h lại có hứng thú chơi mà hông load đc. Thank bạn trước nhé!:)

7. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

File rar .001 ,download đủ link dùng chương trình nối file hjsplit.exe Join lại ,dạng rar nhưng bự nên mình chia nhỏ ra.001,002..

Link vừa niêu là link mediafire.com mình đã thử test khi bạn góp ý ,link vẫn chạy bình thường ,có thể bạn bị dis ở 99% do bạn xài IDM - Internet Download Manager bản cũ ,hãy thử tìm bản IDM 5.12 hoặc mới hơn thử xem,còn ko dc mình cũng hết cách vì trong quá trình mình úp xong game đã ko ko giữ file lẻ tẻ.001.. trong máy ,chỉ giữ bản gốc thoai

Mount file cài bản nào chơi bản đó ,cài game 2 bản chung 1 chỗ ,chia folder trong chỗ đó thành 2 mục riêng để dễ quản lí và tránh bị lỗi game,share 2 icon Ori và PK ra màn hình,Ori dùng edit ,hack ..tùy còn PK dùng để chơi ,muốn bít bản PK có chạy ko mở cái computer ra xem ổ đĩa ảo chứa file cài PK sau khi mình vừa mount tức thì có trổng ko,nhiều khi mở lộn 2 file cài bản ori mà ko để ý thì hỏi sao ko chơi dc PK

Vụ đặt tên gì gì đó ngoài cái hướng dẫn chính bằng hình ảnh dẫn chứng ở trang 1 ra ,mình cũng trả lời rải rác trong tóp píc này mấy lần rồi ,hồi nãy đã gõ lại hướng dẫn tự nhiên bấm lộn cái nó xóa hết giờ đuối rồi nên làm ơn xem trang 1 nhé ,"ngâm cứu" kỹ trước khi "động thổ" nhé :))

Dạo này bỏ GO webgame cũng 4,5 tháng gì rồi ,chơi game PC thì máy yếu nên ko rớ tới ,dạo trước sắm dc con PSP 3006 nên cứ lao đầu vô mà cày RTK 5,6,7,8 ,còn chơi cả giả lập PS1 RTK 4,6 nên cho de cái PC lun :| đúng là nhỏ mà có võ :))

8. kenjiak

kenjiak Youtube Master Race

báo cáo file Patch tieng anh PK hư rồi :(

9. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Ko biết có hư hay ko dù sao cũng rảnh tay úp lại mấy cái patch mà bữa giờ mình vẫn xài.

S10Loader ( Tạo tướng = Cách mở RTK 10 Ori tạo,sửa,gõ tên bét nhè điều ok rồi thoát ra chơi RTK 10 PK sẽ có nhân vật vừa tạo bên kia thay vì ta set tiếng tàu mà đặt tên nv ban đầu )
    http://www.mediafire.com/download.php?xgenzqwmmji
    Patch English RTK 10 PK - 1 ( Niếu chỉ cài mỗi bản Ori thì ko xài dc patch này)
    http://www.mediafire.com/download.php?wqmttnqfuzz
    Patch English RTK 10 PK - 2 ( Patch này chưa chơi ,nó với patch trên khác nhau ,thích patch nào múc patch đó )
    http://www.mediafire.com/download.php?mqzyfxidqhw

10. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

tình hình là ko mún chơi bản PK do hứng thú với ogi hơn nhưng patch Eng trên mạng kì lạ thay lại có dung lượng y hệt file exe gốc của game và khi chạy thì mình chả thấy cái chi mô chuyển sang Eng cả
    file nén chỉ có 1 file chạy exe của game mà thôi:|

11. vietanh797

sau khi down khoảng chục lần patch Eng thì tự dưng lại đc
    chả hiểu lắm nhưng thank anh em:|

p/s: patch chả dịch quest gì cả chơi vẫn chán như chơi bản tiếng Jap(vì muốn biết mỗi cái mục quest thôi còn không có dịch trc kia vẫn chơi tốt)

12. trinhphuctuan

trinhphuctuan Dragon Quest

VietAnh cho hỏi diễn đàn mình có box nào thảo luận Heart of Iron không? Đang chơi bản 3 mà khó nhằn quá! Đánh đau cả đầu! Chiến trường cứ bung bét cả lên,. Mỗi một Đức có hơn 300 sư đoàn đánh mệt vãi!

13. vietanh797

14. lubuvodich

lubuvodich T.E.T.Я.I.S GameOver Lão Làng GVN

sao cái part Eng em down về rùi copy nó vô chơi ko d.c
    ai chỉ em oai

15. Wolflucky

Wolflucky Mr & Ms Pac-Man

Bạn nào có các đoạn Movie thì cho mình xin nhé, ko có cứ thấy thiếu thiếu sao ấy :|

16. huyhunghao23

huyhunghao23 Donkey Kong

ban giup minh dow voi nit chat minh nek nh0x_iubx_nt cai j` add chi minh dow game nhaz cam on ban nhiu

17. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

Hõi tí, down về join lại mount ra đã rùi setup nó báo lỗi này là sao :-<, San10SU.iso

Đang xài win7

Edit: ah tình hình đã cài đc rồi, down từ nguồn khác về |-), đã setup xong cả Ori lẫn PK, nhưng lại ko patch đc = RL_patch, khi open nó cứ chạy thế này mãi...

Còn thì dù xài s10loader hay patch trên kongming.net, đã mount cdkey.mdf, san10gm.iso, san10pk.iso đều bị lỗi đòi cd

Mò mẫm sao vào đc san10 nhưng lại ko có tiếng anh |-). Ai bík lỗi gì giúp fát nào :-<

18. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

Tình hình ko ai bík cách giải quyết ah :-<

Cái patch RL_patch có dùng đc cho win 7 ko thế :-<

19. MrNow

MrNow Legend of Zelda Lão Làng GVN

Mình cũng tải link này, cũng dùng Win 7 nhưng không bị lỗi này :-o

20. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

thế cái patch cậu chạy thế nào :-?. Của tớ có 3 trạng thái 8-}

Nếu chạy bt thì nó hiện thế này, sau đấy file san10.exe từ 5M nhảy lên 1.65gb...

Còn nếu run as adminitrator + compatipility xp 2 thì nó thế này

Còn nếu run = trobleshooting compatipility thì nó nháy lên 1 fát xong rùi mất, ko kịp đọc, nhưng mà vào game cũng chã thấy gì |-)

Đó là bản ori, còn bản PK thì chịu, làm kĩu gì nó cũng đòi CD :-<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.