Tâm Sự : Chia tay

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi SertyLoveTD, 19/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Phong_Than_1988

Phong_Than_1988 Persian Prince Lão Làng GVN

Ông làm gì kệ ông , nhưng tôi dám cá cách sông của ông cực kỳ ít bạn :)) , tôi cũng là 1 thằng sống thoáng , hòa đồng với bạn bè , mọi người xung quanh nè , chẳng sao cả :hug: , ông cứ bảo ông đi làm nọ kia , vơ con các kiểu mà tôi thấy ông toàn đi lang thang comment lung tung ở cái Box này , nhất là cái 2pic "chuyện tình tay 3" tôi thấy ông vào "dạy bảo" chủ 2pic như thánh sống =)) , từ cái ngày nick NGUYENDUCTHUAN của ông vẫn chưa GOV với tuyêt chiêu : " liếc mắt cái là bọn côn đồ , móc ví phải sợ" =)) rồi kể lý thuyết đánh nhau ,... 8-} tôi đã "nể" ông rồi =))

2. bo_cap_vt

bo_cap_vt Youtube Master Race

đây là mình chứng cho 1 con người vô học ko biết lý lẽ phải trái nhé, nói chuyện lý lẽ ko được thì lại văng lời tục tỉu xúc phạm người khác kiểu này đấy, đây có phải là bài viết của 1 con người có học thức và lòng tự trọng ko nhỉ ?

Mod Po và daki quản lý box này nhưng tại sao vẫn im hơi lặng tiếng khi có người dùng lời lẽ vô học để chửi người khác như vậy nhỉ ? hãy là các mod đang ngồi yên chờ tui pos bài chửi lại thằng này rồi mới ra tay chém luôn cả thể à =))

3. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

cái gì đúng thì thôi, mà có thấy gì gọi là vô học :-/ chửi nặng và vô học khác nhau hoàn toàn .

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Tết nhất rồi, nên ai cũng phải lo chuyện nhà cửa.Có phải ai cũng ngồi canh trên mạng được đâu ?
    Tết nhất ko muốn GoV hay cảnh cáo nặng tay ai cả.Tặng mỗi đồng chí 3 pts.
    Sesshiro vì tội dùng lời lẽ ko phù hợp,có phần xúc phạm người khác
    Còn NGUYENDUCTHUAN thì lại nói lại họ là "vô học".Đây cũng là xúc phạm.
    CHả ai vừa.Tất nhiên sesshiro dùng lời lẽ nặng trước.Nhưng tớ ko muốn dùng 5pts vì thế thành GoV .Tết nhất nên mỗi người nhịn 1 tí đi....Hơi đâu mà lên đây cãi vã.Mệt thế

5. bo_cap_vt

tui nhớ ko nhầm thì đợt trước Po cũng hay đi chửi người ta là Vô học vậy sao giờ thằng kia nó xúc phạm tui thui nói nó vô học ông lại chém tui nhỉ ? trong khi thằng kia xúc phạm tui rất nặng lời thì ko chém vì sợ nó bị Gov ???? thiên vị quá ko vậy ?

nếu đổi lại thằng nói xúc phạm nặng lời ko phải là thằng đó mà là tui chắc ông Gov 3 tháng chứ ko có chuyện chém nhẹ tay đâu đúng ko nhỉ ?

vậy thì có thể hiểu 1 điều là mod box TS này ko có tính công bằng mà đơn giản là ghét ai thì chém =))

6. ManofShooter

ManofShooter T.E.T.Я.I.S

Cứ giả sử là thế thì tìm hiểu tại sao người ta lại ghét mình nhé ::)

Mà anh có gia đình rồi, Tết nhất còn lên đây xung đột làm gì, mỗi người nhịn nhau 1 tí đi, ăn Tết cho vui vẻ thoải mái.

Chúc anh ăn Tết vui vẻ.

7. sesshiro

sesshiro Mario & Luigi

Ôi dào, Đang Có Mưa cái thằng đàn bà :-"

8. Phong_Than_1988

Phong_Than_1988 Persian Prince Lão Làng GVN

Ôi dào cái ông sess này , nói thật là ....đúng :-j

9. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Tôi đã trả lời rõ rồi mà cậu vẫn chưa hiểu à ? Kém thế ? Vậy mà cũng vỗ ngực tự xưng có học
    Tôi nhắc lại, tôi chả ghét ai ưa ai trong cái vụ này cả.Tôi giải thích rõ ràng rằng tôi ko muốn có người bị GoV dịp Tết nhất này.Cậu và cậu sess kia đều sai, tôi cho mỗi người 3 pts cảnh cáo để hạ hỏa.Cậu ko nghe thì tôi sẽ đè từng bài ra tôi warn nhé ? OK ? Lúc đấy đừng trách tại sao ko có nick lên GVN chơi Tết
    Đừng có chụp mụ người ta ưa ghét gì gì.Kiểu như cậu tôi ko ghét đâu.Nói thật lòng đấy.Thế nên đề nghị cậu cũng đừng suy nghĩ cái kiểu đấy nữa.Việc người khác xúm vào khích cậu thì cậu cũng nên xem xét lại cách post bài của mình nữa.Ko có ai đúng tuyệt đối cả.

Còn cái vụ gọi người khác là vô học thì đó là xúc phạm.Tôi từng có lúc ko kiềm chế được và cũng chịu cảnh cáo của Admin rồi.Cái đấy cậu ko cần phải nhắc.

Còn mấy bạn khác thì cũng đề nghị stop cái vụ khiêu khích đi nhé.Tết nhất bàn đúng chủ đề đi cho xôm tụ.Cứ nghĩ ra cách đì nhau chửi nhau mãi..cuối năm rồi ko mệt à ?
    Sau bài này ai còn lè nhè về vụ cảnh cáo hoặc về "phe kia" thì tôi đành phải GoV đấy.Ko muốn tí nào

10. Prime Optimus

Prime Optimus Mr & Ms Pac-Man

Cái cô trong ava là người mới ah` chủ topic? ;))

11. bo_cap_vt

thế tui hỏi mod pô câu này nhé.

khi người ta dùng lời lẽ như là, Phang vợ suốt ngày rồi thì chơi công nhân nghành vv và vv, vậy mình ko được rely lại nói hắn là vô văn hóa hả ? vậy theo bạn nên làm gì khi bị người ta xúc phạm như vậy ? ngồi im chờ mod xử à ?

trước tui thấy mod và admin cũng hay chửi mấy thằng mem vớ vẩn kia là Vô học tui cũng nghĩ là ko phạm quy nhưng ai mà ngờ =))

thế theo như bác Po thì mình nên làm sao khi bị người ta xúc phạm 1 cách nặng lời ?????????????? nên nói gì nhỉ ? hihihi

12. zzMzz

zzMzz T.E.T.Я.I.S GameOver

thôi ông Nguyen Duc THuan đừng nói nữa :| MOD admin nói vậy thấy sai thì mình nói theo chi nữa :| chẳng hạn thằng kia nói ngu ngu ngu mình cũng nói thằng khác ngu ngu ngu sao ?? nói chung cài gì mình ko thích thì đừng áp đặt cho ng` khác :| thôi tết nhất rồi cậu NDT với pô nhịn đi mọi chuyện xí xóa

13. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

-- Thăng NDT này cút ngay lập tức nhé , mún khóc lóc ỳi thì lập topic riêng mà khóc lóc khíu nại . Tao thật sự rất bực mình khi cứ thấy mày lảng vảng than thở , khóc lóc trong này làm loảng chủ đề suốt từ đầu đến giờ . Người khôn thì ko để người khác nói nặng mới chịu đi , mày hỉu ko ?

14. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

1 câu ngắn nhé.Cậu ko phân biệt nổi câu nói "mày vô văn hóa" và "mày vô học" nó khác nhau sao ?
    Nếu cậu vẫn cảm thấy giống nhau, thì tôi nói luôn "quan điểm của tôi là khác nhau"
    Thế nhé.Còn lèm bèm là Tết nhất ko nể nang đâu

15. Inferboy

Inferboy Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Vâng cái ngày này , cái ngày mà em thấy mình đã sai khi ko biết quý trọng hạnh phúc trước mắt nó đã đến . Nhưng tiếc quá em ah , anh đã quên em từ lâu rồi , anh củng chả còn care đến em ra sao nửa . Giờ em có khóc lóc , van xin , hay trách móc ỳi củng ko thể níu kéo lại tình cảm của anh khi mà nó đã ko còn nửa . Chuyện của chúng ta xem như chỉ có như thế .

-- Đây xem như là post cuối trong topic này của tui , mọi thứ đúng như những ỳi anh đã nghĩ nhưng tiếc là tình cảm của anh giờ đã ko còn dành cho em nửa . !! :'> :'>
    P/s : Serty .

16. nemo

nemo Legend of Zelda

Đang tính bảo đào mộ :D
    Đọc hết topic của anh Serty rồi ^^ Cũng quen 1 em 16t à?
    Con bé em quen cũng cá tính, cũng 16. Rồi k biết sẽ như thế nào. Có lẽ phải học theo cách nghĩ thoáng của anh trong chuyện tình cảm để đỡ vất vả hơn. thui ^^

Dù sao thì cũng chúc mừng anh. Anh rất vững vàng và dứt khoát trong tình cảm. Thật là đáng hâm mộ :x

17. Choksondiks

Choksondiks T.E.T.Я.I.S

Lạ nhỉ, cứ tưởng sau đêm đó là đường ai nấy đi rồi, giờ em ấy lại khóc xin quay về à :-s

18. nganhrist

nganhrist Mr & Ms Pac-Man

=))=)) hài
    Ủa chứ tết nhất anh pô có thời gian lên GVN chơi hở:o:o
    bộ lên GVN vào tết nhất có gì thú vị lắm hay sao, mình phải thử mới được:>:>
    cảnh cáo kìa kinh wé=))
    tôi...
    vừa mới sửa lưng người ta sau đó nói ngay 1 câu " kém thế, vậy mà..." => khác dì chửi dzô học =))

bạn pô đừng thắc mắc vì sao có nhiều người kết=))

19. Daki

Daki Quy Ẩn

Ai đào topic lên??? Topic cũ quá rồi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.