TÂNG BÓNG TRONG GTA VICE CITY-NGHE LẠ HEN !

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi bebi142003, 18/7/03.

1. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

bác nói sai rồi,chiếc hunter cũng chỉ có 2 ổ bắn tên lửa là bắn được thôi,chứ khẩu súng máy gắn ở đầu nó làm gì mà bắn được,đúng là chỉ có chiếc hunter là máy bay mà bắn được thôi,bác lưu ý vụ này nha

2. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

cái cây súng máy đó bắn được mà. Tui lao lên máy bay rùi bấm nút "space", vậy là nó bắn thui, có điều ko bít nó nhắm chỗ nào

3. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Ừa đúng oài hoặc là nhấn phím số không đoá ,nó bắn cho coi
    Ah các bác có biết cái ở cái sân bay không nó nằm ở trên lầy của phòng đợi sân bay đoá ,tui thấy có 2 cửa để leo vô máy bay ,mà không bít mấy giờ nó mới mở cửa nữa có bác nào rảnh ngồi đoá chờ nguyên 1 ngày để coi không !.

4. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

-----về chuyện chiếc hunter bắn được tôi công nhận đó,tui sơ ý nên ko bít #-o
    -----theo tui thì mấy cái cửa đó không đơì nào mà mở đâu,nó mở ra để bác lên đấy đi qua vn mà khủng bố à,không bao vờ [-x

5. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

troài oai, kiếm tiền nhanh mà cũng ko biết kiếm, nghe nè
    1. Hoá PANZER kiếm cái xe tăng ( tránh ra khỏi lòng đường kẻo nó rơi xuyên dọc người thành cái xiên thịt đó nghen :)) )
    2. Lên xe tăng , gõ + to đùng bên numlock hoặc Capslock để làm nhiệm vụ
    3. Xuống xe , chạy ra thật xa , hoá BIGBANG cho xe nó nổ
    4. Nhận tiền , sau khi xe tăng nổ bạn được cộng $ rất ít
    => làm đi làm lại như vầy $ sẽ càng ngày càng tăng , lên 10000$ một lần à ? chuyện nhỏ.......:)) :))

6. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

hoặc nếu ai siêu siêu trong cái trò giữ thăng bằng cho cái xe máy thì kiếm cái xe máy rồi ra đoạn đường gần bờ biển mà bốc đầu, khoái nhưng hơi ít tiền ( cẩn thận ko cho gã cảnh sát xấu số nào đó ăn một lốp vào mặt đấy :)) )

7. Moz@rt_2910

Moz@rt_2910 Donkey Kong

này ai bảo mấy bác chỉ có cái hunter bắn được, có cái máy bay bé nhất màu trắng đó (quên tên rồi) nó ở sau cái biệt thự của mình đó có súng máy mà có cả càng hạ cánh dưới nước nữa hay lắm