tất cả các chiêu của các con thú trong BR3

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi rinoa747845, 5/1/07.

1. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Cưng lấy thước đo hay sao mà biết chính xác là 70 độ thế;;)

anh có được tính ko cưng;;)
    Cái này là bug mà,đem vô để biết ai là cao thủ
    Với lại tui thấy hỏi chiêu kiểu này chỉ mang tính chất tương đối
    Cũng như nếu hỏi Mạnh già về Xion hay hỏi Nix về Yugo thì 2 tên đó coi như điếc:D (Chú thích: 2 tên đó là 2 cao thủ về BR trong khu vực tpHCM -Nha Trang - Các tỉnh miền Tây)

Ko có câu hỏi nào popular à:'>

2. Rex Yori

Rex Yori Youtube Master Race

Có vẻ con gà của topic này bỏ chạy mất dép roài =))=))=)) sẵn đây hỏi nó thêm 1 câu , nếu nó có ghé wa =)) Mấy bác cứ để em hỏi , đừng trả lời :)) em hỏi mấy câu gà gà mà nó vẫn ko trả lời dc cơ đấy =)) toàn đánh trống lãng =))

Hỏi : Shina có cái chiêu đập đầu giống Gado ko ? Gado là cái chiêu tới tới O , còn Shina thì nhấn thế nào cũng ra dc cái chiêu giống tới tới O của Gado ? =)) trả lời đi bác Rinoa =))=))=))

3. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

-Ờ câu hỏi hay đó ,ít ngươì biết chiếu đó lắm .

4. long_khac

long_khac C O N T R A

xuống tới X xuống lên X lùi tới O ;;) ;;) ;;)

5. dykk211

dykk211 Mr & Ms Pac-Man

Cho em xin hỏi , Chiêu ôm người 3 lần liền của Stun ấn thế nào ( đầu tiên nó ôm xuống , đấm 1 cái , sau đó vo tròn người mình lại hất ra đằng sau , rồi lại ném ra đằng trước ) . Chiêu này dùng được cho cả BR4 , anh em chỉ cho em với ( ko phải cái chiêu mà nâng lên tím người rồi ném xuống rồi hất ra sau đâu ) . Tiện thể cho em biết chiêu mà stun cầm chân quay quay trên trời rùi ném xuống luôn .

6. Rex Yori

Tới lùi Tam , xuống xuống Tam , xuống lên Tam (mỗi lần nó nhá điện lên là nhấn 1 fát) <--hình như vậy :'> lâu rùi ko óanh Stun nên ko nhớ gì ráo :'>

7. dykk211

dykk211 Mr & Ms Pac-Man

Các bác nói nhiều về chiêu , nhưng em nói thật , nhiều thằng cao thu nó chả thèm đánh chưởng , combo . Nhưng có khi nó đánh chay cứ 2 , 3 hit rồi thủ , thế mà ối thằng bó tay luôn . Mà các bác trả lời em hộ cái , đợi lâu quá ( Thằng bạn em bít nhưng ko nói T_T )

8. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

-Lúc nó ngồi xuống nhấn xuống xuống tam .Nó đánh 2~3 cái rồi chạy thì vật chết nó luôn ,nó đánh kiểu đó hẳn là né tránh ngon rồi nên không nên xài combo thường nhiều mà cứ 2~3 đòn như nó mà đánh .Nhân tiện hỏi bạn ở đâu vậy ??

9. dykk211

dykk211 Mr & Ms Pac-Man

Trùi , hỏi địa chỉ tui làm chi vậy ? Mà xin hỏi cách dùng cancel thế nào ? Nghe nói là nút L1 Guand nhưng nó giúp ích gì cho tấn công , rất nhiều tay chơi Yugo dùng nút này nhưng tui hổng biết ấn hà . Rất mong các bô lão chỉ rõ

10. Rex Yori

Ở đây có air cancel ! lúc bị hất tung thì nhấn Tam để bật dậy . Nếu né nữa thì vừa bật dậy xong rùi nhấn tới + R1 . Còn cái nút L1 tui nhớ ko lầm thì máy mặc định đó là Beast Drive mà ? :-/

11. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Chờ lâu quá mà ko thấy ku mập post đáp án lên nên post luôn

Đáp án 1 thì ai cũng biết roài: BB,236PP,214K
    Đáp án 2: Jump K(Canh ko quá cao cũng ko quá thấp),đá trúng đối thủ rùi thì BPPP,214K

Đáp án này có được chấp nhận ko vậy :cool:

PS: Nghe nói có thể đánh đến 7 phát nếu xài Jump K,B hay Jump KK nhưng hiện giờ ko có time mà check,ai rảnh check dùm cái nhé :D

214 với 236 là gì thì xin mời nhìn qua bàn phím nút bên tay phải quý vị